Đinh lăng chữa tắc sữa và bồi bổ cho mẹ sau sinh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi TrangHan2011, 6/1/2013.

1. Trangtran95

Trangtran95 Thành viên đạt chuẩn

Ngoài uống đinh lăng, em còn kết hợp với kích sữa với máy Spectra S1+ để có được hiểu quả tốt nhất nữa ạ. ;););)

Đang tải...

2. Milkcow1991

Milkcow1991 Thành viên đạt chuẩn

Mình thì lúc đầu uống cao chè vằng, sau uống sữa ông thọ và kích sữa bằng máy spectra 9plus, sau 1 time kích sữa thì lấy lượng sữa cải thiện rõ ạ.

3. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên chính thức

Chị gái em mới sinh em bé, một bên ngực bị sưng đau và tắc tia sữa. Đã uống lá bồ công anh và dùng lược trải nhưng vẫn không khỏi, nghe mọi người mách chị Linh nghĩa dũng, mà chị em tận dưới Hà Nam, nghĩ xa quá chị Linh không đi nhưng vẫn cứ đánh liều gọi. Nhưng chị rất nhiệt tình đến mấy ngày, và chị em đã cải thiện lượng sữa đáng kể. thực sự cảm ơn chị rât nhiều đó, các mẹ có bị thì gọi chị Linh nhé

4. MebeBon122019

MebeBon122019 Thành viên sắp chính thức

Cảm ơn bạn

5. Lam Yen Chi 1212

Lam Yen Chi 1212 Thành viên chính thức

Nhóc nhà em được 3 tuần thì em bị tắc sữa, do lúc đầu sữa ít quá nên mình cứ nghe lời mọi ng xui xoa ngực, thế là vỡ tuyến sữa, tắc. xong e đến Số 2 Thanh Bình , Hà Đông, Hà Nội may lại hết

6. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên chính thức

Trước chị gái mình cũng hay bị, thử một số biện pháp dân gian không được, cuối cùng đến 105 Láng Hạ họ làm cho khỏi luôn,mà rất nhẹ nhàng ko đau tẹo nào. Công nhận bác sỹ ở đó mát tay mà rất nhiệt tình. Bạn nào bị thì thử đến đó xem nhé.

7. Lam Yen Chi 1212

Lam Yen Chi 1212 Thành viên chính thức

Mẹ nào tắc sữa thì chịu khó mà bóp nó ra cật lực, không thì gọi ngay đội thông tắc sữa đến cho nhanh, đừng có ngấm ngầm chịu đau mà bị trích áp xe như bạn em thì khổ cực luôn í, em gọi thông sữa ở trang hutsuacom mà thấy quá ổn luôn, mỗi tội sữa phun tung toé bẩn hết cả đồ đạc bẩn ơi là bẩn