Hà Nội: Đồ Hè Thu Newtag Siêu Đẹp:áo 2s,bikini,quần Tập,áo Thun,croptop,chân Váy,sơ Mi,váy Công Sở,áo Kiểu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Man_hn, 6/4/2020.

1. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

-->>>tớ có cả kho luôn, toàn đồ đẹp:h::h::h:... chắc đăng cả vài năm ko hết quá hixxxxx
    topic này TL đồ newtag hoặc mặc 1l like new nói vậy để mn ko cần hỏi nữa ạ^^

Quần/ chân váy chủ yếu size L, còn áo size S/M/freesize. Giày thì size 39,40.

:*Ship toàn quốc, mùa dịch này tớ freéship luôn, zalo/viber: 0908/.672//..999

-->>>>***Vẫn còn rất nhiều, mn theo dõi nhé, đăng 10 topic nữa cũng ko hết đâu ạ, m sẽ lên topic đồ bé gái và đồ nam nữa ạ.

ĐỒ VẪN CÒN, KÉO XUỐNG XEM BÊN DƯỚI NHA CHỤY EM NHÀ MÌNH, YÊU NHIỀU LẮM Ạ:h:^^

38. Chân váy xòe dài dáng midi hàng cao cấp nha mn, chất đẹp, newtag size S, m TL 150k:

37. Bộ mặc nhà size L, hàng VNXK chất nó đẹp bền mặc vài năm ko hỏng đừng ss với hàng chợ ạ, bộ new m TL 180k:

36. Chân váy hồng xếp ly, newtag m TL 100k:

35. Set áo 2s hoa rất yêu và chân váy xòe có lót quần- của mình màu hồng size M, set này đảm bảo ko đụng hàng, m TL 200k/ cả set:

34. M pass chân váy chống nắng loại tốt màu bạc hà, m mua hàng đẹp dài rộng mặc thoải mái chứ ko phải loại ngắn đâu ạ, TL 80k:

33. Áo tập chất thoáng khí của Adidas, TL 120k/c:

32. 1 loạt áo polo hàng hãng auth xịn, m có khoảng 8c kẻ như này size L mn nhé, toàn Tommy hoặc polo.. TL từ 100-250k/c:

31. Áo sơ mi ren cao cấp, kèm tag xịn xò m mua đắt newtag luôn, ai ngực to ok ạ, Size S 45-55kg tùy chiều cao, TL 200k.
    Nguyên cái tag đá này mua ngoài đã cả trăm ngàn rồi ạ, tag rất đẹp có thể sử dụng sang món đồ khác:

30. Áo sơ mi chất đũi trắng thêu hoa của Nhật hơi bị đẹp, ngoài trắng đẹp như ngọc trinh mà máy của mình màu nó cứ vàng ấm quá nên ko lên rõ hình dc, áo mới 99%, TL 100k:

29. Croptop dài tay dáng dài ko ngắn, mặc đi chơi đi tập đều okela, TL 70k:

28. Áo voan ren hàng cao cấp siêu sang chỉ là size bé, ai size S người thấp thấp thì lấy luôn ko phải nghĩ ạ. Áo new TL 200k.

27. Nốt cái khoác ren dáng dài, ai cao to béo thì lấy ạ, đồ cao cấp m TL 250k.

26. Áo lưới mặc ngoài bikini hàng hãng cực xịn cực đẹp hàng độc luôn ạ, có áo này rất tiện- kín đáo và gọn, TL 300k.

25. Áo thun newtag của SHEIN, full túi hãng đảm bảo xinh xỉu, size S ạ, TL 200k:

24. Áo len mông tơ ghi kẻ hồng hottrend m mua 270k TL 150k KMC, áo này rất đẹp nhưng dành cho người béo 1 tý mặc lên nó trông gầy đi chứ mình gầy quá mặc trông lại càng gầy :D

21. Váy vàng công sở rất xinh kèm tag hoa trắng, chất xịn đẹp ko bg nhăn, size L newtag dành cho các ce 55kg, m TL 230k:

20. Áo croptop thun vàng, của m màu vàng cộc tay như hình, áo này ai béo 1 tý mặc đẹp nhé vì nó hơi ăn gian mặc lên làm gầy người mặc, áo new m TL 50k:

19. Quần sooc lụa 2 lớp rất sang và độc lạ- mặc lên rất gọn dáng ai béo cũng thon thả, quần size L newtag m TL 150k:

18. Bodysuit lệch vai màu sắc tươi sáng của Shein 1 hãng đồ mà m rất thích của Hồng Kong, áo này size S, new full túi hãng, m TL 180k:

17. Áo 2s lụa xanh lục bảo màu này rất tôn da, size S nhỏ nhắn, áo new m TL 70k.

