Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Kinh nghiệm: Đánh Giá Về Lớp Học Tiếng Anh Cho Người Đi Làm Aroma

Thảo luận trong 'Học tập' bởi chudenon, 5/6/2017.

1. trinh ú

trinh ú Thành viên tập sự

ili ở gần cv lê thị riêng mình có học rồi,mình học 2 khóa,không chê gì hết nhưng xa quá,huhu,mình thích học ở đó nhưng mỗi lần đi học về mình lại oải quá,nghỉ thì tiếc,giờ cũng ráng bò đi chứ nghỉ ở đây chưa chắc gì đã tìm được trung tâm nào dạy hơn chỗ này,

Đang tải...

2. loantdp

loantdp Thành viên tập sự

Nói chung nêu bạn quan tâm tới lớp cho người đi làm thì vào website là biết ngay đối tượng của trung tâm đó là ai. Mấy chỗ mà chuyên cho trẻ em, học sinh, sinh viên nhưng đá thêm mảng đi làm thì ko nên.
    Trước mình có hỏi thì kiêu mây lơp đó trên 85% không phải là người đi làm, nói chung học thử 1 buổi thấy vui thoi, nhưng ko phù hợp.

3. Nguyen Thoa Thoa

Nguyen Thoa Thoa Thành viên tập sự

Phải đăng ký cả lộ trình, học phí đắt, lớp đông. Nên mình đã tìm hiểu nhưng thôi

minhhien25010 thích bài này.
  4. minhhien25010

minhhien25010 Thành viên tập sự

Nhiều trung tâm cả triệu lươt theo dõi nhưng review không dám công khai, nhưng chỗ vậy mình tránh xa ngay lập tức. thực sự review là cái co thể đang tin nhât, vì cai đó admin của fanpage cũng ko thể làm gì được cả. Chi có thể mở khóa chứ ko thể xóa được.

5. phuonglinhftu1

phuonglinhftu1 Thành viên mới

Chuẩn luôn bạn. Nhìn vào banner của website là biết ngay trung tâm đó tập trung vào mảng nào: sinh viên hay văn phòng.
    Cá nhân mình nghĩ thì là người đi làm nên học chung với người đi làm, vì nó sẽ phù hợp hơn. Các em sinh viên 1 là nhanh hơn mình nên mình học thoe hơi đuối, 2 là trải nghiệm của họ khác người đi làm nên các chủ đề mình quan tâm trong công việc thì không được thảo luận trên lớp.

6. embecam4522

embecam4522 Thành viên tập sự

Các khóa học cho người di làm thì hầu hết các trung tâm nào cũng đều nói là có, nhưng khi mình hỏi bao nhiêu % là người đi làm thì sẽ thấy ngay là những chỗ nào nói tầm 20% thi có nghĩa là họ chuyên dạy sinh viên.
    Về chuyên tiếng anh cho người đi làm thì theo mình được biết thì có
    1. Aroma
    2. TIMMY english, chỗ này thì chỉ là lớp do nhóm du học sinh Úc dạy, không phải trung tâm
    3. Langmaster nhưng bạn nhớ nói rõ là chỉ học lơp cho người đi làm tranh bị xếp chung vào sinh viên nhé
    Còn cái nào phù hợp thì mình nghĩ các bạn nên đọc review trên fanpage, chát vơi học viên thật để biết

7. embecam4522

embecam4522 Thành viên tập sự

Mình có đọc được 1 bài viết khá chi tiết

8. nguyenthi0938

nguyenthi0938 Thành viên tập sự

Mình xem qua chỗ Aroma thì học phí mắc quá, mà lại còn ép đăng ký cả lộ trình nên vấn đề nan giải quá