Tranh luận: Dành Cho Những Người Thích Tiếng Trung+ Tiếng Anh, Thích Nói, Thích Giao Tiếp

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Hbmicvn.com, 16/7/2016.

1. Hbmicvn.com

Hbmicvn.com Bắt đầu tích cực

Đã gọi là CLB thì sẽ có những người tiếng Tốt, người tiếng chưa tốt, người tham gia vì giao lưu, tham gia vì kết bạn, vì công việc vì vậy khi tham gia giao lưu các bạn đừng quá nôn nóng sẽ học được nhiều, hãy từ từ và dần dần. Mình Có thể nói tiếng Trung+ tiếng Anh thành thạo thông qua công việc nhưng không có bất kỳ chứng chỉ bằng cấp nào, vì vậy mong muốn chia sẻ với những người mới có cùng đam mê. Những thông tin muốn chia sẻ sẽ là :
    1. Phương pháp học tiếng, làm sao để học ngoại ngữ vào ( vì nhiều bạn vẫn nói là học tiếng khó quá và nó không vào chút nào).
    2. Bí quyết Làm sao để các bạn thích học và say mê.
    Đối tượngcó thể tham gia :
    1. Đã đi làm, có kiến thức hoặc muốn rèn luyện thêm tiếng Trung.
    2. Chưa biết cái gì cả, muốn học nói, giao tiếp được cơ bản ( sau 2 tháng chăm chỉ nói được luôn)
    3. Chưa định hình được mình sẽ bắt đầu như thế nào, cần một sự định hướng.
    4. Chia sẻ kiến thức cuộc sống, công việc.

Tạm thời mình dành các buổi tối để chia sẻ và mong muốn gặp những người có chung đam mê này, các ngày chẵn ( thứ 4 và 6 tiếng Trung ), ngày lẻ ( thứ 3 và 5 tiếng Anh ). Mình ở khu số nhà 34 Bắc hồng, ngõ 93 Hoàng Văn Thái, Thanh xuân.
    Cũng thông báo trước, mình không phải là Trung tâm hay gì gì, chỉ là có hứng muốn chia sẻ hoặc hỗ trợ các bạn cùng phát triển tốt, nêu các bạn thật sự quan tâm thì inbox vào FB cho mình, vì không gian ( nhà mình nhỏ) nên chỉ chứa được một số nhất định, nhiều hơn sẽ ồn ào không hoàn thành nhiệm vụ được. Các bạn nhắn tin cho FB cá nhân của mình :
    https://www.facebook.com/TrầnKiên

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hbmicvn.com
    Đang tải...

2. Hbmicvn.com

Hbmicvn.com Bắt đầu tích cực

có ít người thích tụ họp ghê ta