16. Áo thun dáng rộng hình hươu bambi cực xinh, áo màu trắng newtag, m TL 120k quá rẻ r ạ, chất đẹp nha:

15. Đây là quần tập chất cotton thấm hút rất tốt, hàng xuất xịn, m TL 100k/c:

14. Quần tập cao cấp màu hồng, quần cạp cao đó ạ, chất rất bền đẹp, new m TL 140k:

13. Quần soóc rộng màu xanh 40-55kg đều ok, TL 70k:

12. Chân váy đuôi cá chấm bi size M, mặc lên cực tôn dáng tôn v3 đỉnh ạ, váy newtag m TL 100k, thực sự mua gần 300k đó:

11. Áo thun rất đẹp ạ, hàng vnxk chuẩn xịn chất cotton thề luôn ko b.g xù mà mát đẹp, bên ngoài nhũ và ánh kim tuyến đẹp hơn hình nhiều luôn, mới 95%, TL 50k.

10. bikini TL 150k size L khá to nhưng mặc lên cực tôn dáng ạ:

18. Bikini mua của BIỂN NGỌC NHA TRANG 800k, hàng thiết kế cao cấp, mặc 1l like new TL 400k.

- 9. Bikini cao cấp size L màu Tây- mặc dc 2 kiểu, new 100% mua 500k --> TL 200k.
    Ké Dép đôi của Bitis, like new, TL 70k/ đôi,

8. Áo thun trễ vai màu nâu in chữ, m mua rất nhiều áo trễ vai nên ko dùng hết, newtag luôn TL 100k KMC. Dáng dễ mặc 45-55kg ok.

7. TL cả set luôn:- Croptop dáng dài qua rốn tức ko hở rốn đâu ạ, dáng dễ mặc màu cực xinh, may 2 lớp, cổ kết ngọc trai, m mặc 1,2l like new luôn, TL 150k/ 2 món( siêu đẹp siêu rẻ rồi đừng ai mặc cả e nữa ạ):
    6. Sơ mi họa tiết độc đáo hình cô gái, đảm bảo ko đâu có ạ- cực chất cực thời trang, chất ko nhăn, bao cả nước ko có cái thứ 2 TL 200k:

5. Crop đen của F21 auth xịn, mặc có 1l thôi ạ, TL 150k:

4. Váy HM auth mua ở Malaysia, new ạ, form tôn dáng size S thui ạ, TL 180k.

3. Áo yếm dáng nhỏ nhắn xinh xắn, của m màu cam, newtag luôn vì mình ko mặc dc, ai size S thì lấy nhé, TL 20k thui.

2. Áo siêu xinh dễ thương của SHIEN hồng kông size S, new túi hãng luôn, TL 200k:

1. Áo 2 dây lụa màu mint newtag ạ, TL 70k chất đẹp:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Man_hn
    Đang tải...

2. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

PHỤ KIỆN, TÚI VÍ GIÀY ĐỒNG HỒ KHĂN MŨ BRA.. cho hết vào đây ạ^^

:highheel::closedumbrella::bikini::eyeglasses::handbag::lipstick::ring::schoolsatchel::womanshat::womansboots::watch:

-->>>tớ có cả kho luôn, toàn đồ đẹp:h::h::h:... chắc đăng cả vài năm ko hết quá hixxxxx
    topic này TL đồ newtag hoặc mặc 1l like new nói vậy để mn ko cần hỏi nữa ạ^^

Quần/ chân váy chủ yếu size L, còn áo size S/M/freesize. Giày thì size 39,40.

:*Ship toàn quốc, mùa dịch này tớ freéship luôn, zalo/viber: 0908/.672//..999

-->>>>***Vẫn còn rất nhiều, mn theo dõi nhé, đăng 10 topic nữa cũng ko hết đâu ạ, m sẽ lên topic đồ bé gái và đồ nam nữa ạ.

