Hà Nội: Đồng hồ Tommy, Diệt Virut BKAV, tiền lẻ, kính, giày, túi, váy...Các mẹ ủng hộ em tiếp nhé!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi muathuthuongnho, 14/1/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. muathuthuongnho

muathuthuongnho “Hạnh phúc tại Tâm”

Do Topic cũ nhiều thứ mình đã thanh lý xong và mình muốn up thêm một số đồ không
    có nhu cầu sử dụng nên mình lập Topic mới này, bỏ hết những đồ đã thanh lý xong cho rộng mắt...
    Nhiều mẹ cũng đã biết đến mình ở Topic cũ, trên tinh thần thanh lý nên mình mua bán rất thoải mái...
    Nhiều khi thích thì cứ mua nhưng chẳng đụng đến hoặc đụng đến được vài lần, nên hầu như còn mới nguyên.
    Đồ của mình toàn chất đẹp, ko phải hàng chợ các bạn nhé!!!

Mình hay mặc áo size M hoặc S. Quần thì size M hoặc 27, có cái 28. Giày dép size 37, 36
    Có nhiều cái free size dáng không quá ôm nên rất dễ mặc…
    Mình ko phải dân kinh doanh hay buôn bán gì cả, cũng ko có nhiều thời gian rảnh nên muốn
    thanh lý cho nhanh. Thay Topic này giá mình đều đã giảm thêm và fix rất mạnh tay rùi nên mong các mẹ
    đừng bớt nhiều của mình nữa nhé!!! hic...hic...
    Bạn nào có nhu cầu, bồ kết những món đồ của mình và thực sự có thiện chí mình sẽ bớt chút ít và chuyển
    phách nhanh miễn phí toàn quốc...Nhưng mình muốn khuyến khích các bạn xem tận mắt cho thoải mái nhé!!!
    Thích thì lấy ko thích ko lấy cũng ko sao. Vì hình chụp đa phần cũng bị dìm hàng nữa, bên ngoài đẹp hơn nhiều...
    Tiện đường mình cũng sẽ mang qua cho các bạn xem, kể cả xa hay gần, các bạn lấy hay ko lấy mình cũng sẽ
    ko lấy tiền ship của các bạn.

Những cái đã thanh lý mình sẽ ghi: Đã bán và bỏ ảnh đi cho đỡ rối mắt...
    Ban ngày mình làm hành chính ở gần Huỳnh Thúc Kháng và tối mình về Hà Đông.
    Hoặc ban ngày ở Lê Duẩn (mình sẽ gửi bạn mình làm ở đó)
    Có gì liên lạc trước với mình nhé! 0127 4855 780. Thanks các bạn đã quan tâm và ủng hộ!!!

A1: Đồng hồ đeo tay nữ hiệu Tommy hilfiger:
    Mới 100%, dây da màu vàng, viền đồng hồ đính đá, mặt sáng long lanh, rất thời trang và phong cách
    Mình được tặng nhưng ko có nhu cầu sử dụng. Thanh lý nhanh: 2.500.000đ
    Hình ảnh trên Web:

Hình ảnh thật đồng hồ của mình:

***Phần mềm diệt virut BKAV:
    Mình còn khoảng hơn chục bộ được tặng nhưng ko dùng hết, thanh lý nhanh cho các bạn có nhu cầu, bộ này giờ đang rất hiếm...
    Nói đến phần mềm diệt Virut của BKAV Pro thì mọi người ko phải lăn tăn nhé! Hãy bảo vệ máy tính của mình với phần mềm BKAV Pro bản quyền, chính hãng...
    Thanh lý: 140.000đ/1bộ /1năm (tính từ ngày bắt đầu kích hoạt thẻ)
    (Cái nè mình đã để rẻ rùi nên xin phép ko trả lời những tin nhắn mặc cả,
    các bạn có thể chuyển khoản, mình đọc mã cho các bạn tự cài hoặc nhờ người cài rất đơn giản)

*** Tiền lẻ đi chùa:
    - Tiền 1k, 2k loại mới nguyên sezi phí là: 30k/1 thếp 100 tờ.
    - Tiền 1k, 500đ loại ko cùng sezi nhưng vẫn còn rất mới. Phí: 20k/1 thếp 100tờ.
    Mình ko còn nhiều nên có nhu cầu các bạn ới mình sớm nhé!!!

