Kinh nghiệm: Địa Chỉ Nào Bán Kẹp Nâng Mũi Hà Nội Tốt Nhất

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 2/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mũi thấp nhưng ham hố mấy em cao tây. Bữa lướt app thấy có bán kẹp nâng mũi Hà Nội. Cũng mê, đi mua về. Mấy chị có tin không, em xài đúng 1 lần rồi cất kỹ đến bây giờ chưa rớ lại luôn.

Ba cái này chỉ dùng ở nhà. Mà em thì về nhà lăn đùng ra ngủ có xài mấy đâu. Mà tưởng nó cũng kẹp mũi lại chứ có kích thích mũi cao, dài ra gì đâu. Kẹp biết khi nào mũi mới đẹp. Quải chè đậu. Coi như bỏ tiền ngu 1 lần.

Lướt trên mạng thấy mấy chị đi nâng mũi. Nhìn đẹp thấy cũng ham. Nhưng em chưa có kinh nghiệm. Chị em nào đi nâng mũi rồi. Bay vào review, truyền kinh nghiệm cho em với!!!

Đừng tin mấy chỗ bán kẹp nâng mũi hà nội em ơi. Chị thấy em bỏ cái kẹp đó là đúng rồi đó

Em thấy mất thời gian lắm mà không hiệu quả gì cả chị ơi

Ukm bỏ sớm đỡ phải khổ em ơi

Ukm bỏ sớm đỡ phải khổ em ơi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: bán sụn nâng mũi ở hà nội

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: bán kẹp nâng mũi hà nội

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 13/1/2023
  2. Colautim

Colautim Thành viên sắp chính thức

Kẹp nâng mũi có hiệu quả ko?