Toàn quốc: Đã Mẹ Nào Dùng Sản Phẩm Chăm Sóc Làm Đẹp Nội Địa Nga Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Chiputin, 11/3/2016.

1. Chiputin

Chiputin Thành viên tập sự

Chào các mẹ! Em thấy thị trường các sản phẩm làm đẹp cho chị em phụ nữ quá nhiều. Trong nước, ngoài nước, xách tay, xách nách...Nhật, Hàn, Mỹ, Pháp, Úc...đủ cả ý ạ. Ngày xưa e thì hay dùng Hàn vì thấy diễn viên Hàn xinh và đẹp quá. Nhưng cách đây nửa năm, được người nhà đi Nga về tặng sản phẩm của Nga, thế là cứ dùng miết, cứ hết lại bảo gửi, dùng hết cái nọ đến cái kia.Nhưng phải công nhận là hàng Nga dùng thích thật ý ạ. Dưỡng đâu ra đấy, nói là làm. Mà đa số toàn là mỹ phẩm hữu cơ, nguồn gốc thiên nhiên không gây hại cho người dùng. Quan trọng nhất nữa là đẹp túi tiền ạ.
    Sẵn vốn, em quyết tâm đầu tư lô hàng Nga về vừa dùng vừa bán phục vụ chị em. Khách em dùng ai cũng khen đồ Nga mà cái chính nữa rẻ nhưng hiệu quả ạ. Chứ bây giờ kinh tế khó khăn, vừa đi làm, vừa nuôi con mà cứ tung tiền mua mỹ phẩm đắt quá nhưng hiệu quả thì như cái khác thì nói thật là phí :((

Nếu chị em cần tư vấn về chăm sóc da cũng như công dụng và cách sử dụng các sản phẩm Nga thì các chị em cứ hỏi e ạ. Mua hay không mua không quan trọng, vì bán mỹ phẩm Nga không phải ngạch kinh doanh chính của em nên e không quan trong đâu ạ. Bán cho vui và cũng là để chia sẻ thông tin cho các chị em với nhau. Bây giờ thời đại CẮT HOA CƯỚP CHẬU nên các chị em ta cứ phải đẹp cho mình đã ạ! hihi
    Địa chỉ shop em ở Lô B15/D21 ngõ 72 đường Trần Thái Tông, Cầu giấy, HN. Vì đây là toà nhà văn phòng nên chỉ mở giờ hành chính từ thứ 2-6 hàng tuần ạ. E thì vẫn thik các chị cứ nằm nhà, ưng cái nào rồi nổ địa chỉ cho em phục vụ tận nhà chứ k cần phải đi đâu ạ. hehe
    fanpage: www.facebook.com/hangnganoidia

Còn đây là những sản phẩm em và bạn bè người thân của em dùng. Có hiệu quả em mới giới thiệu ạ chứ em không ham hehe

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chiputin
  2. Chiputin

Chiputin Thành viên tập sự