Địa chỉ bấm lỗ tai cho bé

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi lakc, 24/5/2010.

1. lakc

lakc Bắt đầu tích cực

Mình sau khi hì hục tìm kiếm địa chỉ bấm lỗ cho bé. Cũng rất mất công vì muốn tìm được chỗ Ngon-Bổ-Rẻ. Hôm đó cũng định chở bé lên Cầu Gỗ bấm rồi cuối cùng tên em gái chỉ cho 1 chỗ mà em ấy và các bạn giới teen teen thường hay bấm. Mình muốn mách cho các mẹ để các mẹ tham khảo, không có quảng cáo gì đâu vì mình còn chẳng nhớ địa chỉ số nhà chính xác. Đó là ở 1 cửa hàng bán đồ lưu niệm đối diện cổng trường PTTH Thăng Long (đoạn Cuối Tạ Quang Buu x Bạch Mai ấy). Đoạn đó có nhiều cửa hàng lưu niệm nhưng chỉ có 1 cửa hàng ghi chữ bấm lỗ tai. Chị bấm rất mát tay, làm sạch sẽ, ko đau (chắc có thuốc tê) và nhanh, đúng huyệt..Giá thì 10k/1 lỗ, 2 lỗ là 20k gồm cả 1 nụ đeo. Mình mới bấm cho bé cách đây khoảng 2-3 tháng.
    Hy vọng địa chỉ có ích cho các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lakc
    Đang tải...

2. ocyeucuame

ocyeucuame chuaviemlotuyen.com

Cám ơn thông tin của bạn, mấy hôm nữa sẽ cho con gái đi bấm.

3. meyeuconnhatday

meyeuconnhatday Hãy là chính mình

đánh dầu để khi cần.................. tks.

4. maith

maith Bắt đầu tích cực

Đánh dấu để hè này con gái ra thăm ngoại bấm luôn

5. mẹ An Khang

mẹ An Khang Bắt đầu nổi tiếng

Hihi.... đối với con trẻ thì em ko dám mạo hiểm nên cứ thẳng tiến lên Phúc Lộc Thọ Cầu Gỗ thôi ạ.

6. lakc

lakc Bắt đầu tích cực

Hix, cái tai cả đời có khi mới bấm có 1 lần. Mình cũng không phải vì rẻ mà ham để mà mạo hiểm đâu. Nhất là cho bé nhà mình. Mình nghĩ bấm lỗ tai nó là biên pháp thủ công, dùng máy bấm, quan trọng là bấm vào chính huyệt, ko bị lệch..tức là người bấm phải quen tay, có tay nghề chút! Mình cũng chưa lên thử Phúc Lộc Thọ Cầu Gỗ hoặc mình ko để ý nhưng trước hồi đại học có đi cùng bạn mình lên Cầu Gỗ bấm, mình thấy cũng ko có gì đặc biệt. Chắc mình ở "xóm" quen rồi nên lên "phố" thấy gì cũng đắt đỏ.
    Mình lập topic cho mẹ nào quan tâm-tham khảo & hy vọng nó có ích thôi chứ mỗi mẹ một quan điểm, một cách suy nghĩ...

7. trung_muoi

trung_muoi Thành viên sắp chính thức

Ðề: Địa chỉ bấm lỗ tai cho bé

bấm sớm quá bé lại không bết giữ dễ bị tịt lắm mẹ nó

8. _b0ng_

_b0ng_ Thành viên tập sự

các mẹ thử bấm ở PhụngThuy 74 cầu gỗ đi, mình bấm thấy giá hợp lý mà dặn dò vệ sinh kĩ càng lắm.

9. Girlnb

Girlnb Tư vấn luật dành riêng cho bạn!

Em cũng mới bấm, 20k/2 lỗ tai ử ngay hàng vàng gần nhà. Lần trước bấm bị tịt nên lần này phải bấm lại, chị chủ chỗ em bấm cũng mát tay lắm...nhưng không có thuốc tê, hjhj

10. _chedoxanh

_chedoxanh Thành viên tập sự

Các mẹ tham khảo địa chỉ này nhé nhiều người bấm lắm,phụng thuỷ cầu gỗ,mình cũng được giới thiệu bấm thấy ưng ,họ có khuyên bạc nhiều màu,có thuốc tê nên con mình đỡ đau,thâý sát trùng đồ bấm cẩn thận,con mình bấm màu xanh nước biển trông yêu và o thấy kêu ngứa gì,bấm được 1 tháng rồi!

11. lethuy8868

lethuy8868 No pain. No gain.

Các hàng lưu niệm gần trường học hầu như hàng nào cũng bấm lỗ tai. Người ta bấm ko quen tay chứ chẳng có thuốc tê j đâu, hàng nào sạch sẽ thì bôi cho tý cồn sát trùng trước khi bấm. Giá 10k/lỗ kèm nụ đeo nhưng cái nụ đấy là đồ mỹ ký mẹ cháu nhé, ko nên cho trẻ con đeo đâu vì rất dễ dị ứng, người lớn còn dị ứng mưng mủ ầm ầm ý (chính em đây :D). Khuyên chân thành mẹ nào muốn làm điệu sớm cho con thì đưa bé lên Cầu Gỗ, bấm laze tuy hơi đắt 1 tý nhưng ko đau, ko chảy máu, đeo khuyên đẹp luôn ^^

Sửa lần cuối: 8/6/2013