Hà Nội: Cuối Tuần Em Thanh Lý : Máy Đo Nitrat Trong Thực Phẩm, Tượng Xông Trầm, Đầu Cd Theo Xe

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi BobaS, 24/3/2017.

1. BobaS

BobaS Thành viên tập sự

Nhà em dọn nhà ra 1 loạt đồ linh tinh nên thanh lý cho cụ nào cần ạ.

2. Máy đo Nitrat và kiếm tra phóng xạ Ecotester của SOEKS. Món này đợt tết nhà em bên Nga xách về cho mỗi nhà 1 cái nhưng có người có rồi nên thừa ra.

Mã:
    Ecotester là sản phẩm 2 trong 1. Đo dư lượng Nitrate trong thực phẩm sạch và đo lượng bức xạ theo chuẩn cảm biến Geiger-Muller. Kết quả mang tính định lượng và được hiển thỉ trên màn hình màu của máy. Ecotester là một trong những sản phẩm điện tử được yêu thích nhất tại thị trường Nhật Bản và Nga năm 2012.
    Máy kiểm tra dư lượng nitrat là một thiết bị không thể thiếu trong việc tính toán lượng tồn dư nitrat có trong thực phẩm tươi sống như trái cây, rau củ, thịt tươi và các thực phẩm dành cho bé.
    Vậy Nitrat là chất gì?
    Đây là một thành phần chính có trong phân bón được sử dụng nhiều nhất ở các nước phát triển và công nghiệp. Việc hấp thụ lượng nitrat quá ngưỡng từ thực phẩm nhiều sẽ ảnh hưởng đển khả năng lưu thông oxy trong máu.

Thiết kế nhỏ gọn và thuận tiện chỉ với một chiếc kim bằng kim loại để cắm trực tiếp vào thực phẩm và bạn có thể kiểm tra nhanh trong 20 giây. Hàm lượng tồn dư nitrat được đánh giá bằng cách đo mức độ dẫn điện của dòng điện xoay chiều tần số cao trong sản phẩm.

Kết quả kiểm tra phân tích được hiển thị trên màn hình với lượng nitrat bằng miligam trên kilogam. Và đánh giá sản phẩm đó có an toàn cho người tiêu dùng sử dụng làm thực phẩm không.

Thiết bị kiểm tra nitrat trở nên vô cùng cần thiết khi chuẩn bị thức ăn cho trẻ. Bởi trẻ nhỏ là đối tượng dễ bị ảnh hưởng nặng nhất bởi nitrat.

Link : http://www.bibun.vn/3042/may-do-nitrat-va-phong-xa-ecotester-soeks-trong-thuc-pham.html

- Nhược điểm : Máy nhà em tự tay xách bên Nga về nên dùng tiếng Nga
    - Ưu điểm : Hàng xịn từ hãng SOEKS ra nên các mẹ có thể yên tâm, ko sợ hàng nhái hay kém chất lượng. Còn về ngôn ngữ thì em đảm bảo các cụ có thể dùng mà ko cần hiểu tiếng vì nó hiện thị bằng hình ảnh khá rõ ràng.

Em để lại 2700k
    3. 2 tượng xông trầm khá dễ thương, để lên bàn trà, trong phòng ngủ, phù hợp dùng với trầm nụ, trầm vòng, hoặc trầm bột nếu các mẹ có khuân. Cái này em order nhầm về nên thanh lý lại. Em tặng mẹ nào lấy 2 cục cả hương nguyên chất về thử luôn. Dùng để xông phòng khử mùi uế, hay bé khóc kiểu bị trêu em cũng hay đốt
    Cụ nào khuân cả 2 tượng em để lại 500k. Lẻ là 300k/ tượng.
    Chất liệu em ko biết là gì nhưng ko phải đất.
    Mẹ nào lấy 2 món em freeship tận giường ạ.

Sđt : O96.2121.999

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BobaS
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/3/2017
  2. Quan Bea

Quan Bea Thành viên rất tích cực

Đầu có cắm đc usb và bắt blutooth ko ạ?

3. kutkisd

kutkisd Thành viên chính thức

Quan tâm cái đầu CD liệu có cắm đc usb và bắt blutooth ko ạ?

4. BobaS

BobaS Thành viên tập sự

Đầu CD em bán rồi ạ.