Kinh nghiệm: Điều Trị Dứt Điểm Ngực Bị Chảy Xệ Và Nhão Phải Làm Sao

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 9/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy năm thanh sắc mình giữ gìn cho dáng dẻ hồng hào, thon gọn. Sau khi làm mẹ rồi thì thật sự mình không còn thời gian lo nghĩ đến cái thân. Tự nhiên nay nhìn lại mình thấy tủi quá các chị. Ngực sơ mướp và nhão nhìn không khác gì cụ bà 50. Mỗi lần nghĩ tới là em lại ứa nước mắt.

Tâm sự với mấy chị là có một thời gian em bị tress nặng. Với tình trạng ngực bị chảy xệ và nhão thì phải làm sao?Không lẽ còn trẻ thế này em phải ôm cái nỗi buồn mặc cảm này tới già. Nhiều người bạn thì khuyên em nên đi phẫu thuật ngực luôn đi. Độn túi vào cho nhìn đầy đặn, bảo rằng mình không thương mình thì ai thương mình. Đẹp mới sống hạnh phúc, mới giữ được chồng. Mà nghĩ tới thì em sợ lắm. Cái cảnh lên bàn mổ là em tái mặt. Có chị nào gặp tình cảnh éo le thế này chưa? Cho em vài ý kiến và lời tâm sự chân thành với. Thật sự rất cảm ơn.

Đúng rồi đó chị ơi nên đi nâng ngực với đặt túi ngực vào đi chứ tình trạng này là nặng lắm rồi hông chừng mai mốt da nó nhăn là khổ nữa đó. Đi làm liền đi

bị đến như vầy mà còn da nhăn nữa hả em

ngực mình mà mình k lo là nó tùm lum luôn v đó, bới chị lo đi, để da nhăn nhìn k biết ngực bà thím nào nữa đó

chị cũng đang rầu lắm em ơi, sợ lắm, nghĩ tới lúc người phẫu thuật làm cho mình là da gà chị nó nổi lên hết à

trời ơi thật ra phẫu thuật k có đang sợ như chị nghĩ đâu em nói thiệt á, h công nghệ ngta làm nhẹ nhàng lắm r

nhẹ nhàng là k đau luôn đúng k em

dạ đúng r đó hồi em làm bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng nè làm nhẹ tênh à, k có đau luôn do mình đc gây mê mà, k tin chị lên đây mà đọc

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về ngực chảy xệ sau khi cai sữa

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: ngực bị chảy xệ và nhão

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...