Cần giúp: Công ty CPN nào thanh toán tiền COD nhanh? Các mẹ BH online vào đây giúp em với

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi vợ xeko, 12/8/2014.

1. vợ xeko

vợ xeko Bắt đầu tích cực

Em đang tìm đơn vị để ship hàng đi các tỉnh các mẹ ah. Mà khách của em xác định là toàn thu theo hình thức COD thôi.
    Em thì ít vốn, nếu tình trạng gửi hàng mà cứ đợi 10-15 ngày mới lấy được tiền thì em hết vốn để lấy hàng.
    Có mẹ nào hay ship hàng đi các tỉnh cho em lời khuyên với ah!
    Các mẹ có biết đơn vị nào ship hàng uy tín, đảm bảo về việc mất, hỏng hàng hóa; chi phí ship vừa phải, và đặc biệt nhất là thanh toán COD nhanh không ah?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vợ xeko
    Đang tải...

2. t_hu_ong

t_hu_ong Chuyên sỉ bộ đồ + Khăn lụa

Ðề: Công ty CPN nào thanh toán tiền COD nhanh? Các mẹ BH online vào đây giúp em với

Cho e hòng với. Hum trc gửi cod của gnn, nhưng mà nó cũng sau 15 ngày mới trả tiền vào tk :( lâu ế

3. TítNhi

TítNhi I love family

Ðề: Công ty CPN nào thanh toán tiền COD nhanh? Các mẹ BH online vào đây giúp em với

Theo em, các mẹ đừng dùng dv cod, mà nên bảo khách ck qua tài khoản ngân hàng, nếu dùng cod xác định là mất tiền, ko khác gì thả gà ra đuổi đâu, dịch vụ cod 1 tháng, thậm chí 2 tháng nó mới thanh toán, mẹ nào mà hiền, thậm chí là mất tiền, đấy là kinh nghiệm của em,

4. vợ xeko

vợ xeko Bắt đầu tích cực

Thật vậy hả m.n, Nhưng khách mua online nhiều lúc cũng rất ngại ra ngân hàng chuyển tiền, mà nhiều người họ không có internet banking đâu ah. nếu bắt họ đi chuyển tiền thì họ lại ko mua nữa ý chứ :(

5. ketsandy

ketsandy Thành viên tích cực

VNPT mn nhé tầm 5-7 ngày...............