PHỤ KIỆN KÉO XUỐNG XEM BÊN DƯỚI NHA CHỤY EM NHÀ MÌNH, YÊU NHIỀU LẮM Ạ:h:^^

- Quần tất của Nga, bên trong màu đen ạ, m mua cả lố loại xịn 120k--> pass 60k/c, chỉ có vài cái thôi:

79. Quần tập/ quần mặc nhà màu ghi đá, newtag TL 50k, size 45-60kg.-->SOLD.

78. Maxi hoa dáng dài tốn vải lắm đó ạ, ai mặc cũng dc gầy béo đều ok hết. TL 200k KMC. Pass nốt cả mũ rộng vành trong hình 100k KMC.
    hoa nhí xinh lắm:

77. Váy công sở màu bạc hà nhã nhặn siêu trẻ đẹp/ hàng thiết kế. váy newtag TL 300k, size 50-60kg. Chất liệu mặc mùa nào cũng ok, thu đông càng tốt.

76. Sơ mi hoa chất ko nhăn, tay mặc đc 2 kiểu quá xinh luôn, size 45-55kg newtag TL 150k.

75. TL váy maxi vàng( vì thích màu vàng :D nên toàn đồ màu zàng). Váy mặc dc 2 kiểu, tôn dáng tôn eo, chất liệu mặc cả đời ko cũ. TL 200k KMC.

74. Quần sooc jean trắng new 100% của HM, chất mặc thích khỏi nghĩ size 36 45-55kg. TL 200k. đồ đều mua bên Sing ạ.
    TL luôn cả áo 2 dây hoa siêu xinh nữa ạ TL 120k KMC.

73. M có bộ chống nắng thông hơi siêu to size XL cao 1m7 như m vẫn dài vừa còn chiều rộng thì thoải mái, tóm lại ai mặc cũng dc, dài ngắn ok, màu cam như hình, newtag TL 180k KMC.-->SOLD

72. M có quần tregging nâng mông, cạp có khóa cúc hẳn hoi, size siêu to hàng đặt làm ko đâu có, size 7xl dành cho 65kg-80kg. Đồ đặt nên đắt, newtag túi zip đầy đủ, TL 200k, ai có bạn bè bigsize tặng này thì yêu lắm :D vì nhiều khi có tiền còn ko mua dc ạ.

71. Bị ngộ màu vàng, có cả bộ sưu tập nên TL bớt, áo sơ mi xinh lắm size M mà m mặc rộng, chất đũi ko nhăn, 50-60kg ok. Áo newtag TL 150k KMC.-->SOLD cho người quen trên LCM :D

70. Quần giả váy màu vàng hot trend Mango VNXK có lót quần size M 45-50kg, used 2l TL 120k KMC.

69. Chót mua cái chân váy size S nên ko vừa ạ, chất đẹp và dáng này làm dài chân đẹp lắm luôn, có lót quần đầy đủ ko sợ lộ. Newtag TL 100k KMC cho nhanh mua gần 300k.

68. Áo yếm size S Zara auth thêu xinh cực, mua đắt TL 250k KMC, mới mặc 1l chụp hình thui.

67. Áo này đẹp và mát mẻ lắm, ngoài còn đẹp hơn hình, mặc 1,2 lần thui mà giờ m gầy quá ko đẹp nên TL, size M 45-55kg--> TL 100k KMC.

66. Đồ gia đình rất nổi và đẹp, cho bố mẹ và con gái gồm có áo thun bố size 60-70kg. Váy mẹ size 45-55kg, váy con gái 5-7t. Chất liệu thun mát mẻ, đi biển nổi bần bật luôn, mua 700k TL cả set newtag ạ 400k KMC.

65. Quần soóc dáng váy may 2 lớp rất đẹp, quần to đấy ạ, size L ai 55-60kg thì ok. Newtag đó nha, TL 160k KMC, mặc kêt hợp với gì cũng dc.

64. M mua bộ đồ chỉ để lấy quần mặc vì tìm bộ có quần vừa hơi khó với mình :D. Còn áo thì m ko mặc, vẫn newtag nguyên xi, hàng VNXK chất lụa xịn, bộ này hàng cao cấp ko phải phi bóng, m chỉ TL áo pyjama thôi ạ, TL 100k.

63. Sơ mi trắng cổ tàu đính đá( có thể tháo đá), chất ko nhăn, form áo gọn người, ai size S/M thì ok ạ, mới 95% TL 150k.

62/. Bộ mặc nhà hàng VNXK chất thun cotton cực đẹp ạ, thấy đứa bạn nó mặc mãi ko xù ko hỏng nên mua 2 bộ size L, nhưng mà nói thật là mình ko hợp phong cách này lắm nên thui TL vậy, bộ ngố size L 2 màu đỏ, xanh như hình ạ, mua ba trăm mấy TL 200k/ bộ, 350k/2b KMC.

