Cần giúp: Địa chỉ bán giày bốt xuất khẩu mùa đông đẹp ở đâu?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nickky, 25/11/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nickky

nickky Bắt đầu tích cực

Tuần nay mình thấy lạnh quá rồi mà toàn đi mấy đôi giày cao gót thôi, mấy đôi mua năm ngoài hỏng hết rồi. Em chảng biết các mẹ đi giày thế nào chứ em đi giày nhanh hỏng lắm, hay tại giày em mua rẻ quá nên nó đểu thì phải, vì cũng ko có điều kiện nên em cũng chỉ mua đôi từ 300-400k thôi. Cái đôi bốt năm ngoái em mua trên Lê Đại Hành cũng hơn 700k đó vậy mà cũng bị bục da, hôm qua đưa ra để đi mà thấy không ổn. Mẹ nào hay mua bốt ở đâu đẹp, rẻ mà lại bền bền thì mách em cái. mà em chỉ thích bốt da lộn thôi ghét da bóng vì nó già .. . :D.hic.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nickky
    Đang tải...

2. hoahongnd

hoahongnd Thành viên mới

Ðề: Địa chỉ bán giày bốt xuất khẩu mùa đông đẹp ở đâu?

Boot mua ở đâu cũng được tùy từng đôi bạn, mình thử nghiệm chán rồi, nhưng chung quy lại nên đi hàng VN, mình chuyên chỉ màu đen nên mua không có gì khó khăn cả.

EM chia sẻ mẹ nó một số shop bán giày vn chất lượng và giá cũng rất ok mà em đã từng mua nhé.
    Trong thời buổi kinh tế có chút khó khăn, chị em thường có xu hướng săn lùng những shop giày dép đẹp giá rẻ để mua sắm cho phù hợp với túi tiền. Dưới đây là những địa chỉ mua giày đẹp giá rẻ ở Hà Nội để chị em tham khảo.

1. Shop giày vnxk evashoes (evashoes.com.vn) hàng chất lượng
    Các chị em ưa đi giày vnxk ]thì không thể không biết đến giày Evashoes. Nhãn giày này mình thấy rất chất lượng, đi không đau chân họ tự thiết kế và tự sản xuất, mẫu cũng độc đáo, phục vụ cho nhiều lứa tuổi có cả giày trẻ em các chị ạ. giá cả khoảng tâm 300-400k. Mua giày vnxk ở đây còn được bảo hành 1 năm, nếu như da bong, tróc hay gẫy đế họ đổi cho 1 đôi khác, nói chung chính sách chăm sóc khá hài lòng. Hệ thống showroom ở đây cũng nhiều khoảng 11 showroom ở HN nhưng mình mua thì toàn mua ở 80 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy vì ở đây là trụ sở chính nên mọi cái hỏi dễ dàng hơn và đổi hàng cũng dễ hơn.

Đặc biệt ở đây họ còn bán buôn giày và túi xách nữa, chị nào có nhu cầu lấy buôn qua đây cũng được, mua buôn thì được chọn size số chứ không phải lấy theo dây, ngoài ra họ còn cho nợ tiền hàng, hỗ trợ biển bảng, túi bóng, đồng phục bán hàng nữa... Ngoài ra Evashoes còn một kho hàng giày xuất dư chuyên chỉ bán buôn với nhiều mẫu mã của nhiều nhãn như Rich ever, Vit, Next, Dune, Aldo, Mango, Zara... website đó là chogiay.net.

2. Phố giày “ Nguyễn Quý Đức” mẫu mã đẹp mà không hét giá:
    Chị em sành mua sắm tại Hà Nội hẳn không thể không biết tới con phố Nguyễn Quý Đức, quận Thanh Xuân. Con đường dài chưa đầy 600m nhưng khiến cho chị em “phát cuồng” vì những mẫu giày, dép, túi xách và đồ phụ kiện thời thượng giá rẻ.

Tất nhiên, giá rẻ thường đi kèm với việc chất lượng sản phẩm chưa chắc đã bền, tốt và “nói Không” với hàng hiệu nổi tiếng… nhưng với chị em mê shopping thì bao giờ mức giá thấp hơn cũng giành được sự quan tâm rất lớn. Điều làm nên sức hút của con phố 600m này là mẫu mã giày dép cực kỳ phong phú, mức giá chung không quá trên trời. Người bán không nói thách như các shop trên phố trong khi người mua đánh giá độ đẹp của đồ ở đây thì không hề kém cạnh.

