Dầu dừa siêu rẻ từ thiên nhiên chữa nẻ cho mùa đông cực kỳ hiệu nghiệm các mẹ ơi

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi thuthugbbn, 5/1/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thuthugbbn

thuthugbbn Mỹ Phẩm Handmade

Chào các mẹ, chẳng biết có mẹ nào giống em không, cứ tới chớm mùa đông đã bị nẻ hết cả chân tay mặt mũi rồi, bôi kem chữa nẻ thì tối nào cũng phải bôi, không bôi là hôm sau lại nẻ như thường. Nhưng mà mùa đông năm nay em được bà chị họ cho tý dầu dừa bôi mặt thế mà hết nẻ, sờ da lại mịn màng mới thích, thế là bôi hết chỗ ấy em cũng hì hoáy tự làm dầu dừa để dùng. Công nhận là làm công phu gia trò đấy các mẹ ak. Em ra chợ Đồng Xa gần nhà mua 3 quả dừa già về làm mà chỉ được tầm đầy cái bát con dầu dừa thôi các mẹ ak. Nó được ít nhưng mà nó chất lượng, vì em bôi có tý tẹo thôi mà vẫn thấy hiệu quả như của bà chị em cho rồi.
    Rồi em mới lên mạng thì tìm hiều thấy công dụng của dầu dừa là quá những gì em mong các mẹ ak
    Dầu dừa được xem như một loại thần dược của phái đẹp. Tinh dầu dừa rất giàu axit lauric, có khả năng kháng khuẩn, kháng nấm và chống virus một cách hiệu quả. Thành phần có trong tinh dầu dừa giúp tái tạo một làn da tươi trẻ và hạn chế sự xuất hiện của nếp nhăn. Dầu dừa còn có khả năng giữ ẩm cao, tăng sức đề kháng của da, làm da tươi trẻ hơn, ngăn chặn sự tác động của các gốc tự do và bảo vệ làn da.
    Tinh dầu dừa có đặc điểm là thẩm thấu sâu vào da, tác động đến cấu trúc từng tế bào, làm tăng tính liên kết giữa các tế bào, tăng khả năng bảo vệ da khỏi tác hại của nắng và phục hồi các vùng da thương tổn. Tinh dầu dừa không chỉ có tác dụng tái tạo sức sống cho làn da tức thời, mà nó còn có khả năng làm lành và phục hồi da. Các lợi ích nuôi dưỡng và dưỡng ẩm của tinh dầu dừa được duy trì trong một thời gian dài, vì vậy nó giúp làn da giữ được nét tươi trẻ dài lâu.
    Bởi công dụng tuyệt vời của mình,tinh dầu dừa ngày càng trở thành sản phẩm không thể thiếu cho sức khỏe và sắc đẹp. Hiện nay đã có nhiều công ty, cơ sở sản xuất dầu dừa tinh chế song để mua được sản phẩm dầu dừa nguyên chất, tinh khiết, không qua sử lí hóa chất, không pha tạp chất không phải là dễ.
    Đây là dầu dừa em tự làm đó, nên là các mẹ hoàn toàn yên tâm nha! ^^, mẹ nào chuốt vào mi cho dài mi lắm nha, nếu chẳng may bị rơi giọt nào vào mắt thì sẽ thấy nó hơi khó chịu như có cái gì rơi vào mắt chứ không hề là thấy cay như là bôi sáp nẻ thường nha, vì nó nguyên chất nhất từ thiên nhiên do em tự làm chứ ko phải giống như chế biến công nghiệp đâu nha, có mấy trang dạy cách tự làm dầu dừa tại nhà đó, mẹ nào khéo tay có thời gian thì có thể tham khảo nha http://www.lamdepcungha.com/cach-lam-dau-dua-tai-nha.html#axzz2mgxGnlxl, chúc mẹ làm thành công như em nha, thực ra là dễ lắm đó, mỗi tội là hơi tốn ga hí hí
    Giờ em đã làm nhiều để phục vụ chữa nẻ và làm đẹp cho các mẹ rồi
    Dầu dừa em bán rất chi là rẻ thôi nha, chỉ 80k lọ 100ml thôi nha lọ này em đựng lo thủy tinh màu tối rất tốt khi đựng tinh dầu nha, 150k lọ 200ml, và 350k lọ 500ml là lọ nhựa nha các mẹ, nhiều nữa thì em cũng có để phục vụ các mẹ, chỉ là đời em làm thêm chứ không có đủ sẵn để giao cho các mẹ được hị hị. em giao ship 10k cho khu vực nội thành nha, nếu các mẹ lấy từ 500ml trở lên thì em không tính phí ship hàng nữa. Chỉ cần gọi em là em có mặt liền, vì dạo này em toàn đi giao hàng mà, em ít online nên các mẹ cứ gọi cho em theo số 0964 644 530 để đặt hàng. Hôm nay cuối tuần em thức muộn quá các mẹ ak. hic. phải đi ngủ để giữ gìn nhan sắc thôi. chúc các mẹ ngụ ngon nha ^^
    Quên, em phải hướng dẫn các mẹ dùng dầu dừa cái đã
    Các mẹ cứ cho một ít tinh dầu ra lòng bàn tay rồi xoa lên vùng da mặt và da bị nẻ rồi massage theo hình xoắn ốc để tăng độ thẩm thấu vào da và giảm nếp nhăn trong vòng 15 - 30p rồi rửa mặt lại bằng nước ấm nha, da sẽ rất mềm đó ak
    ngoài ra thì

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuthugbbn
  2. me cua xiu

me cua xiu Bảo hiểm xe máy hà nội

Ðề: Dầu dừa siêu rẻ từ thiên nhiên chữa nẻ cho mùa đông cực kỳ hiệu nghiệm các mẹ ơi

Mẹ nó ơi dạo này lạnh mà hanh khô mẹ xíu cũng bị nẻ. Mẹ nó cho mẹ xíu lọ 200ml về Duy tân mẹ nó dùng thử đã nhé, nếu mà dùng thấy tốt thì mẹ xíu lại ủng hộ nhiều

3. thuthugbbn

thuthugbbn Mỹ Phẩm Handmade

Ðề: Dầu dừa siêu rẻ từ thiên nhiên chữa nẻ cho mùa đông cực kỳ hiệu nghiệm các mẹ ơi

vâng cám ơn mẹ nó đã ủng hộ cho em nha, em là sinh viên năm cuối đang tập tành buôn bán, mẹ nó là khách hàng đầu tiên của em đấy ak. tầm 11h em chuyển qua cho mẹ nó nha

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.