Kinh nghiệm: Điều Cần Phải Làm Mỗi Ngày: Tin Tưởng Bản Thân Mình

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Tiệm tạp hóa mùa hè, 17/9/2021.

1. Tiệm tạp hóa mùa hè

Tiệm tạp hóa mùa hè Thành viên sắp chính thức

Bạn biết, bạn nghe và bạn hiểu rằng cần phải yêu thương và tin tưởng bản thân nhiều hơn. Thế nhưng tại sao bạn vẫn cứ làm bản thân phải khổ sở?

Bạn so sánh bản thân với người khác mà lo lắng không nguôi. Hay trách móc bản thân vì những điều không như ý. Bạn quá tham lam, quá vọng tưởng để rồi bất an với thực tại ngay trước mắt.

Khi bình tâm suy nghĩ lại, bạn thấy mình đang bị tổn thương thật rồi. Bao quanh bạn là sự sợ hãi, là biết bao thứ "phải làm".

Đến lúc rồi, phải suy nghĩ lại! Đừng cố chấp nữa.

Nếu được thì hãy tha thứ cho tất cả, cũng là tha thứ cho chính bản thân mình. Bạn là người rõ nhất mình đã cố gắng như thế nào mà.

Chỉ khi bạn tin tưởng, yêu thương bản thân nhiều hơn thì bạn mới dám sở hữu hạnh phúc của riêng mình.

-o-o-o-o-o-

Hãy bắt đầu yêu thương bản thân ngay hôm nay với việc nạp Vitamin C vào cơ thể. Tiệm tạp hóa mùa hè hân hạnh giới thiệu sản phẩm Rutincas Plus.
    Đây là thuốc giúp bổ sung vitamin C, hỗ trợ tăng sức đề kháng, tăng tính bền thành mạch, hỗ trợ giảm tình trạng chảy máu chân răng, nhiệt miệng do nóng trong người, do thiếu vitamin C.

Tham khảo và đặt mua sản phẩm tại link sau.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tiệm tạp hóa mùa hè
    Đang tải...