Con Biếng Ăn Phải Làm Sao Các Mẹ???

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi Thúy MinhMama, 2/8/2017.

1. cungcapdata2

cungcapdata2 Thành viên tập sự

Cho bé chơi thoải mái vào khi bé đối bé sẽ tự giác muốn ăn... hoặc cho bé uống siro ăn ngon.... bé không ăn các mẹ ép ăn điều đó không tốt làm cho bé giận hơn và sẽ không bao giờ ăn.

Đang tải...

2. bichvu2512

bichvu2512 Thành viên chính thức

Bạn thử bổ sung men tiêu hóa cho bé xem sao

3. anhnguyen170101

anhnguyen170101 Thành viên mới

ui câu chuyện muôn thủa ạ,trước bé nhà mình lười ăn còi đến nỗi mà ko dám cho về nhà nội sợ ông bà trách nhà ko biết dạy con để nó đói ăn :(, mình cũng cỗ gắng lắm cho con ăn, rồi bổ sung cả bột hồng sâm để bé có lười thì ít ra cũng vẫn đủ chất, dần dần r tự nhiên bé cũng ăn uống được, thế là mình cứ cho bé ăn uống bt thường, cũng ko bổ sung thêm gì nx ngoài thức ăn, h trộm vía đỡ hơn trước bao nhiêu, cũng một thời mệt với bé

4. hangbui123

hangbui123 Thành viên tập sự

cảm ơn mẹ đã chia sẻ, mẹ dùng bột hồng sâm hàn nào vậy, ở việt nam có không hay phải xách tay

5. anhnguyen170101

anhnguyen170101 Thành viên mới

mình cũng ko rõ nữa, mình được bạn tặng từ bên hàn, mẹ thử tìm sản phẩm trên gg nhé, mà cẩn thận hàng nhái hàng giả đó ạ

6. phamdungnt

phamdungnt Thành viên tập sự

Những ngày tháng nuôi con đã cực. Nay biết giải pháp khỏe ru các mẹ ak. Bé nhà e lúc 7 tháng. Lười bú. Ăn dặm cũng cực." Kin" ngậm suốt. Lại ăn ít. Đi đâu ai cũng quở.nuôi con kiểu gì mà để nó còi cọc thế.e nhìn con, e cũng xót lắm chứ. e cũng cho con ăn đủ thứ.mà Kin cứ lười ăn.nên bé mãi k tăng kí. Hôm được bà chị mách cho dùng loại nutribaby. E cũng nghe nhiều rồi.mà e chưa cho bé dùng. Con chị bạn cũng đang dùng bảo hiệu quả lắm.sau e cũng đặt cho bé hộp về dùng.về sử dụng mà em ưng hết ý.thấy Kin ăn ngon ngủ ngon. Đi ngoài k bị táo bón như trước.bé lên cân đều đều. Nay bé khỏe mạnh nên chẳng mấy khi ốm vặt như trước.mẹ mừng ghê.Các mẹ cứ lên thẳng công ty mà đặt cho đảm bảo.
    https://shorten.asia/yGfSptzY
    hôm e đặt được tặng 1 hộp lại được miễn ship.