61. Áo thun trễ vai phối ren màu đen rất bắt mắt, tuy mua size S mà to như size L luôn hic, ai thích mặc rộng hoặc tầm 60kg thì lấy nha, mới 95% luôn ạ, TL 120k.

60. Jumpsuit dáng Váy 2 dây có lót quần ạ, váy newtag luôn, váy VNXK thêu đẳng cấp, m TL 300k.

59. Áo thun màu cam chất rất xịn đẹp, dáng ôm ko chật quá, ai cao tầm 1m65 trở lên thì lấy đi ạ, áo chất xịn lắm luôn. M mua đắt lắm phải 3-400k TL 100k thui, new 95%.

58. Yếm bò của FB sister auth xịn đét luôn ạ, size XS hơi bé 40-48kg. TL 250k.

57. Váy vàng kẻ xinh lắm ạ, size L 55-60kg size rộng dài ai cao to thì vừa, m mặc hơi rộng xíu nên TL. Váy newtag TL 200k. À có mút ngực luôn khỏi cần bra quá tiện^^

56. Quần jean rách của ZARA auth size 26, 40-50kg, chất jean mềm mại đẹp khỏi bàn, mua trên 1tr- TL 350k KMC.

55. Quần đũi xuông ko nhăn size 40-48kg m mặc thì cũng ok nhưng hơi kích, mua vì chất và kiểu quá đẹp, newtag luôn TL lại 180k thui:
    -->SOLD.

54. o sơ mi peplum mặc trong vest( mặc riêng mình em nó cũng đẹp), đồ cực đẹp luôn nhưng dành cho ai mi nhon size S thui ạ, TL 200k:

53. Quần jean thêu đẹp lắm size 27, 43-52kg. Dáng cạp cao rất trẻ và dài chân, m mua nhưng bị chật nên mới TL chứ m thích lắm, quần newtag luôn nhé, TL 200k KMC.
    52. Áo sơ mi chất lụa Dior cực xịn đẹp ạ, thật sự là ai nhìn cũng ưng- chất lụa rất đẹp, size S 44-55kg, áo newtag m nhiều cổ đức như này rồi nên thôi TL hết. Áo hình chụp thật, tag mác y hình. TL 200k ạ.-->SOLD.
    51. Áo thun cổ tim màu đen zara vnxk chất đẹp mà size L, tầm 55-65kg, newtag ai vừa lấy đi ạ, ko phải hối tiếc đâu ạ^^-->SOLD,

50. Áo sơ mi kẻ vàng đẹp cực mà form nó xuông m ko mặc rộng kiểu đó dc, size 50-60kg, màu xinh cổ cũng xinh, form thả hay cắm thùng đều ok, áo chất đũi ko nhăn mát đó ạ và cũng newtag vì nhìn rộng nên m ko mặc làm gì cả. TL 150k.

49. Áo 2 dây/ áo tập đan lưng của mình màu đỏ, nói chung là ai mi nhon cơ ạ chứ béo khỏe béo đẹp thì ko bon chen dc, tầm 40-50kg ạ, newtag luôn hic TL nhanh 90k, đồ đẹp chất đẹp đan dây cũng đẹp lắm, ôm sát người như mẫu mặc nha chụy em, áo có mút ngực rồi nên ko cần bra nữa( đồ có mút ngực bao giờ cũng đắt nha mn)^^-->SOLD,

48. Váy hoa nhí màu nhẹ nhàng nhưng lên da nổi da cực kì ạ- dáng dài, váy này ai mặc cũng dc rất dễ mặc tầm 45-58kg. Váy có mút ngực rồi nên ko cần bra cũng dc, nói chung là m nhiều thứ trên đời lắm chỉ mặc 1,2l thui xong sẽ ko đụng lại. TL 190k.

47. Quần jean baggy ko rách màu xanh như hình nhưng mà m mặc bị ngắn nói chung m ko mặc dc quần baggy và áo rộng nên TL hết những dáng này ạ. size 45-53kg, newtag mua 350k TL 230k KMC, làm ơn KMC giùm ạ, đồ newtag và đều hợp thời trang nó khác, chứ ko phải mặc chán rồi mới TL ạ^^

46. Bộ đi chùa/ mặc nhà cao cấp chuẩn đường kim mũi chỉ, ai cao to vẫn ok chứ ko phải loại thiếu vải nhăn nheo bán ở ngoài chợ đâu ạ, bộ này m mua 450k đấy ạ, size L ai 45-55kg ok. M TL 220k KMC.--> sold.

