Đại Tràng Tâm Bình Có Tốt Không? Khỏi Bệnh Không

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi chaudieungoc, 19/1/2018.

1. Nắng Trong Em

Nắng Trong Em Tia nắng le lói

Trong thành phần viên Đại tràng Tâm Bình có 1 số thảo dược giúp cầm đi ngoài, làm ấm tì vị , trị chướng bụng khó tiêu và giảm đau bụng nữa nên chị có thể mua về uống trước xem kết quả thế nào. có gì rãnh ghé vô đây review cho mọi người biết kết quả nha hihi

Đang tải...

2. Thu_Trang_85

Thu_Trang_85 Thành viên sắp chính thức

Bụng em hơi yếu hay lạnh bụng, ăn ko tiêu, dễ đi ngoài, đi khám bác sĩ bảo bị co thắt đại tràng. Uống hết đợt thuốc tây chỉ đỡ được lúc ấy. Sau đó lại bị lại, cô mình mách mình sp này nè Đại Tràng Tâm Bình í. Mình ra hiệu thuốc mua có 80k/hộp gồm 60 viên. Mình uống hết hộp đó thấy đỡ hẳn. Đi ngoài ít lại, bớt ảnh hưởng đến công việc

3. Bích Hằng 92

Bích Hằng 92 Thành viên mới

Đúng rồi bạn mình mua cũng 80k gồm 1 hộp 5 vĩx6vien đúng ko ạ? Mình sử dụng và thấy rất hiệu quả . Giống nhân gian hay nói "Gặp đúng thầy đúng bệnh"

4. Thụ Nhân 85

Thụ Nhân 85 Thành viên sắp chính thức

Trời! bã xã mình bị viêm đại tràng cũng khá lâu, khám nhiều bác sĩ chuyên rồi uống nhiều loại thuốc nhưng ko khỏi hẳn đc. Tốn kém lắm . Nhưng từ khi chuyển sang đông y và biết được sp đại tràng Tâm Bình thì đỡ hẳn đó các bạn, bây giờ vẫn dùng sp này mỗi ngay, thấy bệnh tình khả quan rất nhiều mà lại đỡ tốn kém nữa

5. chaudieungoc

chaudieungoc Thành viên đạt chuẩn

Bà xã anh uống đc bao lâu rồi anh? có bị tác dụng phụ hay gì ko ạ?

6. Thụ Nhân 85

Bà xã mình uống đến giờ cũng hơn nữa năm rôi, ko có tác dụng phụ gì hết, vì ko phải thuốc, nó là sản phẩm hỗ trợ làm dứt các triệu chứng viêm đại tràng đấy. Thấy từ khi bxa mình dung san pham này, có vẻ tươi tỉnh , khỏe khoăn hơn hẳn. Đến bây giờ vẫn uống. Bạn có thể hoàn toàn yen tâm vì thành phần toàn chiết xuất bằng thảo dược mà.

7. Thu Phương 87

Thu Phương 87 Mộng Mơ

Thuốc uống vào người thì đừng nên tin quá nhiều vô quảng cáo nhé chủ topic .

chaudieungoc thích bài này.
  8. chaudieungoc

chaudieungoc Thành viên đạt chuẩn

Ah mình trước giờ ko quá tin vào quảng cáo, chỉ là nghe nhiều người truyển tai nhau về viên đại tràng Tâm Bình nên muốn xin thêm ý kiến của ai đã sử dụng qua rồi đó mà

Phương Phi 90 thích bài này.
  9. Phương Phi 90

Phương Phi 90 Thành viên mới

Quảng cáo là 1 chuyện, chất lượng sẽ được quyết định sau thời gian sử dụng thôi ạ . Nhưng mình nghĩ sp này ok vì công ty Dược Tâm Bình ra đời khá lâu và cũng có chỗ đứng nhất định trong thị trường rồi. Mình chưa dùng qua Đại tràng TB nhưng mẹ mình có dùng viên khớp Tâm Bình, thấy rất có hiệu quả nhé

