Địa chỉ khám phụ khoa, kiểm tra khả năng sinh sản uy tín ở Hà Nội?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi hoatuyet109, 23/5/2013.

Tags:
  1. lehoan3008

lehoan3008 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Địa chỉ khám phụ khoa, kiểm tra khả năng sinh sản uy tín ở Hà Nội?

hic, em cũng đang muốn đi khám quá, cũng có triệu chứng như mẹ chủ topic. mà nhiều địa chỉ quá, không bt địa chỉ nào được mà giá cũng vừa phải!

Đang tải...

2. bacsihoasung

bacsihoasung Thành viên chính thức

Theo mình nên khám bệnh viện phụ sản Trung ương Hà Nội nếu ở miền Bắc hoặc bệnh viện Từ Dũ ở miền Nam

3. me_nhim_bong

me_nhim_bong

Mình thấy bác sỹ Tuyết Trinh làm ở khoa sinh sản và hiếm muôn bệnh viên C khám rất tốt, Bsy Trinh mới mở phòng khám ở 104G4 Thành Công (đối diện hồ Thành Công), Chỉ khám vào cuối ngày từ 5h chiều và ngày thứ 7, Bsy Trinh là tiến sỹ chuyên về sinh sản và hiếm muộn ạ

4. huonglan89

huonglan89 Thành viên mới

Bạn có thể đến phòng khám 38 cảm hội để khám bạn ah. Vì sao bạn nên chọn phòng khám 38 Cảm Hội để khám phụ khoa?
    Hiện tại trên địa bàn thành phố Hà Nội thì Trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản Hà Nội hiện đang là một trong những địa chỉ khám chữa bệnh phụ khoa nhận được của nhiều sự tin tưởng của chị em. Khi đến khám phụ khoa, bệnh nhân sẽ được các chuyên gia trực tiếp tư vấn, khám và điều trị, bảo đảm chính xác và an toàn trong điều trị. Trung tâm có cơ sở vật chất, trang thiết bị hiện đại, hỗ trợ tốt nhất quá trình khám, chữa bệnh mang lại hiệu quả cao nhất. Với đội ngũ nhân viên y tế chăm sóc chu đáo, hướng dẫn tận tình thái độ phục vụ chuyên nghiệp chắc chắn sẽ mang lại sự hài lòng, yên tâm cho người bệnh mỗi khi đến khám.

5. huongnn8x

huongnn8x Thành viên tập sự

Mẹ nó qua pk iMEDIC số 10 Lê Quý Đôn xem có bác sỹ Mai của sản C khám ở đó, bác sỹ Mai chỉ khám ngoài giờ vào thứ 4, và sáng chủ nhật thôi. Nên bạn nên gọi điện đặt lịch trước không đông lắm.

6. phuong_lan620

phuong_lan620 Thành viên tích cực

Mẹ nào cân khám phụ khoa ới e, e tặng cho cái thẻ khám miễn phí trị giá 1.000.000VND (tương đương với 10 lần khám) + các XN đc giảm 10% tại PK đa khoa Quốc tế Vietsing - 83 Lý Thường Kiệt - HN nhé. Có j ới mình theo SĐT dưới chữ ký hoặc pm vào topic của m nhé.

Thanks all

7. ngoinhahanhphu

ngoinhahanhphu Thành viên nổi tiếng

em hóng chút ạ