45. Áo sơ mi khoét vai của H&M auth, áo buộc vạt xinh lắm mà size 34 thui nên ai nhỏ nhắn mới vừa ạ, từ 40-48kg, tớ TL 150k.
    -->SOLD.

44. Áo 3 lỗ cotton của Banana republic auth, đồ của hãng này thì quá đẹp rồi ạ, áo cũng toàn tiền triệu, m mua size S nhưng cũng rộng tầm 45-60kg, ai hợp màu xanh lấy nhé m TL rẻ thôi like new TL 100k.

43. Áo thun VNXK hình báo hồng nhưng mà form dài rộng ạ, 55-62kg. mặc form giấu quần hay cắm thùng đều dc. Newtag vì thích nhưng mặc ko dc nên TL 120k KMC.

42.
    Áo thun dài tay trắng peplum chất cotton dày lắm, mặc siêu thích, form rộng 60kg ok newtag luôn mua đắt nhưng mà có 1 vết đen trên tay áo( ko ảnh hưởng) nên TL 100k( vì rộng bụng ko mặc dc chứ với mình có vết xíu cũng ko sao).
    Mặc như này ạ:

41. Áo này thời trang/ chất vãi :D của Hàn quốc, cực thời trang và các host cũng thích^^ TL 150k.
    - mặc gần giống c Phượng này ạ^^
    - Áo hàn quốc:

40. Áo voan chấm bi nữ tính lắm ạ- mặc kiểu buông hoặc cắm thùng đều đẹp, set gồm áo 2 dây bên trong và áo ren ngoài, màu be nói chung là xinh, ai size S thì lấy dù form rộng nhưng mà dáng này chỉ mình hạc xương mai thì đẹp thôi chứ xôi thịt thì đừng mặc voan ren mỏng, tính m nó thẳng nói thật luôn. Áo newtag và mua đắt TL 140k.
    -->SOLD.

39. Áo thun tăm nhẹ viền ren:* dáng rất nhẹ nhàng nữ tính, nói chung kiểu này cũng ko phổ biến lắm nên cũng dc coi là 1 món đồ nên có trg tủ đồ của c.e, màu nâu tây ạ, size S nên ai mi nhon thì hãy bon chen ạ^^ cũng newtag dù mặc dc nhưng có vẻ hơi kích ngực nên TL luôn cho nhanh còn quá nhiều ko mặc đến đâu ạ. TL quả này 150k.

38. Croptop len giấy mỏng in chữ cực xinh, newtag ạ, form nó rộng eo nên m ko mặc dc. TL 100k thui vậy:-->SOLD.

37. Croptop xịn đét của F21 auth ạ, size S 45-55kg, newtag đẹp y hình luôn:-->SOLD.

36. Áo thun trắng, đính hạt rất đẹp ạ, newtag m mua hàng cao cấp đắt TL 150k.-->SOLD.

35. Áo sơ mi kết cườm cách điệu cực đẹp của ZARA hàng auth, TL 200k, size S mà nói chung ai mặc cũng dc vì nó rộng.

32. TL cả set công sở rất đẹp newtag hết ạ, áo sơ mi kẻ size M form rộng 45-60kg, quần size L 50-60kg. TL cả set 300k, áo 170k, quần 150k.-->SOLD.

31. Váy trắng form ôm size S mua 440k TL 300k cho ai mi nhon, sang chảnh cực kì luôn.

30. Áo thun đen cánh tiên Zara auth size S mà ai dưới 50kí thì ok, m mặc hơi ôm quá, chất thì miễn chê rồi, m đặt về tầm 800k TL 250k.

28. Áo khoác bò như hình, mặc cả 4 mùa xuân hạ thu đông cực kì hữu dụng và thời trang, áo này size M cũng new, m TL 200k;

27. Quả váy này đẹp cực kì và chất thì 30 năm vẫn như mới, đồ thiết kế size S( vẫn còn đất để nới) cũng vì thích quá nên cố mua nhưng quả tình hơi ngắn, vẫn mặc 1l( like new) ai dưới 1m6 thì triển ngay khỏi phí, m mua 700k rồi TL 250k KMC.-->SOLD.

