Đi học múa bụng ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Mit moi, 24/2/2009.

1. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Đúng là mẹ nó không biết "thửa" là gì à? Là phải đặt người ta làm cho một cái vòng theo ý mình đó.
    Hai vòng chập lại vẫn chưa vừa ý. Chắc phải mò qua mấy cái địa chỉ như mẹ
    Nhi Anh chỉ thôi.

He he. Vụ 3 vòng chập lại này mình kết đó. Giờ bận chưa qua đc, nhưng chắc tuần tới phải tậu mới được. Mình tậu quả 3 vòng chập rồi, còn cái 2 vòng chập ở nhà mẹ nào định nâng cấp từ 1 vòng lên 2 vòng chập sang mình tặng nhá. Để chật nhà lắm. Cảm ơn mẹ Nhi Anh lần nữa.

Đang tải...

2. quyenttk0110

quyenttk0110 Thành viên tích cực

vâng, thế mà em ko bít, hix, chắc chị có nhìu kinh nghiệm lắc vòng và lắc lâu lắm rùi ấy nhỉ.
    Chết thật, tuần này em đi làm ở cty mới, em làm sales bên cty Bất Động Sản, nhìu việc quá, thi thoảng lại dậy sớm nữa, trời lại lạnh chứ huhu, 3 hnay em ko dậy lắc vòng rùi, tệ quá, sáng mai cũng phải đưa khách đi xem nhà sớm, chắc thứ 6 mới tập được, hix

3. Autsum

Autsum Hội 79

Mẹ Sơn Nam đã tặng vòng chập 2 cho ai chưa thì tặng lại cho mình với nhá. Kiu nhiu!:cool:

4. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Mình chưa. Chưa vì là chưa đi mua vòng mới đc, tại cụ thân sinh ra AX đang nằm viện.
    Mẹ nó mà dặn rồi thì mình nhớ.

5. sieunhancoi

sieunhancoi Bắt đầu nổi tiếng

Nếu các mẹ ở quận HBT(xung quanh vùng Kim Ngưu- Lạc Trung- Lò đúc...) mà có đủ số lượng người mình có thể tổ chức được mà, có địa điểm rồi, có cô giáo, chỉ cần học viên nữa là thành lớp.

6. quyenttk0110

Em giờ làm kinh doanh BĐS bận tối ngày rồi các chị ạ, lại còn phải đi học vào buổi tối và cuối tuần nữa, chỉ còn mỗi cách chăm chỉ học tập chị Sơn Nam lắc vòng thui các chị ạ. Cảm ơn chị sieunhancoi, em sẽ tìm hiểu và sau này đi học múa bụng sau ạ.

7. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Cảm ơn mẹ nó nhé! Không có time thì lắc vòng là lựa chọn số 1. Tranh thủ dậy sớm đi chút là okie.
    Mình trước đây con chưa vào lớp 1 cũng tham gia cùng chị em tập tành. Nhưng khi con đi học, buổi sáng là phải lo cho bé ăn uống và mình thì đi làm xa nữa, thành ra đi sắm vòng về lắc.
    Buổi trưa được nghỉ chút mà lại tập trung vào đi tập --> không ổn, vì vừa cơm xong tập thì đày đọa bao tử hoặc tập xong mới ăn thì đói, vì quá bữa. Buổi tối thì về đến nhà sớm nhất cũng 6h rồi, tập vào đâu khi còn phải lo cơm tối và cho con cái học bài. Vậy là còn mỗi 20-30 phút mỗi sáng sớm là vốn thời gian duy nhất có thể.

quyenttk0110 thích bài này.
  8. Nhi-Anh

Nhi-Anh Thành viên chính thức

Mẹ quyet làm bds à? cty nào vây? có mua và bán ko? Nếu có cho em so dt , em nhờ ben cty mẹ bé tí. ^^

9. Nhi-Anh

Úi xa thế. Có chỗ nào gần gần quận Hoàn Kiém ko mẹ bé ơi. Mà học ở đâu a. EM muốn tham gia lắm lắm. Lần truoc đăng ký 1 lớp òi, nhưng 2 hôm khai giảng thì bị ốm nên đành bỏ.

10. Autsum

Autsum Hội 79

Lạc đề chút nhé, mẹ quyentk0110 làm bên BĐS à, mình đang có nhu cầu mua đây, mẹ nó cho đường link hoặc đt để mình dễ liên lạc nhé.

