Cần giúp: Địa Chỉ Mua Mỹ Phẩm Organic Uy Tín

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Joe Tran, 21/6/2017.

1. Joe Tran

Joe Tran Thành viên tập sự

Chào mọi người ạ, chị em mới mang bầu mà sắp tới sinh nhật chị nên em muốn mua tặng mỹ phẩm mà bà bầu dùng được. Giá đắt chút cũng không sao nhưng mà quan trọng là thành phần phải organic và thực sự an toàn cho bà bầu, hiện em ở Hà Nội nên muốn tìm shop nào ở HN càng tốt để mua. Các mẹ có ai từng mua ở shop nào uy tín chỉ cho em với, em cảm ơn nhiều ạ! À các mẹ suggest em một sản phẩm nào nên tặng mẹ bầu được không ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Joe Tran
    Đang tải...

2. kiaconbuomvang

kiaconbuomvang Thành viên tập sự

MÌnh hay mua ở Pure store trên phố huế bạn nhé. Từ ngày có bầu nên mình chuyển qua dùng mỹ phẩm thiên nhiên thấy hiệu quả mà an toàn lắm. Địa chỉ này là do bạn mình giới thiệu nên yên tâm phần nào bạn ạ.

3. Rey Nguyen

Rey Nguyen Thành viên tập sự

Về mỹ phẩm Handmade mình từng mua của Tynnyl Shop, có mấy sp cũng ok phết nhưng là tự làm nên cũng k chắc chắn về thành phần thế nào, còn nếu bạn muốn brand xịn hẳn thì t thấy mấy chị cơ quan cũng từng mua chỗ này rồi, mấy hãng nghe lạ tên nhưng uy tín và nước ngoài cũng dùng nhiều

4. malacca15

malacca15 Bắt đầu tích cực

bạn tham khảo dòng sản phẩm siberica của nga nhé. Đây là dòng ỏganic rất nổi tiếng của Nga được nhiều ng ưa chuộng. m chuyên hàng nga nếu bạn cần tư vấn m sẵn sàng nhé. hi

5. me NEN

me NEN Thành viên tập sự

6. Linh Moon 91

Linh Moon 91 Thành viên mới

Mình hay mua mỹ phẩm ở một số shop uy tín được mấy bạn trên group facebook review tốt. Mình tổng hợp thành bài viết này mọi người có thể tham khảo nhé: 5 shop mỹ phẩm uy tín trên shopee