26. Quần jean đen hơi rách dáng loe đang hot hit- cạp còn cao nữa đẹp xuất sắc luôn, newtag. TL 200k quá rrẻ ạ.

24. Áo 2 dây hoa cực xịn, 2 lớp m mua store ở Thái LAn, new 100% mua tầm 250k thôi thì TL 130k.
    -->SOLD.

23. Bộ jum đen phối ren xịn xò này cũng newtag luôn, mà bữa thử ko xỏ vào dc nữa, ai dưới 50kg múc giùm ah, hixxx TL 150k thui m mua 400k rồi ý vì m thích jum nên mua nhiều lắm :(-->SOLD.

22. Áo sơ mi voan da beo màu lạ, chất thích lắm, cũng newtag mà ko mặc hết thôi TL 70k hicc.

21. Mẹ chồng m mua cho đấy ạ, tất nhiên là đồ đẹp rồi nhưng m ko thích màu, ai thích m TL 50k/c thui.

19. Áo sơ mi hoa 2 lớp, cổ kết ngọc trai size M, TL 100k. newtag, dáng mặc công sở xinh mà nhẹ nhàng thực sự:-->SOLD.

17. Áo sơ mi hoa trễ vai rất xinh, newtag m mặc hơi ngắn, cao dưới 1m6 ok ạ, TL rẻ 100k newtag luôn. Ngoài đẹp gấp nhiều lần hình.

15. Áo này quá đẹp nhưng m mua size S hơi bé, ai 40-45kg lấy giùm nhé m để rẻ thôi, newtag m TL 80k, đây hình thật bé em m mặc 1c, đừng hỏi hình thật nữa nha.

13. Có em jum cup ngực size dễ lắm ai mặc cũng dc, chất thì 20 năm ko cũ, mặc 1l chụp hình rồi pass lại 200k, zalo để lấy hình chụp ạ.

12. Áo Gấu xinh màu đen này ai lấy giùm đi cho m, áo newtag và cực xinh, form thì rộng dài mặc giấu quần ok, size toa 50-65kg. TL 150k/c.

11. Áo thun màu nâu tây, newtag TL 110k KMC.

10. TL 2c quần tregging có khóa cúc chứ ko phải quần legging đâu ạ, mặc form này cực tôn dáng, mua vì chất umi đẹp nhưng m thích nó dài hơn cơ, ai m6 đổ lại lấy đi đảm bảo ko hối tiếc. TL 100k/c cho nhanh( hình m chụp thật).
    --> sold.

7. Có cái này chưa dùng đến ai thích pass nốt, sooc trắng rách cực chất, newtag size L 50-55kg, TL 150k.

6. Chân váy 3 lớp size M 40-50kg( trong có lót quần xịn đẹp, m mua vội nên hơi kích mông mặc thì cũng dc nhưng nhiều rồi nên TL lại, C.v newtag mua 270k TL 170k KMC, kèm với áo sơ mi ren Zara 200k.

5. Áo thun VNXK màu vàng mustand hoặc hồng đỗ, m TL 1 trg 2c vì nhiều quá mặc ko hết, áo chất mát đẹp, size M, ai lấy màu nào bảo m, TL 100k/c( mặc 1l):
    --> sold.

4. #Áo thun đen hình hươu cute đeo kính, áo freesize form rộng dáng dấu quần nên ai mặc cũng dc ạ, size từ 50- 62kg ok. Áo newtag TL 120k quá rẻ ạ, chất cotton mịn đẹp dày dặn ko xù ko nhăn thích lắm mà họa tiết quá xinh.

2. Quần baggy vải cực đứng dáng cũng bon chen mua nhưng size L mông thì vừa mà bụng thì rộng vì eo quá nhỏ( ko muốn sưar), ai size L 50-60kg lấy hộ m, quần rất rất đẹp m đã chọn mua thì ko b.g có xấu đâu ạ. Quần new tag luôn. TL 150k KMC.--> sold.

1. Chân váy bò dáng dài siêu xinh, chất dày dặn xịn và tôn dáng, size L- 50-60kg, like new ạ, mua đắt TL 200k.-->SOLD.

ĐỒ PHỤ KIỆN XEM BÊN DƯỚI Ạ, kéo xuống kéo xuống nha:

32: Kính thời trang màu đen ạ, new 100% xịn xò, TL 100k KMC.

