Toàn quốc: Đặc Sản Tây Nguyên: Cafe Pha Phin Cho Quán, Gia Đình....măng Le-đặc Sản Phơi Khô...bơ, Sầu Riêng

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi An's Café, 26/8/2016.

1. An's Café

An's Café Thành viên tập sự

An's Café chào các bạn!!!
    Gia đình mình là người Hà nội hiện đang công tác, làm việc lâu dài tại Buôn Ma Thuột - Đak Lak. Chính vì vậy, mình muốn giới thiệu đến các bạn một số đặc sản từ Tây Nguyên mà gia đình mình tự làm ra. Đảm bảo các sản phẩm mình cung cấp đến các bạn sạch tự nhiên, không ngâm tẩm, không hóa chất.
    Để tạo sự tin tưởng, các sản phẩm của mình đều có tại các địa điểm, khu vực dưới đây, các bạn có thể đến trải nghiệm mua tận nơi, hoặc mua online, mọi chi tiết các bạn hãy gọi cho mình số
    0949.171.486
    Khu vực Hà Nội:
    • Quán Cafe Phố Xưa - số 20/20 phố Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội.>>> Các bạn đến uống thử và mua Cafe tại đây.
    • Nhà riêng - phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội.>>>Các bạn đến mua Măng, Bơ, Sầu Riêng..và các sản phẩm khác ngoài cafe tại đây.
    Khu vực Thanh hóa - Nghệ An: có hàng tại thị trấn Cầu Giát và thị xã Hoàng Mai.
    Khu vực Thái Nguyên: có hàng tại thị trấn Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên.

Và sau đây là danh mục sản phẩm của mình: (hàng có theo mùa nên mặt hàng nào có hình, có thông tin trên đây tức là có hàng)
    1. Cafe mang thương hiệu
    An's Café: bịch 500gr và bịch 1kg
    • Cung cấp cafe bột pha phin dành cho quán, cho gia đình... giá 140/kg có 2 size 500gr và size 1kg
    Cà phê bột rang xay, hương vị đậm đà, sạch, không hóa chất, không đậu nành, bắp rang.
    • Cung cấp cafe hạt rang chưa xay, cafe pha máy
    • Cung cấp cafe nhân sống Robusta, Arabica
    https://www.facebook.com/ancaphesach/

2. Măng Le - Đặc sản Tây Nguyên, phơi khô tự nhiên, sạch sẽ, không ngâm tẩm hóa chất,, giá 250.000/kg.
    Đặc sản Măng Le nổi tiếng của Tây Nguyên, các bạn có thể search thông tin qua Google để biết về loại măng ngon có tiếng này...
    https://www.facebook.com/An.AAtechcam/posts/10210507206985489
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

3. Bơ, sầu riêng chính hiệu Đak Lak: hiện đang hết hàng...update sau

Xem thêm các chủ đề tạo bởi An's Café
    Sửa lần cuối: 27/8/2016
  2. Minka

Minka Thành viên kỳ cựu

nhà mn có loại măng xé sợi k ?

3. An's Café

An's Café Thành viên tập sự

Chính là loại măng này bạn ơi, khi nấu tươi thì mình xé sợi ra, còn phơi khô thì để cả miếng vậy phơi,,,Lúc nào nấu măng khô, bạn xé sợi theo ý thik và ngâm, nấu,,, đơn giản vậy thôi bạn
    Đây là Măng Le - đặc sản của vùng Tây Nguyên, củ nhỏ, sợi mảnh, không như măng lưỡi lợn to dầy của vùng Sơn La-Tuyên Quang
    [​IMG][​IMG]