Toàn quốc: Đồ Du Lịch Msquare Nhật Bản Giảm 10% Cho Chị Em Lcm

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi zemzemshop, 29/3/2016.

1. zemzemshop

zemzemshop Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ hay đi du lịch thì đều đã biết đến vali kéo của Samsonite, Roncato, Lavender, Holly, Sakos...bởi chất lượng cao cấp, thiết kế thời trang của các hãng danh tiếng này. Tuy nhiên thì như kinh nghiệm của em trước đây khi đi du lịch thì đồ dùng để trong vali cũng rất dễ bị lộn xộn nếu như không có các túi đựng riêng quần áo, giày dép, đồ lót, mỹ phẩm, tài liệu giấy tờ,....
    Đó là lý do mà em hiện đang phân phối đồ cho hãng đồ du lịch Msquare này. Nó nổi tiếng ở nước ngoài về các đồ du lịch công tác (Travel business accessories ). Hàng rất đẹp, chất vải tốt, đường may không bao giờ bị bục hay sờn chỉ, gian hàng trên Amazone, Ebay và Lazada của Msquare tại Sing bán rất ổn. Các mẹ muốn mua sỉ thì inbox em nha ^^
    Gồm: túi đựng đồ cá nhân du lịch công tác, túi đựng mỹ phẩm, túi đựng giày, bọc vali, dây đai vali,...

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHO CÁC MẸ TRÊN LCM: GIẢM GIÁ 10% (HOẶC FREESHIP) CHO CÁC MẸ NHÉ!
    HOTLINE: 0902.806.333.
    Showrom tại HN: 105 Yên Lãng, Đống Đa, HN

Gọn gàng và ngăn nắp sẽ mang lại cho các mẹ và gia đình một chuyến đi tuyệt vời hơn!

1. Túi đựng đồ cá nhân Bag in bag Msquare 275K

Túi giúp các mẹ đựng mỹ phẩm, đồ dùng cá nhân, đồ trang điểm, bàn chải, kem đánh răng nếu không được cất gọn trong túi đựng sẽ làm tốn nhiều diện tích vali, hơn nữa còn hay bị thất lạc trong quá trình di chuyển.

Khi đựng vào sẽ như thế này- loại này rất nhiều mẹ thích đấy ạ!

2. Ví đựng passport, vé máy bay, tiền, thẻ ATM và cả điện thoại: Size S 200K, Size L 220K
    Các loại giấy tờ cần thiết khi đi máy bay như: vé máy bay (vé giấy hoặc mã điện tử), chứng minh thư/hộ chiếu, visa/ thị thực, tiền mặt cần được đựng trong một chiếc bao đựng cần thận, tránh thất lạc, nhàu nát. Có 4 màu cực đẹp ạ!

3. Túi đựng giày và dép: đựng được 2 đôi cơ các mẹ ạ! giá 190K
    Trong mỗi chuyến du lịch không thể thiếu đi những đôi giày hoặc guốc dép. Vì thế một chiếc túi có thể đựng gọn được cả giày, dép, sandal, tất, lót giày,...là thực sự cần thiết. Túi đựng giày không chỉ bảo quản giày của bạn không bị méo, móp, mất dáng mà còn không làm bẩn các đồ dùng khác khi đựng chung trong vali.

4. Gối chữ U Msquare giúp các mẹ không bị mỏi cổ và có chỗ dựa để ngủ ngon trên máy bay! 270K nhé!
    Một chuyến hành trình dài chắc chắn sẽ làm ban mỏi mệt phải không nào? 1 chiếc gối chữ u kê cổ mềm mại, tiện dụng cho bạn cảm giác thoải mái trong chuyến đi của mình là thực sự cần thiết

5. Túi đựng mỹ phẩm đồ cá nhân chống nước Msquare có móc treo chất dày đẹp 190K. Loại này các mẹ có thể mua cho cả ông xã để đựng bàn chải, dao cạo râu, khăn mặt,..tiên lắm nhé!

Nếu không có quá nhiều những món đồ mỹ phẩm, các mẹ có thể sử dụng một chiếc túi đựng mỹ phẩm có kích thước nhỏ hơn để tiết kiệm diện tích cho vali nhé
    Đựng vào nó sẽ như thế này!

6. Lọ chiết mỹ phẩm dầu gội,...có 3 loại: loại 50ML, 100ML và hỗn hợp. Có thêm 2 lọ nhỏ đựng kem. Loại 50ML là 60K, loại 60Ml là 70K ạ!

Lượng chất lỏng tố đa được mang theo hành lý xách tay là 1000ml, tuy nhiên các chai chất lỏng phải có dung tích dưới 100ml. Vì thế cần chiết mỹ phẩm, dầu gội, sữa tắm ra chai có dung tích dưới 100ml
    Fanpage của Msquare: https://www.facebook.com/dodulichmsquare
    NHỮNG ĐỒ KHÁC EM SẼ UP DẦN Ạ! CẢM ƠN CÁC MẸ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zemzemshop
    Sửa lần cuối: 6/9/2016
  2. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

sao ảnh lỗi hết vậy mn,,, e đang vào nhà mn chơi nè :p

3. zemzemshop

zemzemshop Thành viên đạt chuẩn

hì hì, lỗi gì vậy mẹ :)

4. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

ớ,,, e viết thiếu ạ,,lỗi ảnh ấy mn,, e có xem đc đâu

zemzemshop thích bài này.