31. Hoa tai cá tính đeo 1 bên, chất ko gỉ, new ạ TL 50k.-->SOLD.

30. Áo bra ko gọng size 36, ai có zú thì lấy ạ chứ mình cũng bon chen mua mà ko mặc dc :D, newtag TL 50k cho nhanh.-->SOLD.

29. Kính HM auth/ chống tia UV mua store malaysia, mỗi tội ai mặt to mới hợp :D . new TL 350k KMC.

28. Đồng hồ da màu xanh hình thiên nga độc đáo của Thái lan, hãng nội địa Thái, m mua ko dùng, tay ai to thì lấy nhé. TL 150k KMC đi mưa dc, new 100%.
    hình mình chụp:-->SOLD.

27. Áo bra đa năng, mặc thành áo tập hoặc áo bra bên trong đều dc ạ. Newtag TL 80k, màu vàng yêu lắm ạ:

26. Mũ rộng vành màu trắng, new ạ, TL 100k KMC.

25.Quần lót cotton xịn bằng sợi tre hoạt tính, mặc sướng mất người luôn mà cạp ko cao đâu, ai thấp hoặc ko mổ đẻ như mình thì lấy dùng quá sướng luôn ạ, mua đắt lắm TL 30k/c KMC, TL cả set ko tách lẻ ,BS bảo 3th thay đồ lót 1 lần nên chị em đừng tiếc cứ mua nhiều nhiều 1 lúc cũng nhanh hết lắm.

24. Mua nhiều nên TL bớt hoa tai đá sáng trưng này đồng giá 60k/ đôi KMC, vào shop ko dưới 120k đâu ạ. Đẹp mất người lên mặt sáng trưng ra nhưng mà ai dái tai dày thì hặn bon chen ợ :D-->SOLD.

23. Nhẫn Shaphie đen size to, viên hạt nguyên khối thịt dày liền cực đẹp, đá ko qua xử lý nguyên bản luôn ạ, nhẫn bạc viền đá sáng. TL 1,2tr ai thích xin mời m ko fix nhé( mệnh, Thủy, kim, mộc).-->SOLD.

21. Áo tập có mút tôn dáng rất đẹp, màu da đó ạ, new 100%, m có mấy màu nên TL bớt cái new này nha, TL 80k thui.-->SOLD.

20. Sandal siêu bền siêu nhẹ của cross m mua ở Singapore 80$ ko sale gì hết, nhưng mà size 9 m đi rộng quá, này ai phải chân 41 hoặc 40 chân dầy thì mới vừa. Còn vụ bền đẹp thì ko cần nghĩ, đi cả chục cây số ko có chuyện bị trầy chân đâu ạ. Vì size khủng nên m TL rẻ 1/2 giá còn 700k.

18. Áo khoác kimono đi biển, khoác ngoài cũng dc, newtag TL 100k:-->SOLD.

17. Quần ren cao cấp hàng Vic xuất khẩu rất xịn đẹp có tag mác đàng hoàng, nhìn là mê ngay và luôn ạ, tuy nhiên cạp nó ko cao mà m mổ đẻ nên ko mặc cạp thấp dc nó cứ cà vào vết mổ, mua 1 loạt mà ko mặc nên TL hết, thôi cứ tính 100k/ set 3c trộn màu KMC ạ, mua gần trăm ngàn 1c rồi.

16. Châm cài đầu bằng sừng, đồ decor hoặc để cuốn tóc đều đẹp ạ, TL 60k.

15. Hoa tai đá đẹp lắm ạ, new và TL 90k.-->SOLD

14. Quần mặc váy chất lụa cao cấp màu đen, quần xịn đẹp mua đắt và chỉ có 1c TL 60k.

13. Áo bra của Victoria tuyệt phẩm- áo cài trước, used 1,2l rồi, TL 150k.

12. M có đôi áo bra chất su đúc điệu đà để mặc váy, đồ freesize( tầm 40-50kg) newtag đồ xịn đẹp, TL 80k/c KMC.-->SOLD hết r ạ.

11. Set bộ bikini đen trắng VNXK ạ, size L, TL 150k.

10. Áo bra mặc váy size 36 màu da, ngực m ko dc to nên mặc ko ổn TL, newtag nhé, hàng cao cấp rất đẹp, m TL 100k KMC, có 2 loại dây để thay đổi.

