3 tháng đầu: Đã mẹ nào sinh ở viện C dịch vụ tự nguyên chưa, chia sẻ kinh nghiệm giúp em với!

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi blackwhitecat, 22/4/2013.

1. blackwhitecat

blackwhitecat Banned

Chào các mẹ!
    Em mới mang bầu 3 tháng, hiện em đang tìm hiểu mấy bệnh viện lớn để đăng kí sinh. Vợ chồng em đang kết BVPSTW, đăng kí DV tự nguyện, nhưng em nghe nói là nếu không đăng kí sơm thì không có suất mà đăng kí. Bây giờ em đang theo bác Tuyết Minh ở Phùng Hưng để siêu âm và khám thai định kì.
    Em đang có 1 số thắc mắc thế này, mong các mẹ có kinh nghiệm giúp em nhé
    - Thứ nhất: Chi phí DV tự nguyện ở viện C là bao nhiêu?đăng kí trước bao lâu thì có 1 suất ở đấy ạ?
    - Thứ hai: Đã có mẹ nào nhờ bác Tuyết Minh tư vấn để đăng kí viện C chưa ạ? Em nghe nói nếu muốn đăng kí tự nguyện ở viện C thì phải có người quen mới nhanh đc, bác Tuyết Minh trc lại làm truởg khoa ở viện C, nên e cũng muốn nhờ bác luôn ạ.
    Mong các mẹ giúp em nhé, Em cảm ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi blackwhitecat
    Đang tải...

2. mechuotconmeo

mechuotconmeo ĐẦM BẦU ONLINE-0987392062

Ðề: Đã mẹ nào sinh ở viện C dịch vụ tự nguyên chưa, chia sẻ kinh nghiệm giúp em với!

như lần trước chị sinh ở C 2011 là ko đăng kí dc sinh tự nguyện em ah

3. tuanlinh173

tuanlinh173 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Đã mẹ nào sinh ở viện C dịch vụ tự nguyên chưa, chia sẻ kinh nghiệm giúp em với!

chị cho em hỏi chị siêu âm bác sĩ Tuyết Minh ở Phùng Hưng vào lúc nào?
    Em sang bên đấy siêu âm toàn gặp bs Hằng thôi, mà siêu âm chán lắm,chẳng tư vấn gì cả. Em đang định 22 tuần đổi chỗ siêu âm mà chưa biết nên siêu âm ở đâu,h nh chỗ siêu âm quá :(