Điều Trị Cười Hở Lợi Ở Đâu Tốt Vậy Các Mẹ???

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Bác sĩ chỉnh nha, 3/3/2016.

1. Bác sĩ chỉnh nha

Bác sĩ chỉnh nha Thành viên tập sự

Các mẹ ơi, ai có kinh nghiệm thì giúp e với ạh. Chả là e không may mắc phải chứng cười hở lợi. Thú thật là e cảm thấy thiếu tự tin ghê lắm ý, cảm giác nụ cười của mình cứ xấu xấu ghê ghê thế nào ý ạ. :confused::confused::confused:.. E chẳng dám cười nhiều, mà cười thì toàn lấy tay che mồm thôi, cũng ngại khi phải giao tiếp thành ra chẳng có bạn bè nhiều. E nghe nói các cụ có "ác cảm" với người cười hở lợi nên cũng hơi lo::)(..mà e cũng đang đang muốn thay đổi nụ cười của mình để có thể tự tin hơn, có nhiều bạn hơn và quan trọng là e đang muốn có người yêu lắm rồi ý...Mẹ nào đã từng chữa cười hở lợi rồi hoặc biết địa chỉ điều trị cười hở lợi ở đâu tốt tại hà Nội thì tư vấn giúp e với ạ. e cảm ơn.:):)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bác sĩ chỉnh nha
    Đang tải...

2. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

Đúng thật mẹ nào bị cười hở lợi ng khác nhìn vào đã thấy ... nói gì tới bản thân cảm nhận
    Mẹ nó tham khảo bên nha khoa paris nhé, trc đó nó là nha khoa HM, e từng làm dv đây rồi, bs tận tình lắm, nhưng e ko rõ bên đó có dv chữa cười hở lợi ko :cool:

3. phamphuong65243

phamphuong65243 Thành viên mới

Sửa lần cuối: 7/3/2017
  4. thuytrang13989

thuytrang13989 Thành viên đạt chuẩn

Con gái mình mới 5 tuổi thôi, lúc nhỏ không thấy cười hở lợi sao giờ lại thấy hở lợi, liệu khi thay hết răng sữa cấu tạo răng có khác đi không nhỉ. Hiện giờ mới rụng 1 cái răng cửa hàm dưới thôi à.

5. depchanphuong

depchanphuong Thành viên rất tích cực

Bé nhà m cũng bị,m cũng quan tâm,đợi thêm thông tin của các mẹ!