9. Boot size 39 m muốn pass vài đôi:

8. Quần chip Chất đẹp viền ren và cũng co giãn nhưng form hơi nhỏ tầm 40-50kg ok ạ, chỉ có 5c và chất kiểu dáng cực xinh sang, TL 140k/set 5c này, ko ai lấy em để dành cho con gái cũng sắp mặc dc rồi ạ.-->SOLD.

7. Áo bra size 36 mà ai quả to to 1 xíu lấy hộ m đi, áo nguyên tag luôn hix TL 50k cho nnhanh.-->SOLD.

6. Tớ có cả bộ sưu tập các loại đá phong thủy- vì là người chơi đá đã lâu nên đồ mua đảm bảo chuẩn xịn- ko pha trộn- ko xử lý, nay share bớt vài món, à mà cũng khá nhiều luôn:
    - vòng thạch anh Tam muội màu sắc cực đẹp, hợp các mệnh, lên tay nổi và cũng làm trang sức luôn dc. size 10 ly.
    - M pass nốt cả vòng tourmaline cùng size với thạch anh tam muội, đá ko xử lý, ko đánh bóng còn cả các vết rạn trên hạt vòng.
    - Vòng thạch anh tóc xanh mix 3 hạt thạch anh dâu( bỏ ra nếu ko thích) của cô em mệnh Mộc :D ko dùng đến ạ TL luôn:-->SOLD.

5. Áo bra màu trắng dành cho các bé mới lớn hoặc mặc thành áo tập/ áo lót bên trong sơ mi trắng cũng dc ạ, new và chỉ có 1c TL 40k KMC.-->SOLD.

4. Áo bra Truphm của Thái Lan size 36, đúng size của m nhưng quả hơi to, ai ngực to thì lấy nhé, áo có gọng form đẹp mà mút mỏng nên dùng rất thích. MTL 120k.-->SOLD.

3. Kính xịn đét mua ở Hàn ạ, mà hãng gì thì phải lục lại trí nhớ xem đã, cũng pass 450k nốt:->SOLD.

2. Kính thời trang new TL 100k:

Sửa lần cuối: 29/8/2022
  3. Huyenkt123456

Huyenkt123456 Thành viên tích cực

Đáh dấu mà lại đag ở quê tránh dịch.hic

4. Hien-vuthu

Hien-vuthu Thành viên tích cực

5. metomcat

metomcat đồ sơ sinh giá rẻ

Mn ơi áo 11 là 10k à, với jum 23 ko thấy hình

6. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

T ghi nhầm 100k b à.

7. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

M có cả tỷ thứ đồ đẹp/ hợp thời trang chứ ko phải cũ kĩ lỗi mốt mang ra TL đâu ạ, đã từng làm stylist và theo con đường nghệ thuật nên đồ chọn chỉ có đẹp trở lên, ai cần bất cứ món gì cứ nhắn m có hết.

Mbanhmy thích bài này.
  8. Minh-Japan

Minh-Japan Thành viên rất tích cực

Số 36 áo phông trắng, 32 bộ áo kẻ quần trắng và quần baggy đen: Để cho mình 500k nhé. Ok thì nhắn giúp mình trên này.

9. buithinutk37

buithinutk37 Thành viên tích cực

Chấm bộ áo dài mà mùa hè thì ko mặc dc sợ nóng

10. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Bộ mùa hè luôn ạ, quần rộng áo cộc tay mà chế ơi.

11. buithinutk37

buithinutk37 Thành viên tích cực

Cổ hơi cao e sợ nóng với màu bên ngoài nó cũng đỏ như vậy ạ. E thích màu nhạt như màu mẫu mặc

12. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

- Quần legging nâng mông size 3xl màu xanh tím than 58-68kg:

- quần công sở size L trắng
    - Chân váy 2 lớp, 2 tầng.

Sửa lần cuối: 25/11/2020
  13. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

t inb b r nha^^

14. trlam

trlam Thành viên tích cực

Kính Hàn bn b?

15. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

450k b nhé

16. mebun0506

mebun0506 Thành viên chính thức

Bạn ơi thạch anh tóc xanh giá bao nhiêu thế

17. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

À t pass 450k b.

18. metomcat

M lấy Bộ áo dài và áo voan chấm bi, có fix ko mom

19. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Đồ to newtag ko phải mặc chán rồi TL đâu b, bộ áo dài t TL còn rẻ hơn cả vải may áo rồi.

20. metomcat