Kinh nghiệm: Đi Nâng Mũi Và Cái Kết Sau 8 Tháng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ngocbich227, 22/6/2019.

1. ngocbich227

ngocbich227 Thành viên tập sự

Đây là thành quả của em sau 8 tháng nâng mũi nè các mẹ. Bẩm sinh mũi em tẹt, cánh mũi bè, mỗi lần chụp seo phi nhìn lại thấy mũi xấu mà chán nản luôn, đâu dám đăng hình lên facebôk. Giờ thì em tự tin hơn rồi, chụp thẳng hay nghiêng em chấp hết.

Hình hùi trước chưa nâng mũi của em nè, nhìn khác biệt quá trời luôn ^^!

Hùi trước khi đi nâng mũi tìm hiểu thấy có mấy chị bị biến chứng nhìn cũng sợ lắm, định từ bỏ ý định nhưng sau thấy đầy người nâng mũi xong đẹp, an toàn, em lại bấm bụng đi. Giờ thì mới cảm thấy mình đã quyết định sáng suốt. Thiệt ra mấy mẹ muốn mũi đẹp chỉ cần tìm chỗ thẩm mỹ vs bác sĩ tay nghề giỏi là auto đúng như ý mình muốn lun. Rồi cố gắng kiêng cử chăm sóc trong 3 tháng để form mũi định hình lại. Vụ định hình form gì đó nghe bác sĩ bảo vậy mới đầu không tin mà thiệt đó các mẹ, tháng đầu mới nâng thấy cao rồi, đến tháng thứ 3 thấy mũi còn cao hơn nữa, cảm giác thích lắm. Nói chung phải bỏ công sức thời gian nhiều thì mới đẹp được. đó là kinh nghiệm của em sau naang mũi, em lười viết dài quá, mẹ nào thắc mắc gì thì cứ cmt dưới em tl hết cho nha :v :v

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocbich227
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Ngu thích bài này.