Dermal Beauty Center - Thắp sáng làn da xinh!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Dep_cung_be_yeu, 24/3/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Dep_cung_be_yeu

Dep_cung_be_yeu Thành viên tích cực

Cảm ơn Mẹ Thèm Con Gái nhá,

Gớm, mấy cô nhân viên điện thoại bảo em là thấy chị đến cũng hớn hở, về cũng cười như Tết ấy. Tiếc quá, em không ở ngoài đó mà gặp chị và các mẹ khác được.

Còn mua sản phẩm thì chị cứ yên tâm đi, em sẽ giảm giá cho chị mà. Dermal Beauty luôn có chính sách ưu đãi cho khách hàng thường xuyên ạ.

Thanks

2. Mèo ngƠ

Mèo ngƠ Thành viên sắp chính thức

Chị ơi, cho em gái hỏi dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản của nhà mình có gì hả chị, có tẩy da chết chứ ạh. ..Mấy cái vụ này em còn mới mẻ lắm. Có gì cũng gần nhà em, ukie em qua thử :D

Dep_cung_be_yeu thích bài này.
  3. Lanhvit

Lanhvit Thành viên chính thức

cho mình lun ít thông tin với đi bạn :D

4. mẹ ỉn

mẹ ỉn Thành viên kỳ cựu

(Sản phẩm chuyên nghiệp của Evaro – Thuỵ Sĩ)
    1. Phục hồi ngực nhão xệ – Breast lifting

Tư vấn cho em cái này. Em mới cai sữa cho bé có làm được ko? Và cho em 500 thông tin về mỹ phẩm.

Đi làm mặt thì phải gọi điện đặt trước & in thẻ khuyến mại mang đi à chị? Ah, thẻ chỉ có giá trị khi làm mặt cơ bản thôi à? Em muốn làm body massage thì sao? Có khuyến mại gì ko?

Em muốn lấy cái váy công chúa cho bé, bé nhà em cao 78cm, nặng khoảng 10kg. Mặc size nào? 2 cái này cái nào đẹp? Em muốn diện cho bé vào sinh nhật bé. :) Tks chị.
    http://beyeu.weebly.com/index.html

Last edited by a moderator: 27/3/2009
  5. mexucxich

mexucxich Thành viên rất tích cực

Em ơi, sản phẩm dùng cho masage mặt của nhà em là sản phẩm của hãng nào đấy? Chị vào trang web nhưng không thấy ghi? Chị cũng đang muốn tìm chỗ nào gần cơ quan để đến masage vào buổi trưa, chứ đi vào trong phố thì xa quá.

6. Dep_cung_be_yeu

Mèo ngơ

Chào Mèo Ngơ và các mẹ,

Em xin trình bày quy trình chăm sóc da mặt cơ bản tại Derma Beauty Center Đào Tấn đây ạ. Em định sẽ từ từ post tất cả các quy trình chăm sóc tại Salon nhà em cho các mẹ tham khảo dưng cơ mờ dạo này bận với đồng phục quá nên chửa có thời gian ạ.

Hôm nay em tạm post Quy trình chăm sóc da mặt cơ bản [/B]gồm các công đoạn sau:

Bước 1. Rửa mặt: tùy da mặt là da dầu, khô hay nhạy cảm v.v... mà dùng sữa rửa mặt cho phù hợp.

Bước 2. Tẩy da chết: trong lúc tẩy da chết thì xông hơi. Có thể áp dụng xông hơi từ bước rửa mặt tùy vào tình trạng da của khách hàng

Bước 3. Massage

Bước 4. Đắp mặt nạ

Bước 5. Xịt nước tonner (nước hoa hồng), bôi kem dưỡng

Bước 6. Xông hơi lạnh

Mèo Ngơ ơi, cậu cứ đến làm thử chăm sóc da mặt cơ bản đi, lần đầu làm thử chỉ hết có 250k - 100k = 150k thôi. Cậu cứ nói là tớ là thượng đế từ trang Web Làm cha mẹ bước ra đây, hãy phục vụ tớ chu đáo! Cứ nói thế kiểu gì cậu cũng chỉ phải trả 150k cho lần làm thử đầu tiên thôi và có gì không vừa lòng, cậu lên đây nói xa xả vào mặt tớ, tớ sẽ rất vui lòng được sửa chữa ạ ::D. Rất mong được đón tiếp các hàng xóm.

7. Dep_cung_be_yeu

mexucxich

Chị ơi, sản phẩm của nhà em dùng là sản phẩm của Viện chăm sóc Da Dermaloca Mỹ, tên thường gọi là Dermalogica, hoặc các mẹ vẫn gọi là Derma. Em mới tập tọe lên trang web lên thông tin chưa đầy đủ và đẹp lắm. Em sẽ từ từ sửa chữa ạ. Em rất mong các mẹ ủng hộ và góp ý cho nhà em ạ. Các mẹ bên Web Trẻ thơ thì quen với nhà em lắm ạ vì bên WTT có một cái topic đi spa ở Hà Nội chỗ nào tốt có nói đến tên Derma Đào Tấn nhà em nhiều ạ. Để lúc nào em tìm đường link bên đó em gửi các mẹ tham khảo. Thanks các chị nhiều.

8. Dep_cung_be_yeu

Em phải chạy ra ngoài tí. Lát nữa về em sẽ trả lời từng chị một và PM giá rổ cho các chị nhé. Sorry em đang vội quá ạ. Các mẹ đại sá cho em nhá.

