Cần giúp: Đăng Tin Rao Vặt Bất Động Sản Ở Website Nào Thì Hiệu Quả Nhất Hiện Nay?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi minzhoanz, 1/8/2016.

1. minzhoanz

minzhoanz Thành viên tập sự

Chào các cha, các mẹ.

Hiện mình vừa chuyển qua làm nhân viên kinh doanh Bất Động Sản nên chưa có nhiều kinh nghiệm trong việc tìm kiếm khách hàng cho mình.

Được biết một trong những cách tìm kiếm khách hàng hiệu quả nhất hiện nay là đăng tin lên các trang rao vặt Bất Động Sản. Hiện tại mình thấy có vô vàng website rao vặt Bất Động Sản mà nhiều trang còn tính phí nữa chứ nên không biết các ba, các mẹ ở diễn đàn mình có kinh nghiệm trong lĩnh vực Bất Động Sản đi trước có thể giúp mình tìm ra được trang rao vặt Bất Động Sản nào hiệu quả nhất, mau có khách hàng nhất được không ạ?

Xin cám ơn các ba, các mẹ rất nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minzhoanz
    Đang tải...

2. Caonguyenfood

Caonguyenfood Thành viên sắp chính thức

Ngày trước e có làm bds 1 thời gian, e đăng tin trên trang bds . com . vn là hiệu quả nhất đấy chị, trang đấy là mạnh nhất rồi ạ, chăm sóc KH thì nhiệt tình =)), chị đăng tin thường thôi cũng đc rồi, mà nên đăng nhiều tin vào chịu khó up tin thì nó lên top ấy, nếu có kinh phí mua tin hot thôi đc rồi chị, cũng ko tốn kém lắm, nói chung là phải đầu tư vào khoản quảng cáo đăng tin thì mới có khách hàng đc chị ơi. Chuyên nghiệp hơn thì chị làm web luôn đi chị :D vì e cũng nhận code web, chị cần thì e tư vấn luôn hihi Chúc chị có thật nhiều KH

3. hotronganhang

hotronganhang Thành viên tích cực

batdongsan.com.vn hoặc đăng thêm chotot e thấy cũng hiệu quả đó. Bác làm bất động sản có khách cần vay vốn cứu alo em. Bên em nhận nhiều hồ sơ khó

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ở mục nhà đất của lamchame.com...mình thấy ai đăng cũng thấy nhanh cho thuê đc mà....còn ko thì trước mình đăng trên rong bay, mua bán, và wed bâtdongsan....

5. haiduong1701

haiduong1701 Bắt đầu tích cực

Bạn có thể đăng trên trang batdongsan, muaban, ********, diaoconline, rồi kết hợp chạy thêm adwords nữa.

6. minzhoanz

minzhoanz Thành viên tập sự

Cám ơn mọi người nha. Mình cũng đã thử mấy website đó nhưng giao diện khá cũ, tìm kiếm các tin hơi khó cho người dùng vì vậy kéo theo tin đăng của mình khong hiệu quả đó mọi người.

Caonguyenfood thích bài này.
  7. Caonguyenfood

Caonguyenfood Thành viên sắp chính thức

Nếu muốn chị có thể làm web để giới thiệu dự án, rồi SEO cho nó lên gg nè chị, hoặc chị chạy QC gg cũng đc nhưng hơi tốn kém. Nếu muốn làm web thì pm e nhé chị, e làm web chuẩn SEO hihi

8. cameravidic

cameravidic Thành viên tập sự

chị có thể tham gia các group nhà đất, bất động sản, cho thuê, chung cư mini trên fb để rao trực tiếp trên đấy, lượt người đọc tin rất nhiều hơn là các trang rao vặt, các trang rao vặt thường để tốt cho seo thôi

9. Nội Thất Bình Minh

Nội Thất Bình Minh Thành viên mới

lên trang batdongsan .com.vn mà rao mua bán, hoặc lên các diễn đàn bất động sản

10. titcoi92

titcoi92 Thành viên tích cực

Tùy bạn làm dự án hay làm hàng bán lại nữa, nếu làm hàng bán lại hay thổ cư thì chợ tốt và ********, batdongsan, muaban tương đối hiệu quả còn bán hàng dự án thì chỉ có các chạy onl fb hoặc adw thôi bạn à.

11. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Theo mình b cứ đăng tin trên các diễn đàn, các web bđs, nhiều lắm mà, dựa vào cả các mối quan hệ nữa. Chúc b thành công.