A2. Ruou vang Pháp
    Ruou vang Elegance nhập khẩu từ Pháp, hương vị thơm ngon. Thiết kế sang trọng, kiểu dáng đẹp, rất thích hợp làm quà tặng sang trọng với đầy đủ dụng cụ mở ruou...Đây là quà tặng của Công ty CP Chứng khoán Đại Dương nhân dịp kỉ niệm 7 năm thành lập và tri ân khách hàng nhưng mình ko có nhu cầu nên mang ra thanh lý cho các mẹ cần...Thanh lý: 420.000đ >>> Đã bán

A3. Tranh thêu bát mã
    Mình thêu để treo nhà mới nhưng nhà mới chưa kịp hoàn thiện nên thanh lý nhanh để thêu bức khác.
    Thêu bao nhiêu ngày tháng mới xong, rất cẩn thận từng đường kim mũi chỉ...Khổ chưa lên khung là: 120cm * 55cm.
    Khổ này rất hợp lý ko quá to cũng ko nhỏ, treo diện tết Giáp Ngọ này thì tuyệt vời luôn.
    Thanh lý chưa khung: 4,8triệu (Cả khung: 5,5triệu).
    Đây là ảnh thật mới thêu xong, chứ giặt đi rùi lên khung thì nhìn long lanh lắm ợ...!!! >>> Đã bán

A4. Giày dép: Mình thường đi 37, nhưng có đôi vẫn đi 36, 38...Vì vậy các mẹ vẫn có thể bon chen qua thử nhé!!!

1. Giày hiệu BCBG Max Azria, đế đính đá mua mới cực đắt. Mới đi được vài lần, vẫn còn rất mới chưa có 1 vết xước nào cả. Cao tầm 8, 9 phân nhưng đi rất ôm chân, chắc chắn. Thanh lý nhanh: 450.000đ

2. Giày Steven Madden, màu kẻ phối đỏ rất đẹp, mua mới cũng rất đắt, dáng đẹp. Đế cao tầm 8,9 phân đi rất chắc chắn, mình ít đi ko có hơi chân nên hơi tróc một chút da bên trong giày nhưng ko đáng kể, vẫn còn đi được dài dài. Thanh lý nhanh: 380.000đ

3.a. Giầy đen Nine West, rất đẹp size to, đính nơ, gót 7 phân. Vẫn còn khá mới, mình thường đi size 37 bồ kết đôi này quá nhưng ko còn size, tha thiết mua về để đi đệm cả gót, cả bàn nhưng vẫn bị rộng. Thanh lý cho các mẹ chân to: 230.000đ >>> Đã bán

3.b. Hai đôi giày: 1 đôi VNXK, 1 đôi Made in Korea, mình mua của 1 bạn trên này, thích quá ko biết chọn đôi nào nên bon chen lấy cả 2, về thì lại bị rộng, ngại đi sửa nên chưa đi lần nào luôn, đế cao tầm 8, 9 phân (bạn nào đi tầm 38 hoặc 37 to thì vừa nhé!)
    Mình để các bạn chọn 1 trong 2 đôi còn 1 đôi mình sẽ đi đệm gót để đi vì nói thật là vẫn thấy tiếc và ko biết giữ lại đôi nào...
    Thanh lý: 250.000đ /1 đôi
    (Mình mượn lại ảnh của bạn ý luôn):

4. Giày Charles & Keith kiểu da rắn, chất liệu và kiểu dáng rất đẹp. Thanh lý: 160.000đ >>> Đã đổi đồ với 1 bạn

5. Dép màu nâu, kiểu dáng rất đẹp đi rất ôm chân. Thanh lý: 160.000đ

6. Giày đen có đính nơ rất yêu, lòng giày bằng da xịn đi rất êm chân.
    Đế tầm 7 phân, cao cả phần trước nên đi chắc chắn. Thanh lý: 180.000đ

