( Cực Hay ) Dành Cho Các Chị Bán Hàng Onl

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi mashimaro123, 11/1/2020.

1. mashimaro123

mashimaro123 Thành viên tích cực

E giới thiệu cho các chị bán hàng onl đang muốn livestream bán hàng một ứng dụng này khá hay, được dùng thử miễn phí, nếu các chị thích có thể nạp tiền vào sử dụng, số tiền nạp cũng ko cần nhiều chỉ khoảng 100k tùy theo mục đích sử dụng của các chị
    * Lợi ích khi sử dụng
    - Livestream đang là phương thức bán hàng mang lại hiệu quả cực kỳ cao cho các chị bán hàng onl như bản thân e đăng 1 sp lên fb có thể mãi ko có ng mua, nhưng khi live thì mn lại mua rất nhanh vì sp chân thực hơn, có sự tương tác vs ng bán và ng mua tốt hơn --> ai chưa livestream bán hàng thì nên livestream để bán nhé. Nhưng các chị chưa live bao giờ sẽ gặp phải tâm lý ngại ngùng khi live vì mới live lần đầu, sợ ko biết nói j, sợ hình ảnh ko đẹp...thì các chị có thể quay trc 1 video và phát lại trực tiếp trên ứng dụng e giới thiệu dưới đây
    - Để bài livestream thu hút thì phải có nhiều mắt xem, dùng ứng dụng này các chị có thể tự động tăng mắt xem theo ý muốn, tăng từ vài chục đến vài trăm mắt, mà nó tăng từ từ như người thật chứ ko phải tăng 1 lèo lên luôn đâu nhé, nên khách hàng sẽ ko biết là mình mua mắt tăng live --> tất cả người bán hàng livestream đều sử dụng biện pháp tăng live này nhé các chị. Chi phí thì khá hạt rẻ so với mặt bằng chung, chỉ khoảng 8k cho 100 mắt xem 1 ngày
    - Tự động trả lời cmt của khách ( cái này dành cho các chị mới bán hàng quay video livestream sẵn sau đó mới up lên để phát trực tiếp, giả sử khi đang live có khách hỏi phần mềm sẽ tự động cmt trả lời theo nội dung mình soạn sẵn )
    - 1 cái này e cực kỳ thích, kéo tương tác về nick cho các chị cực hay luôn, đó là nó cho mình tạo cái bài livestream để câu like, câu cmt : live kiểu nhìn hình đoán chữ, live bình chọn ( vdu bạn thích ai hơn, bạn muốn trở thành ai, bạn thích mua j hơn..), đoán tên bài hát ...nó đã lập trình sẵn hết cho mình rồi hoặc là live lại những video đang hót trên youtube chẳng hạn....Một fb bán hàng mà các chị chỉ đăng bài bán hàng ko thì sẽ ko thu hút đc sự chú ý của ng mua đâu, các chị phải tạo một fb thật thu hút. Bán hàng theo nguyên tắc Biết - Thích - Tin - Mua. Trc khi bán hàng cần phải để khách biết đến mình đã, rồi họ thích những gì mình chỉa sẻ trên fb, rồi họ sẽ mua sản phẩm của mình các chị nhé.
    ==> Vì vậy phải tạo 1 nick fb tương tác tốt là cực cần thiết
    - Các chị có thể phát video có sẵn này, hay những video kiểu câu tương tác như trên ko chỉ trên trang cá nhân mà còn cả trên hội nhóm nữa, Video thu hút thì đông ng xem, đông ng tương tác, sau này các chị đăng bài livestream bán hàng đảm bảo sẽ hiển thị lên newfeed của những ng đã từng tương tác vs các chị trc đó --> khả năng bán hàng cao hơn
    Đây là link ah : https://gostream.co/signup/K0ruhDkUeIfw8mQ8G3eU
    Các chị mở link và đăng ký tài khoản, trải nghiệm thử nhé :)
    Chúc các chị bán đc nhiều hàng
    Có nhiều chị sẽ nghĩ mình k giỏi về máy tính lắm sợ ko biết dùng cái này ntn thì cứ đky tài khaorn đi, có j chưa hiểu ib cho e hướng dẫn nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mashimaro123
    Đang tải...

2. Sun@flower

Sun@flower Thành viên tích cực

Quan tâm

3. mashimaro123

mashimaro123 Thành viên tích cực

dùng thử đi hay lắm b ah