Đồ Chơi Cho Bé Yêu Nhà Bạn "xe Kem Ngọt Ngào, Mát Lạnh" Cùng Kẹo Mút, Bắp Rang Bơ, Bánh Ngọt

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi lecuc80, 24/1/2017.

1. lecuc80

lecuc80 Thiên hà lấp lánh - Chị Cánh tiên

Mở hộp đồ chơi trẻ em XE KEM, kẹo mút, bắp rang bơ, bánh ngọt
    Xin chào các mẹ, đây là video đầu tiên của mình có nội dung mở hộp đồ chơi "Xe kem ngọt ngào, mát lạnh"- Shop Sweet. Với bộ đồ chơi "Xe kem ngọt ngào, mát lạnh" này, mình sẽ cùng mở hộp quà và vui chơi, sắp đặt đúng vị trí một cách đẹp mắt, sinh động nhất các loại kem, bánh ngọt, đồ ăn nhanh... cho các bé xem cực kỳ vui mắt!
    Các mẹ và bé xem, góp ý cho mình để video sắp tới mình làm hợp ý các bé hơn nhé.
    Yêu các mẹ thật nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lecuc80
    Đang tải...

2. lecuc80

Mở hộp đồ chơi Phòng Tắm Của Búp Bê Barbie - phụ kiện nhà tắm có vòi hoa sen phun nước của Búp bê Barbie
    Chị Cánh Tiên xin chào tất cả các em. Chỉ còn 1 ngày nữa là chị em mình được đón Giao thừa rùi. Búp bê Barbie cũng đang rất nóng lòng muốn được đón Tết cùng các bạn nhỏ nên chị đã giúp Barbie tắm gội sạch sẽ để đi chơi xuân vui Tết. Chị Cánh Tiên chúc các em một năm mới tràn ngập niềm vui, hạnh phúc bên gia đình, người thân và bạn bè. Năm mới đến các em có yêu cầu mở món quà nào mình yêu thích không, chị sẽ đáp ứng sớm nhất yêu cầu của các em tại thời điểm giao thừa nha. Cảm ơn vì đã đến với Kênh Cánh tiên và yêu thích video của chị. Happy new year 2017.

3. habaotrang98

habaotrang98 Thành viên tích cực

mấy cái này mua đâu vậy ạ? giá tnao ạ

4. lecuc80

Mình mua trên Hà Nội, ở cửa hàng đồ chơi gần nhà, giá 220k/bộ bạn nhé.

5. lecuc80

MỞ HỘP ĐỒ CHƠI, ĐI GIÀY VÀ SƠN MÓNG TAY CHO BÚP BÊ SINH ĐÔI MELIA ★ Chị Cánh tiên
    Ở video MỞ HỘP ĐỒ CHƠI, ĐI GIÀY VÀ SƠN MÓNG TAY CHO BÚP BÊ SINH ĐÔI MELIA, chị Cánh Tiên sẽ mở hộp đồ chơi bao gồm 2 búp bê sinh đôi Melia, một loạt phụ kiện trang điểm như vương miện, vong đeo cổ, túi xách, váy, giày cao gót... rất lung linh, rực rỡ. Vì thời gian có hạn nên chị chỉ thay đổi các đôi giày và sơn móng tay cho 2 chị em búp bê xinh đẹp này thôi. Thay đổi trang phục cho búp bê chị sẽ làm ở video sau nha.

6. lecuc80