Con Cái Chúng Ta Đều Giỏi - Bí Quyết Làm Trỗi Dậy Tài Năng Trong Con Bạn!

Thảo luận trong 'Các vấn đề giáo dục khác' bởi hhoc26, 6/9/2010.

1. hhoc26

hhoc26 Chuyên gọng cận chính Hãng!!!!

Một ấn phẩm tuyệt vời dành tặng các bậc làm cha mẹ!

Chúng tôi đã trở thành cha mẹ của một em bé! Nhưng chúng tôi cũng giống như bao nhiêu người, chưa từng được học hay được dạy về cách làm cha mẹ, đặc biệt là những bậc cha mẹ tuyệt vời. Chúng tôi tập nhiễm những cách làm cha mẹ từ người thân, từ sự hiểu biết, sự học hỏi.v.v... Nhưng tất cả là một mớ hỗn loạn, chưa có hệ thống nào cả. Và chúng tôi nhận thấy mình thật sự chưa biết làm cha mẹ.
    Chúng tôi thực sự biết ơn và ngưỡng mộ Adam Khoo, một triệu phú trẻ, một diễn giả, một nhà giáo dục hàng đầu của Singapore và Châu Á. Anh là một người thành công trên nhiều lĩnh vực, trong đó có lĩnh vực làm cha mẹ. Chúng tôi cũng thực sự biết ơn những dịch giả Việt Nam như Trần Đăng Khoa và Uông Xuân Vi, những người sẽ làm cha mẹ, đã chuyển ngữ cuốn sách tuyệt vời này, và còn chia sẻ miễn phí ebook này đến chúng tôi.
    Chúng tôi tin tưởng rằng, nếu bạn đọc và áp dụng những điều mà cuốn sách chỉ dẫn, các bạn sẽ trở thành những bậc cha mẹ tuyệt vời.
    xin lưu ý: Nếu cuốn sách có giá trị với bạn, hãy chia sẻ nó với nhiều người khác nữa. Và hơn thế, hãy mua sách giấy (nhớ là mua sách THẬT ấy, sách lậu nhiều lắm) để ủng hộ dịch giả và nhà xuất bản!
    Trân Trọng!link download http://www.ziddu.com/download/11544360/ConCaiChungTaDeuGioi-ebook-1.0_2.rar.html

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hhoc26
    Đang tải...

2. Tom &jerry

Tom &jerry Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Con Cái Chúng Ta Đều Giỏi - Bí Quyết Làm Trỗi Dậy Tài Năng Trong Con Bạn!

Cảm ơn mẹ nó đánh dấu để thỉng thoảng vào đọc .

3. Caytretramdot

Caytretramdot Thành viên sắp chính thức

Nền tảng là cơ bản nhất ........................................

4. moon_08

moon_08 Thành viên tập sự

Các mẹ ơi ngoài cuốn sách đâý mình còn biết TMG còn tổ chức khóa học" Tôi tài giỏi_thiếu niên". Mẹ nào có con từng tham gia thì chia sẻ nhé. Nều thực sự khơi dây được tiềm năng trong con cái chúng ta, giúp các bậc cha mẹ giao tiếp thành công với con cái thì mình cũng rất muốn cho con tham dự.

5. alô

alô Guest

Mình đồng ý với tiêu đề topic. Nhưng mình không còn thích đọc sách nữa, thích trao đổi cùng với các bố mẹ về vấn đề này ạ.