Đi chào hàng gặp ông quản lý tòa nhà dâm dê....

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Mẹ cu Hà Mã, 31/7/2015.

1. Mẹ cu Hà Mã

Mẹ cu Hà Mã Thành viên tập sự

Mấy mẹ ơi, em lên hội mình đọc suốt cơ mà giờ mới đăng ký thành viên vì có vụ bức xúc quá. Cần các mẹ giúp đỡ.
    Chả là em vừa nghỉ sinh con nhưng con yếu quá nên đàh chấp nhận mất việc ở nhà chăm 1 năm. Giờ gia đìh khó khăn, con có bà xuống chăm cũg đỡ nên em lại tìm việc. Cơ mà em trước cũng không học hành gì mấy, làm mấy việc văn phòg lặt vặt... giờ ra xin việc khó quá đàh nhận đi bán hàg. Dân thị trườg, tìm đại lý phân phối. Em biết nghề nì vật, ko hợp phận đàn bà nhưg cũng đàh. Văn phòg thì ba cọc ba đồng chả đủ nuôi con.
    Trời em dài dòng quá. Chuyện thế này mấy mẹ. Đi thị trường thật lắm chuyện thị phi. Em lại còn bán Băng vệ sinh nữa mới đau đời. Hàng nhạy cảm, vào đâu cũng bị mấy ổng bảo vệ trêu chọc. Hôm nọ em chui vào một siêu thị mini ở 1 tòa nhà Lê Văn Lương kéo dài ấy. Gặp 1 ông rõ già, bảo là quản lý tòa nhà. Em xưng chú - cháu, ông ý xưng anh - em ngọt xớt, đã thế laijc còn xin số ddienj thoại bẩu là chứ: cần gì anh sắp xếp cho 1 chỗ ngooiff làm trong tòa nhà này, đi bán hàng chi cho nhọc. Em cũng ừ dạ cho qua. Ai dè, từ đó ổng suốt ngày gọi điện nhắn tin, mời cafe cà pháo. Em cũng vì tạo mối quan hệ để đưa được hàng mà phải gặp lão 1 lần. Riêng cái giọng anh - em ngọt xớt là em đã phát tởm nhưng vẫn phải cố cười. Lão còn ép em uống rượu, mặt cứ nhìn chằm chằm vào ngực....Ôi thần linh... em đang cho con bú nên ngực nó cũng nở nang =((((((((((((
    Hôm đó may sao có điện thoại em giả vờ phải đi gấp mà chạy các mẹ ạ. Không thì em chả biết giờ ra sao!!! Về em cũng chả dám kể với chồng vì sợ bị bắt nghỉ làm. Em phát điên lên mất.
    Có mẹ nào gặp như em chưa? Tư vấn cho em vụ nì với các mẹ. Em đội ơn ngàn lần ạ!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ cu Hà Mã
    Đang tải...

2. Mẹ cu Hà Mã

Không có mẹ nào tư vấn giúp em với ạ ::):):)(

3. beepol

beepol Bắt đầu tích cực

Mn chặn sđt đi, với lại có thể đi tiếp thi ở khu khác, đừng qua chỗ ấy nữa

4. thienbinh_83

thienbinh_83

Tớ cũng nghĩ mn nên tránh tiếp xúc với những thành phần kiểu mình đã nhìn thấy rõ ý đồ của hắn rành rành rồi. Chứ để học cách đối phó thì không phải lúc nào cũng đối phó được, tớ thì nhát nên cứ khuyên mn tránh được là nên tránh trước đã.

5. beepol

beepol Bắt đầu tích cực

Ngày trước em làm nvkd, cũng có lần qua nhà riêng của KH để tư vấn. Gặp 1 lần xong thấy nhà ông ấy cứ kì kì, ở ngõ sâu, xong lại chỉ có 1m ở nhà. Mình đã sợ ngay lần đầu.
    Lần sau ông ấy lại gọi qua tư vấn tiếp và hướng dẫn dịch vụ, mình đã phải lôi ngay thêm 1 bạn đồng nghiệp nam đi cùng để giả vờ là Kĩ thuật.
    Cứ phải đề phòng cm ạ.

6. Mẹ cu Hà Mã

Hàng BVS nhà em bán là hàng cao cấp Hàn Quốc nên cũng hơi khó chào hàng. Em phải vận dụng đủ kiểu, nài nỉ mới tìm được mối. Haizz, phải chi cái ông này tốt thật, muốn giúp mình thật thì có phải em cũng dễ vào siêu thị ấy hơn không?
    Ak, em cũng chặn số ông ý rồi mấy mẹ ạ. Nhưng lại ko muốn bỏ cái siêu thị đó nên vẫn phải dò cái mặt tới. Chỉ sợ lại gặp mặt ổng :((((((

Mà group mình có chị nào làm sales mấy mặt hàng kiểu như em không? Chia sẻ em chút kinh nghiệm với ạ. Em cám ơn các mẹ nhiều !

7. beepol

beepol Bắt đầu tích cực

Hi, thế thì mn cẩn thận vậy. Chứ sales thì nhiều khi cũng phải chai mặt 1 chút.
    Ngày trước em sale nhưng sale dịch vụ chứ ko sale mặt hàng giống mn

8. what

what Bắt đầu nổi tiếng

hic, thế là cứ phải qua lão ý mới vào dc cái sthi ấy hả mn? mn tìm cách khác đi, tìm sdt liên lạc với người của sthi