Dầu Tràm Tiên Ông (bạn Đồng Hành Cùng Mùa Cúm)

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi DauTramTienOngII, 31/10/2009.

1. DauTramTienOngII

DauTramTienOngII Thành viên tập sự

DẦU TRÀM TIÊN ÔNG
    “Sức khỏe cho bé, hạnh phúc cho mẹ!”

Giới thiệu:- Dầu tràm Tiên Ông là sản phẩm tinh dầu được chiết xuất từ 100% nguyên liệu cây Tràm có nguồn gốc từ thiên nhiên. Là một nguồn dược liệu quý giá với nhiều tính năng trị liệu độc đáo mà không một loài thảo dược nào có được.
    - Sản Phẩm Dầu Tràm Tiên Ông tự hào là thương hiệu duy nhất đúc kết được những kinh nghiệm chưng cất tinh dầu truyền thống quý giá của cha ông đã tồn tại hơn 100 năm qua, kết hợp với việc ứng dụng những phương pháp chiết xuất hiện đại để tạo nên một sản phẩm tinh Dầu Tràm Tiên Ông hoàn hảo.
    Công dụng:: Hỗ trợ điều trị cảm mạo, phong hàn, nhức đầu, sổ mũi, kích thích hô hấp làm sảng khoái khi mệt mỏi. Dùng ngoài xoa bóp nâng cao sức khoẻ phụ nữ sau sinh nở, trẻ nhỏ và người cao tuổi.
    Đặc biệt: Dầu tràm chống được cúm A/H5N1, ức chế được cúm A/H1N1(trích nguồn báo tuổi trẻ ngày 27/07/2009 )
    Cách dùng
    : Dùng để xoa bóp, hoặc cho vào nước sôi để xông.
    Thành phần: 100% tinh dầu Tràm có nguồn gốc tự nhiên, trong đó có nhiều thành phần quan trong trọng như: Cineol, Eucalyptol, α-Terpineol và các thành phần khác.
    Sản phẩm được sản xuất bởi Cty Hoàng Lịch
    VPĐD tại Đà Nẵng
    242/18 Nguyễn Công Trứ
    ĐT/Fax : :0511.2661699
    CSSX: Lộc Thủy, Phú Lộc, TT- Huế.
    ĐT/Fax: 054 3892 777
    Hotline: 0914.213.999
    Email: dautramtienong@gmail.com
    www: dautramtienong.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi DauTramTienOngII
    Sửa lần cuối: 31/10/2009
  2. bongtoilycafe

bongtoilycafe Thành viên tích cực

Chị ơi, sản phẩm này dùng cho sản phụ như thế nào ah. Cho em xin gia với ah. Với lại có thể nhận biết dầu tràm thật như thế nào ko ah. Trước em cũng thấy ở nhà bà ngoại có 1 lọ, nhưng chẳng biết là dầu tràm thật ko. hihi

3. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

Chúc bạn bán đắt hàng nhé!!!!!!!!!!!!

4. DauTramTienOngII

Bạn có thể nhận biết đc dầu tràm thật theo cách sau:tinh dầu tràm tốt có màu vàng nhạt-càng nhạt càng tốt, thoa lên người tinh dầu để lai 1 mùi hương lâu , hương thơm của cây tràm.
    Cách dùng:dùng ngòai da, hòa với nước ấm để tắm cho trẻ nhỏ,bà mẹ,xông, bóp xoa toàn thân ,xoa gan bàn chân trước khi ngủ, dùng hàng ngày ,đặc biệt là có thể chóng cúm A/H1N1

rất mong sự ủng họ của bạn. bạn có thể giới thiệu sản phẩm cho những người xung quanh bạn.
    cảm ơn bạn!

5. DauTramTienOngII

cảm ơn bạn ! :). rất mong bạn ủng hộ sản phẩm của mình

6. DauTramTienOngII

mình có thể đảm bảo là không có điều này. dầu này rất nhẹ và không thể có hiện tượng gây bỏng.
    dầu này có thể ngâm trong nước ấm và tắm cho bé..rất nhiều người đã dùng và không có phản ánh gì cả.
    bạn có thể yên tâm bởi sản phẩm này.
    cảm ơn ý kiến của bạn

Sửa lần cuối: 3/11/2009
  7. DauTramTienOngII

các bạn liện hệ trực tiếp với mình qua sdt 0914.213.999 nhe!

8. DauTramTienOngII

dầu này giá 25.000 VNĐ/chai .
    cảm ơn bạn

9. meoxinh22

meoxinh22 Thành viên sắp chính thức

có chắc chắn chống đc cúm k chị,e quan tâm,hay là nó chỉ phòngcúm giống kiểu tỏi ạh,hic,e muốn hỏi rõ chút

10. DauTramTienOngII

những người khác rất quan tâm đến vấn đề này. đã kiểm nghiệm và kiểm tra là dầu tram có thể ức chế được cum A/H1N1 . bạn nên mang theo 1 chai dầu tràm bên người ...1 ngày dùng vài lần.

11. DauTramTienOngII

"Có lẽ không ở đâu dùng dầu tràm nhiều như ở miền Trung , đặc biệt là Huế. Dầu tràm có tính năng trị liệu cao, đặc biệt tốt cho bà mẹ mang thai sau khi sinh, và trẻ sơ sinh nói riêng và trẻ em nói chung.Ngay từ lúc mới sinh ra Bối đã được "ngửi "mùi dầu tràm từ mẹ và được mẹ bôi dầu tràm cho em mỗi lúc trời chuyển lạnh hoặc em bị cảm.Trời sang thu, mỗi lần tắm mẹ đều cho vào chậu nước tắm của em vài giọt dầu tràm để phòng cảm lạnh. Tắm xong mẹ cũng cẩn thận bôi vào thái dương em một tý dầu tràm, rồi cho em gửi 1 tý .Dầu tràm có tác dụng phòng cảm, làm ấm người mà không hề nóng. Ngoài ra Dầu tràm còn có tác dụng trị muỗi cắn, cách này mẹ mới học được từ một người bạn.Chỉ cần bôi vài lần vào vết muỗi thì vết muỗi sẽ dần dần tan.
    Vì thế nhà mình lúc nào , khi nào cũng có 1 lọ dầu tràm để sẵn đấy dành cho con. Từ bé đến giờ con chưa dùng loại dầu ngoài khác ngoài dầu tràm, nó có tác dụng làm " thông mũi mát họng, sảng khoái dài lâu " mỗi khi con bị tịt mũi.
    Mẹ không hy vọng bài viết này sẽ đoạt giải, mẹ chỉ mong muốn bài viết này mang đến cho mọi người thêm một kinh nghiệm nữa mà thôi"
    Nguồn :webtretho

12. DauTramTienOngII

13. chien020892

chien020892 Thành viên đạt chuẩn