Kinh nghiệm: Da Mình Trắng Sáng, Giảm Thâm Nám Và Căng Mịn Hơn Sau Khi Uống Vitamin C

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Huyền Lynh, 11/4/2018.

1. Huyền Lynh

Huyền Lynh Thành viên tập sự

Da mình trắng sáng, giảm thâm nám và căng mịn hơn sau khi uống Vitamin C

Trước nay mình rất chăm chỉ uống C, lúc thì uống C sủi lúc thì uống nước cam nhưng nhiều khi lười quá lại quên vắt. Thêm nữa là mình không thích mùi của C sủi cho lắm nên đã tìm hiểu về Vitamin C uống dạng bột của Hàn.

Mình uống dòng Vitamin C của Atomy - Atomy Color Food Vitamin C dạng hộp, có 90 gói, đủ dùng cho 3 tháng luôn ah! ^^ Mỗi ngày chỉ cần uống 1 gói buổi sáng sau ăn nên rất tiện, mình thường mang lên cty để uống.

Sau 1 tuần thì thấy có sự cải thiện rõ rệt, da mình sáng hơn, mát hơn nên mụn cũng bớt luôn. Người cũng nhẹ nhàng hơn vì thấy công dụng có ghi thải độc nữa. Với mình thì đã tăng được thêm 2kg sau 3 tuần(vì ăn ngon nên cứ ăn thôi) ^^

Mẹ nào muốn giảm cân cũng khá tốt, thải độc từ bên trong nên ng thon gọn hơn là chắc. Chỉ cần không ham ăn như mình là được :((((( Giờ thấy người khỏe hơn nên cũng không dễ ốm nữa, khỏe mạnh và chuẩn bị có em bé luôn ^^

Uống được cho mọi lứa tuổi nhé: nam, nữ, bà bầu, em bé, người lao động nặng...Chỉ trừ những người dị ứng với vitamin C thôi ah!

Vì mình dùng thấy tốt nên dự định nhập về bán cho chị em vừa làm đẹp vừa tăng cường sức đề kháng luôn. Ai có nhu cầu nhắn tin/ gọi 0868 26 4480 nhé! Giá hợp lý nha!

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Huyền Lynh
    Đang tải...