Toàn quốc: Đông Dược Cho Làn Da Đẹp

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Momo Karamat, 31/12/2016.

1. Momo Karamat

Momo Karamat Thành viên tập sự

Những bí quyết vàng giúp đẹp làn da cho phái nữ

Thường là phụ nữ ai ai cũng muốn cho mình có được một làn da căng mịn, sáng bóng tuy nhiên do những tất bật của cuộc sống mà các chị em lại quên mất việc chăm sóc làn da của mình.Sau đây chúng tôi sẽ chia sẻ một số bí quyếtgiúp đẹp làn da cho các quý cô.

Tại sao cần phải có một làn da đẹp
    • Đã là phái đẹp là phụ nữ bất cứ ai cũng muốn cho mình một gương mặt xinh đẹp, một làn da căng mịn để tự hào với mọi người đặc biệt là bạn trai
    • Một làn da đẹp khiến bạn trẻ hơn rất nhiều so với tuổi thực của mình
    • Một làn da đẹp khiến bạn trở nên xinh đẹp hơn trong mắt mọi người
    Cách thức tuyệt vời giúp đẹp làn da

Rửa mặt:

+ Rửa mặt bằng các loại sữa rửa mặt có chiết suất từ thiên nhiên như cây Lô hội có thể giúp đẹp làn da của bạn nên rửa nhẹ nhàng tránh gây xước da

+ Không nên rửa mặt bằng loại khăn mặt thông thường hay dùng vì chứa rất nhiều các loại vi khuẩn gây ảnh hưởng không tốt cho da nên dùng những miếng rửa mặt chuyên dụng.

+ Lựa chọn nước ấm để rửa mặt tránh dùng nước nóng có thể gây lẻ gây ảnh hưởng xấu tới da

Làm sạch các tế bào chết giúp sạc làn da

+ Các tế bào chết là nguyên nhân cản trở việc hấp thụ các chất dinh dưỡng cho làn da từ đó làm nơi trú ngụ của các loại mụn.Hãy làm đẹp làn da của bạn bằng cách tẩy các tế bào chết một tuần một lần

+Hãy sử dụng phương pháp dùng nước chanh cộng với đường trắng rồi nhẹ nhàng đắp lên làn da của bạn trong khoảng từ 15-30 phút rồi sau đó rửa lại bằng nước ấm

+ Không nên chà xát quá mạnh vào làn da khi tẩy các tế bào chết

Cung cấp nhiều các chất dinh dưỡng cho làn da

+ Có thể dùng các loại hoa quả như dưa chuột hoặc cà chua làm mặt nạ đắp lên làn da của bạn các loại quả này có nhiều vitamin nếud đắp thường xuyên có thể giúp đẹp làn da của bạn

+ Với những chị em có làn da khô thì nên dùng các các loại mặt nạ chứa gel có độ ẩm cao để làm tươi mới làn da

+ Phương án dùng mặt nạ được làm từ dầu oliu và lòng đỏ trứng gà cũng rất tốt

Dùng các loại kem dưỡng

• Dùng các loại kem dưỡng da chất lượng sẽ khiến làn da của bạn đẹp hơn mỗi ngày
    • Dùng kem dưỡng khi đi ra ngoài trời nắng sẽ không sợ ảnh hưởng xấu đến làn da do các tia cực tím gây nên
    • Nên sử dụng các loại kem dưỡng da vào buổi tối để đạt kết quả cao nhất
    • Sau khi đã thoa kem dưỡng da hãy xoa nhẹ để giúp kem thẩm thấu lên làn da đạt hiệu quả ngay tức thì
    • Nên lựa chọn các loại kem dưỡng da phù hợp với mình lưu ý các thành phần có thể gây dị ứng cho làn da của bạn
    Dùng dược phẩm chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên

Nếu bạn không có thời gian thường xuyên để có thể đắp mặt nạ cũng như dùng kem mỹ phẩm thì thảo dược thiên nhiên là một phương án tuyệt vời.

Chúng tôi xin giới thiêu tới các bạn một loại sản phẩm có tên MOMO được chiết xuất từ các loại thảo dược như Hoàng cầm, Cất cánh, Sơn chi tử …chuyên trị các loại mụn có trên làn da của bạn giúp đẹp làn da cho các chị em

Sản phẩm được chiết xuất theo quy trình chế tạo của Nhật Bản được các chuyên gia hàng đầu của Việt Nam đánh giá là sản phẩm chất lượng cao và hàng triệu người đang tin dùng

MOMO là sản phẩm từ thiên nhiên nên có thể dùng cho mọi lứa tuổi mà không sợ bị ảnh hưởng hay dị ứng, các chị em nếu thường xuyên bị nóng trong mụn mọc nhiều thì nên sử dụng sản phẩm này để giúp đẹp làn da của mình.

Trên đây là những chia sẻ giúp đẹp làn da cho các chị em , quý cô.Xin trân trọng cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Momo Karamat