Đề nghị lxcuongl (GNN) trả tiền thu hộ

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Trúc Lâm, 21/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Trúc Lâm

Trúc Lâm Thành viên đạt chuẩn

Trời ơi, có minh nữa nè.

Đến giờ là 5 tháng rồi GNN không trả tiền thu hộ cho mình, gân 5triệu. Đề nghị anh Cường làm rõ chuyện này. Mã khách hàng là 12297.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trúc Lâm
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Mod đã yêu cầu lxcuongl vào đối chất. Trong vòng 24h, nếu lxcuongl không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này. Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng mở topic để BQT yêu cầu đối chất.

Cảm ơn các bạn.

3. Trúc Lâm

Trúc Lâm Thành viên đạt chuẩn

Cảm ơn MOD đã mở topic cho TL. Trúc Lâm đã nhận được lời hứa từ GNN là sẽ trả tiền COD vào ngày 30 tháng này.

Hy vọng GNN sẽ giữ đúng lời hứa để giữ uy tín trong kinh doanh. Uy tín tạo nên thì khó nhưng để đánh đổ thì rất dễ. Nhất là mua bán qua internet.

Cảm ơn diễn đàn lamchame.

MeCuMoc thích bài này.
  4. Mod MSTD

Nếu lxcuongl trước 16h24 không vào đối chất tại topic này, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

5. lxcuongl

lxcuongl Banned

Thứ nhất, số tiền của bạn Trúc Lâm đã được chúng tôi đến làm việc với bạn Trúc Lâm. Như chúng tôi đã làm việc và cam kết với bạn. Từ trước đến nay, GNN chưa lấy của ai một đồng nào cả, chúng tôi cũng là những người lao động chân chính cho nên chúng tôi hiểu và tôn trọng đồng tiền bạn kiếm được cũng như chúng tôi vậy. Cho nên, Bạn Trúc Lâm yên tâm về số tiền của bạn.

Thứ 2, tôi có đôi lời gửi đến MOD MSTD: Dường như bạn không biết cách làm việc thì phải?
    - Tại chủ đề "Yêu cầu GNN trả tiền thu hộ" của shopmino sỉ nhục và vu khống chúng tôi thì bạn không có bất cứ một phản ứng nào dù chỉ là một lời nhắc nhở.
    - Cũng tại chủ đề này, dù chưa hết thời hạn mà bạn áp đặt cho chúng tôi nhưng bạn vẫn BAN NICK của chúng tôi may có Bạn Kiên vẫn còn là một người có được sự khách quan hơn, nhìn nhận được vấn đề đúng hơn cho nên tôi mới có cơ hội được mở miệng bảo vệ cá nhân và tập thể chúng tôi.
    - Tiếp đến trong TOPIC này, việc bạn hạn định thời gian chính xác đến từng phút (bạn nên cho thêm phần giây vào nữa cho chính xác về mặt thời gian). Tôi hiểu cách ứng xử của bạn thiếu khách quan và công bằng từ chủ đề trước, tôi hiều cách bạn hiểu vấn đề và tranh luận vấn đề qua trao đổi điện thoại (bạn không hiểu và áp đặt một cách máy móc, nhưng may có Webmaster còn nhìn nhận ra được bản chất vấn đề). Thế nên, bạn không phải hạn định về thời gian một cách gấp gáp như vậy. Vì tôi nghĩ, tất cả trong mọi mối quan hệ: từ tình cảm cho đến làm ăn phải được tôn trọng lẫn nhau. Khi không có được điều đó cá nhân tôi xin được rút lui. Như thế chắc bạn sẽ mãn nguyện rồi.

6. Mod MSTD

Vậy là GNN nợ tiền thu hộ của Trúc Lâm. TRước ngày 27/10/2009, GNN không chuyển tiền trả lại cho TRúc Lâm, thông tin của lxcuongl đại diện cho GNN sẽ được liệt kê vào danh sách người bán hàng không trung thực.

7. Mod MSTD

Khóa nick lxcuongl vĩnh viễn bởi lý do:

1. Quảng cáo bán hàng không trung thực

Trên topic bán hàng, lxcuongl đại diện cho GNN cam kết "Dịch vụ PHÁT HÀNG THU TIỀN của GNN cam kết thanh toán lại tiền hàng tới người SHIP hàng sau đúng 5 ngày kể từ ngày phát xong hàng"

Nhưng trên thực tế, với trường hợp của TRúc Lâm, TamAnhshop, GNN đã không trả đúng hẹn như quảng cáo.

2. Không tôn trọng quy định đối chất của diễn đàn. Không vào đối chất tại topic của TamAnhshop, và vào đối chất quá giờ quy định của diễn đàn tại topic này.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.