Dang tay vì  trái tim trẻ thơ

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi johnken, 28/9/2009.

1. johnken

johnken Banned

Trong khi chúng ta đang vui cười, đang hạnh phúc thì bên cạnh chúng ta đang có những mảnh đời bất hạnh, nhiều em bé nghèo đang phải vật vả vì bệnh tim bẩm sinh, cơ hội sống rất mong manh nếu không có cơ hội thay tim. Bạn hãy dành 1 chút thời gian của bạn quan tâm đến những mảnh đời bất hạnh của các em, chỉ cần 1 cái click, 1 lời comment đó cũng chính là 1 lời an ủi đến với các em,để các em biết rằng tất cả mọi người trong xã hội đang ủng hộ và đó cũng chính động lực cho các em tự tin vào cuộc sống. Hãy cùng mình dang tay giúp các em ấy nhé mọi người!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi johnken
    Đang tải...

2. anhtuangiang

anhtuangiang Thành viên chính thức

Đúng vậy, mỗi người là một ngọn đóm để chung tay thắp sáng bao niềm vui, hạnh phúc khác. Mình sẵn sang là một ngọn đóm đây

3. rubjle

rubjle Thành viên chính thức

Mình không có tiền nhưng mình sẽ giúp băng tinh thần.Hy vong các em sẽ vượt qua ca mổ.Ôi chúng ta thật may mắn khi sinh ra không bi làm sao cả

4. kutelove

kutelove Banned

Mình thấy rất tội nghiệp họ. Tại sao tạo hoá lại sinh ra những con người tội nghiệp đến vậy. Nhìn mà buồn. Ông trời ơi, mắt ông có đui có chột không, mà sao ông khiến cong người bất hạnh vậy???

5. peNgoc

peNgoc Thành viên mới

người ta nói hạnh phúc là cho đi mà, không biết trung thu vừa rồi các em có vui không nhỉ?

6. johnken

johnken Banned

Mình nghĩ các em rất vui vì dc mọi người quan tâm thế này, một lời comment thế này thì các em hạnh phúc lắm rồi, mọi người hãy giúp đỡ các em ấy nhé, 1 click 1000 đồng và dc nhân đôi, nhân đôi tấm lòng yêu thương đến các em http://www.traitimtretho.yume.vn , hãy ủng hộ chương trình Vì trái tim trẻ thơ 2009 nhé mọi người!

7. Cry_love

Cry_love Bắt đầu tích cực

em kick mấy lần vào link nhưng wed báo lỗi....Mong các em luôn nhận được sự quan tâm chia xẻ từ các nhà hảo tâm để có thể có 1 tương lai vững vàng vào đời.

8. subeobeo

subeobeo Thành viên sắp chính thức

Ðề: Dang tay vì  trái tim trẻ thơ

mỗi người là một ngọn đóm để chung tay thắp sáng bao niềm vui, hạnh phúc khác...................cuộc sống này còn quá nhiều người bất hạnh