11. quyenttk0110

cảm ơn chị hỏi thăm, em còn ít tuổi cũng chưa có cơ hội làm mẹ chị ạ. Em mới làm ở cty này nhưng công việc cũng bận lắm. Tất cả các giao dịch mua, bán, thuê và cho thuê em đều làm hết. mà em tên Quyên chị ạ, hihi
    Cty em là BĐS T&T, đây là trang web ạ: http://nhadathanoi.org/
    SDDT của em: 0974737830, có nhu cầu gì mẹ Nhi-Anh cứ alo nhé :yawinkle:

12. me_bau05

me_bau05 Tân Dậu 1981

Oài thấy các mẹ khen lắc vòng bụng siêu nhỏ hừng hực khí thế đi mua vòng vè nhà lắc được một lần xong vứt xó chưa lôi ra lắc lại lần nào cả bảo làm sao bụng to như....chán chít

13. me3nhoc

me3nhoc Thành viên tích cực

E làm Lạc Trung, có tập đc buổi trưa k các mẹ ơi, cho e đặt gạch với, e ham hố múa bụng lắm mà chồng hổng có cho đi, nên chắc chỉ đi buổi trưa đc thôi

14. Nhi-Anh

Gọi cho bạn ko thấy cầm máy, Thoy để mai mình gọi lại. ^^ cám ơn bạn nhá

quyenttk0110 thích bài này.
  15. quyenttk0110

mẹ nó lười vậy ai đẹp cho? hì, cơ mà bụng em nó vẫn như cũ, cứ thấy vui và khỏe là được rùi. chắc lâu lâu mới hiệu nghiệm mẹ nó ạ. Cố lên chị nhé!

16. quyenttk0110

Chết thật, chị gọi em rùi ạ? thế này áy náy quá, hnay thì ngày cũng có nhiều người gọi lắm ạ, nhưng em chẳng nhớ hết, chỉ nhớ hầu như có trả lời đt tất cả mà, cũng có mấy bố mẹ gọi từ LCM hỏi mua nhà ở Thanh Xuân vì em có post bán 1 căn trên này, buổi tối lúc em nghe đang gọi điện thì thấy di động có 1 số bàn gọi đến em ko nghe được, mà lúc sau lại bận nên quên ko gọi lại, ko bít phải mẹ Nhi Anh ko nữa. Chị nhắn tin sđt cho em có gì mai em gọi lại nha. mà chị đang có nhu cầu mua hay bán BĐS gì đó ạ?

Sửa lần cuối: 12/3/2010
  17. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Chiều qua mình ra Trần Nhân Tông mua vòng cỡ lớn, nhưng ở đó vòng mây, to thì có to nhưng nhẹ hơn cái vòng cũ của mình thành ra không ưng ý và không mua được. Chiều nay ra Trịnh Hoài Đức theo chỉ dẫn của mẹ nó xem thế nào. Mong là có loại vòng như ý.

18. Nhi-Anh

Mẹ bé cứ ra đấy là tìm, đảm bảo năg tím bầm hông , gãy chân luôn. hehehe.
    Hôm qua em vừa đi học buổi đầu tiên múa bụng xong. Hix.. Công nhận khó dã man. Trước hay đi nhảy, tưởng mình có năng khiếu, đinh ninh là quả này đi học chắc dễ đây. Ai dè...T_T
    Hôm nay các cơ cứ gọi là đau ê ẩm, ko cựa quậy đc mạnh..
    Nhưng công nhận học cũng vui các mẹ a. Kiểu này cải thiện vòng 2 nhanh chóng lắm. Lại khoẻ manh, dẻo dai, vòng 1 cũng cải thiện đc chút

19. lyhuyen

lyhuyen Bắt đầu nổi tiếng

em cũng thích múa bụng ghê lắm mà chưa có lúc nào đi học đc. Còn vụ vòng vèo thì em làm rồi công nhận hiệp quả cực kỳ, nhưng mà cứ đến mùa đông thì cơn lười lên cao chả tập tành gì...:p

20. Hang CĐ

Hang CĐ Thành viên chính thức

Mẹ nó mà mua được vòng mới thì cho mình xin vòng cũ nhé. Cũng muốn thử tập xem tình hình thế nào, còn đi học múa bụng thì cũng thích lắm nhưng ko có thời gian và ko có xiền.