7. Xăng đan màu tím, dây đính đá, đế cao tầm 4,5 phân. Thanh lý: 120.000đ

8. Giày BCBGirls màu ghi, đi rất ôm chân, chắc chắn. Thanh lý: 120.000đ

9. Dép gỗ đính đá. Kiểu dáng trẻ trung, vẫn còn mới. Thanh lý: 70.000đ

10. Dép màu đỏ phong cách. Thanh lý: 50.000đ

A5. Quần, áo, váy, chân váy:

1.a. Áo khoác chất liệu dày dặn có lót. Lên dáng rất đẹp giống Web. Mới mặc 1, 2 lần nhưng nhiều áo quá nên thanh lý bớt.
    Mua một shop ở Hàng Bông 550k. Thanh lý nhanh: 320.000đ >>> Đã bán

1.b. Áo vest vàng có lót ren, chất liệu dày cực đẹp. mới 100%. Thanh lý: 200.000đ >>> Đã bán

1.c. Áo dạ Mastina HK mua bên Hồng Kông màu lông chuột đẹp, vải lót dày dặn.
    Mặc được 1, 2 lần vẫn còn mới nguyên. Thanh lý: 300.000đ >>> Đã bán

1.d. Bộ áo 2 dây len + áo khoác ren bên ngoài. Chất liệu đẹp, nhẹ nhàng. Made in Hong Kong. Thanh lý: 180.000đ

1.e. Áo vest tay lỡ, mặc rất tôn dáng. Mới 100%. Tính mình thích lên là cứ hay mua đủ màu luôn
    *** 3 Màu: trắng + đen + cam: size M nhưng S hoặc L cũng có thể bon chen.
    Thanh lý: 170.000đ >>>Đã bán

*** 4 Màu: cam + đen + đỏ + vàng: size M nhưng dáng này to nên tương đương với L và XL cũng có thể bon chen.
    Thanh lý: 160.000đ/1chiếc >>>Đã bán

1.d. Váy liền của Oliver mới 100% còn nguyên mác, mới mua 395k, nhiều váy qua nên thanh lý bớt,
    chất liệu đẹp dày dặn, size M. Thanh lý: 360.000đ

2.a. Áo trắng cổ bẻ, mới 100% còn nguyên mác, chất liệu dày dặn sờ rất mát tay.
    Thanh lý: 150.000đ

2.b. Áo màu xanh, tay bồng, đính đá ở cổ rất điệu, chất cực đẹp. Thanh lý: 250.000đ

2.c. Áo đen, quả bóng trắng, lên dáng rất đẹp, giống kiểu áo 2 dây bên trong nhưng là một áo. Thanh lý: 180.000đ

2.d. Áo dáng dài trùm mông, có đính hoa ở cổ, có thể mặc với quần Legging hoặc đóng thùng.
    Mua 2 chiếc giờ thanh lý lại 1 chiếc. Mới 100%. Thanh lý: 120.000đ

2.e. Áo kiểu tay cánh dơi, có chun ở đai. Lên dáng đẹp. Thanh lý: 120.000đ

2.g. Áo đỏ có chun ở đai, chất đẹp, mua khá đắt. Thanh lý: 220.000đ

2.h. Áo dáng dài có thể mặc với quần legging hoặc thắt đai. Thanh lý: 120.000đ

2.i. Áo thun lạnh, chất đẹp, lên dáng rất iu, mua trong Sài Gòn, mới 100%.
    Thanh lý: 150.000đ

2.k. Bộ kẻ nâu, chất vải mềm, nhẹ nhàng, lên dáng đẹp. Thanh lý: 280.000đ

3.a. Thanh lý bộ vest may đo, chất đẹp mặc được vài lần, vẫn còn rất mới nhưng giờ béo lên chút
    nên mặc hơi chật. Nguyên tiền công may đã 850k. Giờ thanh lý: 300.000đ

3.b. Quần màu xanh, co dãn, mới 100% chưa đụng đến lần nào còn nguyên nếp gấp.
    Thanh lý: 150.000đ (Màu bên ngoài đẹp hơn nhiều )