10. quynhvan2810

quynhvan2810 Thành viên tập sự

Thụ Nhân 85 thích bài này.
  11. beautyfugal

beautyfugal Thành viên đạt chuẩn

Chủ topic ơi! sp này bạn có thể dùng theo đợt , 1 đợt tầm 2-3 tháng , ko cần phải uống liên tục thường xuyên đâu ạ. Mình uống theo đợt thấy cũng ok lắm ạ. Bụng nhẹ nhàng trở lại rồi hihi

12. Thụ Nhân 85

đúng rồi, nếu như chỉ có triệu chứng thì uống theo đợt là có thể hết hẳn rồi, ai bị viêm đại tràng mạn tính thì dùng lâu hơn

beautyfugal thích bài này.
  13. Thụ Nhân 85

Nói chung kết quả của sản phẩm còn tùy theo cơ địa và mức độ bệnh của mỗi người nữa ạ

Cẩm Vibeautyfugal thích.
  14. beautyfugal

beautyfugal Thành viên đạt chuẩn

Nếu như bị viêm cấp thì ko cần uống thời gian lâu còn viêm mạn tính thì cần uống sp này trong thời gian lâu hơn để trị bệnh đó ạ !

Cẩm Vi thích bài này.
  15. Lê Hải Yến 81

Lê Hải Yến 81 Happy&Fun

Mình đã sử dụng qua viên đại tràng tâm bình, mình mua 1 đợt điều trị 3 hộp uống trong vòng 3 tháng , đại tràng của mình đã ổn định . tinh thần mình cũng cải thiện rõ rệt luôn, mình có thể tập trung làm việc, và mạnh dạn đi chơi xa, chứ lúc trước bị chứng viêm đại tràng hay đi ngoài và chướng bụng đầy hơi làm mình khó chịu , làm việc cũng như sinh hoạt ko thoải mái chút nào. Mình bị viêm đại tràng cấp thôi nên khi sức khỏe đã ổn định mình đã ngưng và đến nay ko thấy tái phát : )

16. minhngocaus

minhngocaus Thành viên đạt chuẩn

Hình như mình thấy phụ nữ dễ bị mắc bệnh này hơn đàn ông đúng ko ạ? Trong cty mình cũng có vài chị bị đều sử dụng thuốc Tâm Bình

Cẩm Vi thích bài này.
  17. Phương Phi 90

Phương Phi 90 Thành viên mới

Bị viêm đại tràng co thắt do thói quen ăn uống kém vệ sinh , chắc do mấy chị em hay đi ăn vặt nên dễ bị hơn mấy ông đó mà hahaa

Cẩm Vi thích bài này.
  18. Cẩm Vi

Cẩm Vi Thành viên sắp chính thức

Mấy anh chị viêm đại tràng nên ăn sữa chua ạ? em cũng bị nên siêng ăn sữa chua thấy cũng ổn á. Vì trong sữa chua có chứa các vi sinh vật có lợi cho đường ruột tạo thành 1 loại acid hữu cơ kích thích đường tiêu hóa và hạn chế sự phát triển của vi khuẩn có lợi, làm giảm đau bụng chướng bụng rối loạn tiêu hóa các kiểu ạ. Ngày nên ăn 3 hủ sau mỗi bữa ăn.

19. thuhangpham

thuhangpham Bắt đầu tích cực

Thấy m người ca ngợi đt TB quá trời. M uống khá nhiều loại vể đông y mà lại quên ko uống TB. Đợt vừa rồi phải điều trị thuốc vừa dạ dày + đai tràng mất 4 thg thiệt hại 12.5 tr buốt hết cả ruột mà có khỏi đâu. Có lẽ phải uống TB xem. Mà TB rẻ nhỉ.

20. Hà Tăng

Hà Tăng Thành viên mới

Mình cũng thỉnh thoảng bị rối loạn tiêu hóa, ko biết sử dụng thuốc đại tràng Tâm bình này dc ko nhỉ?