9. Dep_cung_be_yeu

Mẹ Ỉn

Mẹ Ỉn ơi,

Sản phẩm chăm sóc ngực (nâng nở ngực, phục hồi ngực nhão xệ....) là của hãng EVARO, Thụy Sĩ. Các sản phẩm làm ngực của hãng được triết xuất từ phôi thai cừu nên hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hoàn toàn an toàn. Mẹ Ỉn vừa cai sữa là làm được tuy nhiên cậu đến Salon để các em nhân viên kiểm tra ngực xem mức độ phục hồi đến đâu nhé. Chỗ mình cần đảm bảo chắc chắn khách hàng sẽ đạt được hiệu quả khi dùng dịch vụ nên phải tư vấn rất cẩn thận trước cho khách.

Việc mình chỉ áp dụng giảm 100k cho chăm sóc da mặt cơ bản là vì khi khách hàng chăm sóc da cơ bản thì nhân viên phải thực hiện các công đoạn kỹ thuật khó như: kiểm tra da, chọn sản phẩm phù hợp, massage v.v.... Các công đoạn kỹ thuật này sẽ thể hiện trình độ của tay nghề của nhân viên. Nếu em nào làm dở là biết ngay. Còn nếu làm body massage thì dễ hơn bạn ạ. Mọi nhân viên trước khi làm được facial massage (massage mặt) đều phải học body massage trước. Nếu em nào làm facial massage giỏi thì body massage cũng tốt. Mình mong muốn phục vụ khách hàng được tốt nhất mà giá cả lại vừa phải nên mình rất coi trọng tay nghề nhân viên và chất lượng sản phẩm. Vậy mẹ Ỉn cứ thử làm facial massage để được giảm 100k nhé, khi mua thẻ làm facial cơ bản thì cũng làm body cơ bản được, vì giá hai dịch vụ này bằng nhau. Thẻ cơ bản là 2tr/10 lần. Trước khi đến chị gọi điện nhé. Chị không cần in thẻ đâu ạ, chỉ cần nói chị từ trang Làm cha mẹ tới là được giảm 100k như em đã nói ở trên ạ.

Váy công chúa em xin trả lời chị bên tóp Đẹp cùng bé yêu nhé.

Cảm ơn Mẹ Ỉn nhỉ :tonqe:.

10. Dep_cung_be_yeu

Em đã PM báo giá cho chị các dịch vụ rồi ạ. Thanks chị nhiều

11. Them_Con_Gai

Them_Con_Gai Thành viên mới

Dep_cung_be_yeu

hihihihi, cười là mười thang thuốc bổ đấy :D. Để Chủ nhật tớ đến lại làm mặt mũi lần nữa xem có ổn không thì mua thẻ luôn. Đang định mua thẻ thắp sáng đây. Tớ nghe em tư vấn nói là phải mua thêm bộ sản phẩm thắp sáng đi kèm mới hiệu quả triệt để. Nếu tớ mua cả thẻ và sản phẩm thì giảm giá sản phẩm cho tớ nhá. :rolleyes:

12. Rua&In

Rua&In Thành viên rất tích cực

Trưa thứ 2 tới mình phải qua thử mới được, nếu OK thì chọn đây là điểm dừng chân vì cũng gần cơ quan mình :D

13. Dep_cung_be_yeu

Ô, vui quá, toàn hàng xóm sang ủng hộ nhà em. Chị Rùa ơi, chị gọi điện trước để đặt chỗ nhé. Thường là buổi trưa và cuối giờ chiều các ngày làm việc có đông khách vì các mẹ đi làm văn phòng thường đi giờ này. Các ngày CN và Thứ 7 thì đông vui cả ngày. Cảm ơn chị nhiều nhé.

Các mẹ ghé qua thăm thì up cái tóp này lên giúp em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.

14. rophi

rophi Thành viên tập sự

Báo giá cho mình luôn nhé. Cám ơn bạn.

15. Dep_cung_be_yeu

Mẹ Rô Phi ơi, em gửi báo giá cho chị rồi ạ. Chị check PM nhé. Thanks chị nhiều

16. Dep_cung_be_yeu

Úp lên cho các mẹ đọc rồi đi thư giãn cuối tuần nào!

17. Dep_cung_be_yeu

Chị ơi thứ 2 mấy giờ chị tới để em đặt chỗ trước ạ?

18. Them_Con_Gai

Them_Con_Gai Thành viên mới

Mẹ Kem ơi, hôm qua tớ tới làm mặt lại rồi. Túm lại là tớ thấy không lăn tăn gì về quyết định chọn chỗ cậu là nơi đóng đô lâu dài. Tớ đã mua thẻ thắp sáng. Tớ muốn mua bộ sản phẩm thắp sáng luôn thể cho nó đồng bộ. Cậu PM cho tớ giá rổ và % discount nhé. Thanks

19. Bong Uyên

Bong Uyên Bắt đầu tích cực

Cho mình xin thông tin về dịch vụ và giờ làm việc của cửa hàng nhé

20. Dep_cung_be_yeu

Chị Bong Uyên ới, em đã PM thông tin về dịch vụ cho chị rồi ạ.

Giờ làm việc của chỗ em là từ 9h sáng đến 7h tối. Trước khi đến chị gọi điện đặt chỗ giúp em nhé. Hoặc chị PM em sẽ đặt chỗ trước ạ. Cảm ơn chị nhiều.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.