4. Váy dạ xanh may đo, chất dày dặn, kiểu dáng đơn giản, mặc được 1, 2 lần. Thanh lý: 250.000đ

5. Áo phao siêu nhẹ, màu đỏ kiểu dáng trẻ trung, mặc rất ấm mà lại gọn người...
    Size L nhưng dáng này nhỏ. Mới mặc được vài lần nhưng hơi chật nên thanh lý nhanh: 220.000đ
    (Màu bên ngoài đỏ sậm hơn, chụp ánh điện nên hơi bị sáng quá)

6.a. Áo vest Mello mua 250k, mới mặc được vài lần. Thanh lý: 140.000đ

6.b. Áo vest dài tay có hoa ở ngực, mới 100%, chất dày dặn,
    form cực đẹp mẫu mới năm nay. Thanh lý: 190.000đ/1chiếc >>> Đã bán

6.c. Áo vest trắng Mello, hơi bóng, chất đẹp dày dặn, còn rất mới. Thanh lý: 130.000đ

6.d. Vest nhung hiệu H&M. Ở ngoài màu tím rất đẹp (Chả hiểu sao chụp lại lên màu nè)
    Vẫn còn mới nguyên, chất liệu dày dặn. Các mẹ ưng thì qua xem tận mắt nhé! Thanh lý: 350.000đ

7. Quần dạ may đo, chất đẹp, rất dày dặn, mặc bên ngoài quần tất, rất phong cách mới 100%.
    Chờ mãi mới may xong thì mặc lại hơi chật nên lại may cái khác
    Nguyên tiền công may đã 180.000đ. Giờ thanh lý: 150.000đ

8. Áo vest cam + đỏ + đen + vàng, form đẹp mặc rất tôn dáng, chất dày dặn. Mới 100%.
    Thanh lý: 180.000đ/1chiếc >>> Đã bán

10. Áo khoác dài dành cho các mẹ dáng cao: Chất liệu vải và lót cực đẹp,
    hàng mua bên nước ngoài, dáng áo rất trẻ trung năng động.
    a. Áo Hàn Quốc, hiệu MINIMUM màu đẹp, áo còn mới nguyên. Thanh lý: 800.000đ

b. Áo dạ đen Nozone, mua bên Hồng Kông, áo còn rất mới, kiểu cổ rất đẹp, thanh lý: 900.000đ

11. Bộ dạ kẻ Zara, quần soóc mặc bên ngoài quần tất, chất đẹp.
    Made in Morocco. Thanh lý: 280.000đ >>> Đã bán

12. Áo len trắng cổ cao, chất dày đẹp. Thanh lý: 130.000đ. >>> Đã bán

13. Áo len xanh, nhìn giống kiểu áo 1 trong 2, mới 100%. Màu ở ngoài rất đẹp. Thanh lý: 160.000đ

14. Áo len hàng Canifa, màu tím đẹp trẻ trung, còn rất mới. Thanh lý: 160.000đ

15. Áo xanh pha đen, chất liệu cực đẹp màu đẹp, còn rất mới. Thanh lý: 180.000đ

16. Áo màu đen, hãng Body, mới 100% còn nguyên mác. Thanh lý: 70.000đ

17. Áo đen dáng xoè, hiệu Giordano, chất đẹp nhẹ nhàng, mua bên Italya,
    mới 100% còn nguyên tem mác. Thanh lý: 200.000đ
    Hình sau lưng với hàng khuy:

18. Áo len xanh pha kẻ trắng ngang. Thanh lý: 120.000đ

19. Áo len mỏng, cổ cao, may đo. Thanh lý: 80.000đ

20. Áo trắng, cổ ren tay lỡ hoặc cài khuy lên thành tay cộc. Mới 100%.
    Mặc với chân váy, hay quần đều đẹp. Mình thanh lý 90.000đ

21. Áo len mỏng, màu lông chuột, cổ tim trước tim sau nhưng ko hề hở. Thanh lý: 120.000đ

