Đôi dòng tâm sự với Box Đấu Giá nhà mình!

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi trangbeobeo88, 13/9/2012.

1. trangbeobeo88

trangbeobeo88 350k - khung BV xe Lead !

Em mới biết đến Box này 2 hôm trước,lặn ngụp trong này tầm 20p (đọc nội quy,đọc hướng dẫn rồi các phiên đấu giá) hay quá rất thú vị và háo hức...và em cũng k đắn đo lập ngay 1 Topic đấu giá cho nó máu:rolleyes:
    Phiên đấu của em đây : Đấu giá ngược (0đ)_01 Khung Inox bảo vệ xe máy_hàng chính hãng của trangbeobeo88
    và em cũng từng tham gia các phiên đấu giá của các nhà khác.em có vài cảm nhận như này ạ
    đầu tiên thì rất vui -rất đúng luật !
    nhưng khi gần về đích thì giá bắt đầu loạn ( 1 phần nhiều mẹ chậm tay,phần nhỏ do lỗi server) nhưng phần lớn mọi ng chơi khôn ạ,k tôn trọng bước giá...e nghĩ là 1 số ng đã soạn sẵn giá và chưa kịp xem giá đến đâu đã tung giá lên,làm cho nó bị cách hàng 4,5 bước giá ...:(
    có thể các mẹ vô tư k nghĩ gì chứ,bản thân e e nghĩ ng ấy Tham và chơi xấu ạ :-\"
    tham gia đấu giá tất nhiên ai cũng muốn thắng n0 hãy thắng 1 cách đẹp các bạn à !
    và khi lập thớt đấu giá hay tham gia đấu giá hãy đọc kỹ luật chơi cũng như những hướng dẫn kèm theo để tránh thiệt thòi cho mình & mong các Ad với Mod cũng nên hỗ trợ trong việc theo dõi những phiên đấu giá.để đảm bảo đủ điều kiện và đúng luật chơi (box này mới thì chưa có gì chứ tương lai box pt lớn mạnh đây chính là Kênh quảng cáo hữu hiệu nhất cho ai kinh doanh trên LCM)
    và 1 điều nữa em muốn hỏi những topic đấu giá khi có giải ,đã công bố thì có phải đóng lại k ạ??

Những góp ý và đề xuất của cá nhân e:

-Nên có quy định rõ ràng và có ng quan sát theo dõi cũng như chính chủ topic nên quản lý về việc này...phiên đấu giá xong thành công thì nên đóng lại tránh gây loãng box.
    -Nên khuyến khích các phiên đấu giá sp được tặng không hoặc giá cực kỳ cạnh tranh so vs thị trường (bởi phí các mẹ tặng sp sẽ bù lại bằng việc mọi ng biết đến hàng hóa và bannj nhiều hơn)
    -Nên có quy định về 1 người được mở bao nhiêu phiên đấu giá trong tuần,và mỗi phiên cách nhau bao lâu
    -Nên có report sau mỗi phiên đấu giá thành công và những report này nên đưa chung vào 1 topic.do ng phụ trách box đấu giá quản lý và update ở đầu trang report.

......còn nhiều vấn đề nữa lắm n0 em xin tạm dừng chia sẻ chút tâm tư của mình tại đây,chỗ nào k nên k phải mong các bạn các anh chị bỏ quá cho & rất mong mọi ng chơi Fair chơi nhiệt tình & quảng bá Box đấu giá rộng hơn nữa.
    xin tặng hoa các bạn (u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trangbeobeo88
    Đang tải...

2. support6

support6 Guest

Ðề: Đôi dòng tâm sự với Box Đấu Giá nhà mình!

Cám ơn bạn bởi những đóng góp và chia sẻ. Bằng những đóng góp này, chúng ta sẽ cùng xây dựng box Đấu giá và luật đấu giá vững mạnh hơn !

3. Mẹ Cốm Xù

Mẹ Cốm Xù Cô Cám

Ðề: Đôi dòng tâm sự với Box Đấu Giá nhà mình!

Theo kinh nghiệm đấu giá của e, do mỗi lần mà muốn post giá đấu là pải load lại trang, mà load xong nhìn thấy giá và post giá kế tiếp đã thấy mọi ng post giá kế tiếp của m rùi ;) Chắc do mạng nhà e chậm. hihi
    Với chủ yếu đấu giá là để giới thiệu sản phẩm của nhà mình tới mọi người đc biết nhìu hơn.