3. Shop giày khiêu vũ “ Xuân Việt”:
    Giầy khiêu vũ Xuân Việt chuyên cung cấp sỉ lẻ, chất lượng tốt với nhiều mẫu mã đẹp, với giầy nhập khẩu , giầy đóng tại xưởng (nguyên liệu ngoại nhập).
    Đặc biệt chuyên sản xuất giày và bán sẵn nên có nhiều mâu mã để lựa chọn, đến là có mà không bao giờ hết hàng, hãy đến với shop giầy khiêu vũ Xuân việt để thoải mãi lựa chọn với hàng trăm mẫu giầy khiêu vũ đẹp nhất, mới nhất chỉ với 250K đến 350K.

Địa chỉ: 70 ngõ 87 láng hạ hà nội(ngõ 87 cạnh trung tâm chiếu phim quốc gia 87 láng hạ)

4. Shop BlueWind:
    BlueWind chuyên cung cấp các loại giày dép thời trang nữ, rất nhiều mẫu giày cao gót, combat boot…
    Bluewind được biết đến với những sản phẩm giày dép nữ hợp thời trang, nhập trực tiếp từ những công ty giày dép uy tín, cao cấp của Quảng Châu, Tứ Xuyên mà không qua trung gian, đảm bảo về chất lượng và giá thành … Là thương hiệu chuyên bán buôn, bán lẻ mọi kiểu dáng giày dép nữ mới nhất: Giày đế xuồng, cao cót, giày đế thô, giày bệt, sandals, giày vải ….trong năm 2012 có những xu hướng nổi bật như: giày boot nữ, giày orford, giày mũi nhọn, đính kim loại, phong cách sporty với giày đế bánh mỳ…

Bạn có thể truy cập bluewin.vn để xem chi tiết và chọn cho mình một đôi vừa ý mà giá cả hợp với túi tiền của bạn.
    Địa chỉ: Số 47 ngõ 260 Cầu Giấy – Hà Nội

5. Hàng giày Việt Nam Xuất khẩu:
    Nếu bạn nào muốn mua hàng giày vnxk thì hãy đến số 8 – ngách 115, ngõ 75 Giải Phóng, Hà Nội. Mẫu về rất nhiều, liên tục cập nhật những mẫu đẹp, do điều kiện không cho phép nên ở đây chỉ bán buôn không mở cửa hàng, nếu bạn nào cần mua thì hãy alo hoặc để lại địa chỉ mail để chủ quán gửi mẫu cho bạn lựa chọn.

6. Tututishop4:
    Chuyên bán buôn bán lẻ giầy dép hàng xách tay 100% made in Taiwan.

Địa chỉ : số nhà 20 ngõ 325 Giảng Võ- Đống Đa – Hà Nội

7. Shop Cánh Cụt:
    Chuyên bán các loại boot nữ thời trang, hàng chất lượng, giá cả phải chăng, hàng nhập nhiều mẫu mã, liên tục.
    Địa chỉ: 15 Phùng Hưng – Hoàn Kiếm – Hà Nội

Chúc mẹ nó mua được giày ưng ý nha

3. quynhngakt84

quynhngakt84 BÁNH ĐẬU XANH-BÁNH GAI

Tks mn, oanh dau cai tim cho de.............

4. kuncb

kuncb Thành viên chính thức

Thanks mẹ nó, tiện mẹ nó cho em hỏi, em đang mún mua son YSL nhưng ko bít mua ở đâu tin tưởng đảm bảo, mẹ nó giúp em nhé :)

5. 9clock

9clock Thành viên chính thức

mn lên cửa hàng giầy da trên Hoàng Hoa thám nhé, đối diện xưởng bia hơi (cửa hàng từ Núi trúc chuyển về). Năm ngoái mình có sắm 1 em boot cổ ngắn ở đó, đi bền và đẹp giá 800k. Hoặc bạn lên 55 Nguyên Hồng nhé. giầy dép ở đó chắc chắn và giá cả khá mềm mại...

6. nickky

nickky Bắt đầu tích cực

Cảm ơn các mẹ Hoahongnd và mẹ 9clock nhiều đã cho em địa chỉ nha. Em tin dùng hàng việt lâu rồi nên em qua địa chỉ các mẹ giới thiệu hàng việt nam xem thế nào

7. bich_zero

bich_zero Thành viên kỳ cựu

mn thử qua cửa hàng cạnh Cung Hữu Nghị Việt Xô chuyên giầy xuất khẩu giá khá ok, thỉnh thoảng e vớ dc mấy đôi bốt rẻ mà đẹp và ấm lắm ^^

girlkieuki thích bài này.
  8. bogaugau

bogaugau Bắt đầu nổi tiếng

đánh dấu top nhà bác :)...................

9. girlkieuki

girlkieuki Thành viên sắp chính thức

Lưu mấy địa chỉ này mới được. Tuần sau tới sinh nhật con bạn rất thân của em có khi mua đôi bốt tặng nó lúc này hợp lý nhất các chị nhỉ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.