Khác: Đã ai dùng elevit để chuẩn bị mang thai chưa

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Diep Ngo, 16/2/2011.

1. Diep Ngo

Diep Ngo Guest

Mình dự định giữa năm mang bầu để sinh tập 2. Nghe nói trước khi mang bầu nên bổ sung vitamin cho mẹ . Mình có nghe nói vitamin elevit cua bayer cua Úc rất tốt . Có mẹ nào dùng rồi cho mính chút kinh nghiệm nhé. Cám ơn mọi người nhiếu nhiều .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Diep Ngo
    Đang tải...

2. hangngoaixachtay

hangngoaixachtay Thành viên tập sự

Ðề: Đã ai dùng elevit để chuẩn bị mang thai chưa

Mình chuyên bán hàng xách tay từ nước ngoài về, thực tế thì các mẹ chuẩn bị mang thai em bé thứ 2 đặt mình thuốc này nhiều lắm. Elevit Viên vitamin tổng hợp dành cho phụ nữ chuẩn bị mang thai, đang mang thai và sau sau khi sinh. ELEVIT được Bayer Úc bào chế dưới dạng viên nang. Những chị em nào có dự định mang thai, nên uống ELEVIT ít nhất 1 tháng trước khi có thai để bổ xung đầy đủ vitamin và khoáng chất giúp cho cơ thể mẹ khỏe mạnh, giúp cho khả năng đậu thai cao và giúp cho bé tránh được các thiếu hụt và khiếm khuyết về sau. Uống mỗi ngày 1 viên sau ăn.
    ELEVIT chứa 11 loại vitamin: B1, B2, B3, B5, B6, B12, C, D3, E, H, Folic acid và 7 loại khoáng chất thiết yếu: Canlcium, Iron, Magnesium, Phosphorus, Copper, Manganese, Zinc. Nếu cần cung cấp thêm thông tin bạn có thể add nick mình vào nhé: harose_vn hoặc search FB hangngoaixachtay, trên đó mình giới thiệu kỹ hơn thuốc bổ tổng hợp này.

3. lazybear

lazybear Bắt đầu tích cực

Có mình đây. Mình uống Elevit sau khi mang thai vì bị vỡ kế hoạch nên không có chuẩn bị để uống trước. Bạn mình đã uống và sinh bé rồi. Trộm vía bé năng động, thông minh lắm. Elevit đóng dạng viên nang hơi to nên uống không được cả viên thì bạn bẻ đôi ra nhé. Cứ yên tâm sử dụng.

4. kukuxika

kukuxika Thành viên sắp chính thức

Em thấy chị phòng em uống và đẻ em bé trộm vía con to lắm, mà chị í bảo uống thuốc đấy chỉ vaò mẹ chứ k vào con . Em cũng đang nhờ bạn mua hộ mấy lọ đây

5. dangkhanhvan

dangkhanhvan Thành viên đạt chuẩn

có mình dùng đây.cũng ở Úc luôn.Rất tốt và ở Úc mọi người dùng rất nhiều.Giá thì hơi mắc 1 chút so với mức sống ở Vn.Mình mua đúng đợt sale là $42aus còn bt là $50aus.tính ra cũng 1tr vnd.

6. kukuxika

kukuxika Thành viên sắp chính thức

Hic hôm trước em lên web thì thấy giá của Elevit bây giờ đã là 70 AUD rồi chị ạh, đắt dã man hic, tháng 11/2010 em mua mới có $60 :((

7. bich

bich Thành viên chính thức

Mình đc 12w rùi cũng đang uống Elevit nè, nếu có đk uống tầm 5h thì tốt lắm hii, nhưng hơi max. E nhờ chị mua hộ bên úc tháng 12 đã là 56$ rùi.

8. Sua_S26

Sua_S26 HỘI CÚN 82

Bên mình cũng có Thuốc bổ Elevit bầu là một sản phẩm của tập đoàn Bayer – Australia rất được tin dùng tại Việt Nam. Elevit cho bà bầu loại mới nhất có thêm Iodine dùng một lần mỗi ngày, cung cấp vitamin và các khoáng chất cần thiết cho bà bầu, phụ nữ mang thai.

9. Quynhngthi

Quynhngthi Thành viên chính thức

t k uống elevit mà uống sắt chela ferr forte thấy k bị táo bón