Cần giúp: Địa Chỉ Khám Da Liễu Uy Tín Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi phungkhuyen01, 25/7/2017.

1. phungkhuyen01

phungkhuyen01 Thành viên tập sự

Chào các mẹ,
    Hiện nay da mặt em đang gặp vấn đề rất rất nghiêm trọng em cần các mẹ thông thái tư vấn giúp em nơi khám chữa da liễu uy tín ạ. Chẳng là da em vốn bị mụn ( không nhiều nhưng thường xuyên, cứ lúc nào cũng có 1,2 cái trên mặt, sưng đỏ), chị em chỉ cho e mua thuốc bắc về bôi . Em bôi đc khoảng 1 tuần thì thấy da mặt sạm đi rõ rệt, em sợ quá ngưng bôi ngay nhưng tình hình không khả quan hơn chút nào :(. Đến giờ sau 2 tháng ngưng thuốc da mặt em vẫn rất kinh khủng: mụn chi chít 2 má, những chỗ bôi thuốc thì đen sì, sạm lại xấu lắm ý ạ ( như bôi nhọ nồi í ạ.huhu).
    Bây giờ em hoang mang lắm, cũng chả dám bôi linh tinh nữa (em chừa rồi). Muốn hỏi cả nhà bác sĩ ở đâu tốt, làm ngoài giờ hành chính thì càng tuyệt (đỡ phải nghỉ làm, sếp la), để em qua gửi gắm gương mặt. Em chẳng cần đẹp hoàn hảo, chỉ cần như cũ là được rùi :((. Em cảm ơn các mẹ đảm đang nhiều!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phungkhuyen01
    Đang tải...

2. ngankhdp

ngankhdp Thành viên tập sự

Chị ơi em nghĩ chị nên lên da liễu TW để khám đi, có khi thuốc bắc của chị có thành phần corticoid đấy ạ. Đến mức sạm da là nặng đấy, bh chỉ làm sạch da bằng nước muối sinh lý thôi, còn lại để bác sĩ lo. Chúc chị mau khỏi

3. camlinhnguyen1294

camlinhnguyen1294 Thành viên tập sự

Ôi e cũng bị mụn y hệt chị, đến kỳ thì còn ghê hơn :((( Bôi thuốc đánh răng chẳng đỡ :(( lót dép hóng bác sĩ chữa huhu :(( Miễn bác sĩ tốt thì thế nào e cũng phải theo :(( chán lắm rồi mặt mụn ơi

4. luuhuyen1001

luuhuyen1001 Thành viên tập sự

Bạn ơi bạn tìm được chỗ khám chưa? Tớ nghĩ bạn google thử pk của bác sĩ bên viện da liễu tw xem sao. Bên đó chuyên môn tốt nhưng chắc khám ngoài giờ làm khám tư đó, đỡ xếp hàng. Chúc bạn chóng khỏe

5. phungkhuyen01

phungkhuyen01 Thành viên tập sự

Em vẫn chưa tìm được địa chỉ khám, tìm trên mạng cũng hay thấy mọi người bảo tìm pk của các bác sĩ trên viện da liễu. Ai có kinh nghiệm làm ơn giúp em với ạ! Em hứa sẽ viết bài review lại cho cả nhà nếu khỏi ạ

6. mailinhkhl

mailinhkhl Thành viên tập sự

Mình thấy bên wtt có mấy mẹ lập topic về các bác sĩ tốt đó, bạn thử google xem. Mình hồi xưa cũng bị mụn dậy thì, vào da liễu khám bác sĩ Thành trẻ thì hết. Bạn cố gắng đi được vào giờ hành chính thì ra da liễu cho tốt. Cũng muốn giúp bạn mà chả nhớ contact bác đó hê hê, mấy năm rùi chẳng biết bác còn ở da liễu không nữa :))

7. ngankhdp

ngankhdp Thành viên tập sự

Em mới đọc được cách vệ sinh da mặt là rửa mặt 2 lần 1 ngày với nước muối sinh lý ạ. Làm hơn tuần thấy mụn hình như hơi khô nhưng da bắt nắng nên phải chú ý che chắn cả nhà ơi :D.
    P/s em vẫn hóng chỗ bác sĩ khám ak ^^ Thấy nhiều địa chỉ quá mà chả biết tin ai

8. Kimkyo123

Kimkyo123 Thành viên mới

9. thuthao78910

thuthao78910 Thành viên tập sự

Dạ chị ơi cho em hỏi có phải bsi Nguyễn Tiến Thành có phòng khám riêng ở Phạm ngũ Lão không ạ? Bác đeo kính ạ