Đề nghị mod active lại tài khoản cũ của mình trước khi diễn đàn nâng cấp

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Hà Vy 2015, 23/2/2015.

1. Hà Vy 2015

Hà Vy 2015 Thành viên tích cực

Dear mod,

Diễn đàn nâng cấp xong, mình chưa thấy tiện lợi chỗ nào mà lỗi quá trời, đặc biệt là account cũ của mình tại lcm.

Nick của mình ở diễn đàn cũ là Hà Vy (viết có dấu y như vậy). Mình đã reg nick này vào năm 2009, đây là bằng chứng: Email của webmaster@lcm gửi tới mail cá nhân của mình vào ngày 11/08/2009 với nick của mình là Hà Vy

Mình vẫn sử dụng nick Hà Vy thường xuyên và lần đăng nhập cuối vào lcm là hôm 16/02/2015. Bây giờ search lại nick đó thì nó biến thành ha vy (vừa không dấu mà vừa không viết hoa nữa, tên riêng gì kỳ cục vậy mod??? Mình đâu có viết sai chính tả khi reg nick, sao mod sửa nick của mình mà còn sửa sai chính tả là sao?)

Vào coi thông tin của nick ha vy này thì sai tét bét, last login từ 16/02/2015 biến thành năm 2008? Địa chỉ mail cá nhân của mình cũng biến thành mail người khác. Hèn gì mà mình log in hoài ko dc (báo sai pass mặc dù mình khẳng định là gõ đúng, ko thể sai dc), sau khi log in ko dc, mình dùng tính năng Forgot password thì chờ hoài ko có mail diễn đàn gửi tới. Vì diễn đàn gửi mail tới người nào lạ hoắc hanhthaolt... nè chứ có gửi đúng email mình đã đăng ký với lcm đâu!!!

Nick Hà Vy ko log in dc nên bất đắc dĩ mình fai reg nick Hà Vy 2015. Thật là nhảm hết sức. Nhưng nick Hà Vy (giờ biến thành ha vy) là nick mình dùng hoạt động ở lcm đã lâu rồi, có kinh doanh nữa, giờ bị mất account thì làm sao kinh doanh tiếp được. Giờ mod xem làm sao sửa lại cái email của nick ha vy thành đúng email của mình (chứ ko fai là cái hanhthaolt chả biết là ai kia) rồi activate lại để mình còn log in được.

Thanks mod

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hà Vy 2015
    Đang tải...

2. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Để chứng thực đây là nick của bạn và được hỗ trợ sớm nhất có thể, bạn vui lòng sử dụng số điện thoại cua nick Hà Vy được công khai trên các topic bán hàng call về văn phòng lamchame: 043. 871. 6660

KOCKEC thích bài này.