Hà Nội: Còn vài chiếc jeans skinny vnxk xả nốt giá 200k, quần jean bầu 150k ah :)

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi tieudautroc, 8/4/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. tieudautroc

tieudautroc Thành viên rất tích cực

Bầu bí nghỉ bán, còn vài mẫu jean skinny vnxk lẻ size em để lại giá gốc cho các mẹ ah :)

Chào các mẹ, tình hình là em đang bầu bí nên chồng không cho bán hàng nữa , còn lại ít jean skinny lẻ size để lại giá gốc cho các mẹ :) Ngoài ra e còn vài quần jean giấy cho bà bầu hoặc các mẹ sau sinh, chất jean mỏng, co giãn thoải mái lắm ah :) các mẹ ủng hộ em với nhé. Các mẹ có nhu cầu pm em số 0166 9199 244 ah :)

Jeans Refuge màu đen, chất jean dày dặn, còn size 26 ( cho các mẹ siêu gầy ~40kg ) và size 27 . 200k

Jeans Mango chất jean dày dặn cách điệu với 5 khuy bên hông, còn 1 chiếc duy nhất size 28 ah :) 200k

*** jeans của BeBe chất jean dày dặn, co giãn tốt, túi xẻ V cách điệu giúp phần đùi thon gọn hơn, còn 1 chiếc size 29 ah :) 200k

Jeans rách DKNY, chất jean dày dặn, ôm sát mặc rất chơi ah :3 Còn 1 chiếc size 29 :) Giá 200k

jean của F21 , chất jean mềm, màu xanh cơ bản, đậm hơn trong hình, size 27. 200k

*** Còn lại là vài chiếc quần jean giấy dành cho bà bầu và các mẹ sau sinh ah :) 150k thui. Phải nói thêm là jean giấy là jean co giãn rất thoải mái, mặc rất thích ah, em cũng lấy mấy chiếc mặc cho thoải mái đấy ah :))

Em này màu xanh sáng , mặc thích lắm ah, size 27 nhưng 28 bon chen thoải mái ah :)) Hồi em mới có bầu tăng cân vùn vụt, nhưng 50kg vẫn mặc vừa đấy ah, giờ bụng to roài nên phải mặc size to hơn :))

Em này chất jean dày hơn 1 xíu, màu xanh đậm, co giãn thoải mái mặc thích lắm ah, size 29, < 56kg vẫn mặc thoải mái ah

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tieudautroc
    Sửa lần cuối: 23/5/2014
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.