22. Áo chất len 2 dây + khoác, màu hồng nhạt, đính hạt, chất rất đẹp và phong cách (Màu hồng bên
    ngoài rất đẹp và nhã nhặn). Mới 100%. Thanh lý: 250.000đ

23. Áo sơ mi kẻ, chất chun đẹp dày dặn, may đo, nhún ở ngực, mới 100%. Thanh lý: 150.000đ

24. Áo sơ mi kẻ hồng, may đo, chất bóng, rất nhẹ nhàng, mới 100%. Thanh lý: 140.000đ

25. Áo cotton đen, cổ lọ. Thanh lý: 80.000đ >>> Đã bán

26. Váy liền chấm bi, chất đẹp có lót bên trong mới 100%, Made in Italy. Mình đi công
    tác bên Ý, thích nên mua 2 cái luôn. Có thể thắt thêm đai hoặc không, mặc mùa hè hoặc mùa này thì
    choàng khăn hoặc mặc thêm áo khoác nhẹ bên ngoài rất đẹp, dễ mặc, trẻ trung mà không hề lộ bụng.
    Giờ mình thanh lý với giá: 380.000đ >>> Đã bán

27. Quần trắng ngố dài, chất liệu Kaki chun rất đẹp, mua bên Hồng Kông. Thanh lý: 140.000đ

28. Quần trắng may đo, chất liệu co dãn, hơi bóng. Vừa lấy trong tủ ra, chưa kịp là nên hơi nhăn chút, hihi...
    Thanh lý: 90.000đ

29. Hai quần may đo, có hoạ tiết, chất liệu dày dặn, có có dãn. Thanh lý: 100.000/1chiếc

30. Quần thể thao, thanh lý: 30.000đ >>> Đã bán

31. Chân váy may đo, chất dạ mỏng. Kiểu dáng trẻ trung, mới 100%. Thanh lý: 160.000đ

32. Chân váy may đo, chất liệu kaki chun dày dặn. Thanh lý: 160.000đ

33. Chân váy Mello. Mặc được 1, 2 lấn. Thanh lý: 70.000đ

34. Chân váy xoè may đo, chất liệu và kiểu dáng cực đẹp, dài qua gối, mới 100%
    Có 2 màu xanh bạc hà và màu đen. Thanh lý: 260.000đ/ 1 chiếc

35. Chân váy may đo màu xanh đen, qua gối, co dãn, kiểu dáng đơn giản, đẹp
    Thanh lý: 100.000đ

36. Chân váy xoè, màu xanh rêu, chất liệu rất lạ - nhung pha dạ, dày dặn,
    kiểu dáng trẻ trung. Trông ảnh chụp vậy nhưng ko hề ngắn, dài tới gần gối nhé!
    Thanh lý: 170.000đ

37. Chân váy may đo màu tàn thuốc, dài qua gối, chất liệu đẹp trẻ trung
    Thanh lý: 160.000đ

38. Chân váy hồng, có lót bên trong, chất liệu chun dày dặn.Thanh lý: 120.000đ (Màu thật bên ngoài hồng đậm hơn)

39. Chân váy dạ kẻ hồng, có lót bên trong, chất liệu dày dặn, trẻ trung. Thanh lý: 150.000đ

40.a. Chân váy đen + trắng, kiểu dáng đơn giản. Thanh lý: 50.000đ/1chiếc

40.b. Chân váy dài qua gối, xẻ 2 bên, có ánh kim tuyến, kiểu dáng rất ấn tượng.
    Chất liệu mềm mại, nhẹ nhàng, mặc lên rất sang. Thanh lý: 100.000đ

41. Áo yếm, có sẻ tà ở 2 bên cạnh sườn, mặc trong áo khoác nhẹ, rất phong cách. Thanh lý: 50.000đ

B. Túi, ví: Mỗi lần đi công tác Hồng Kông mình lại ring
    về 1 em nhưng có em lại chả đụng đến lần nào...
    1.a. Ví LV dài, da bò, có 2 màu, mới 100%. Thanh lý: 480.000đ/1ví
    Màu hồng đã bán, còn cái màu xanh như hình dưới:

1.b. 2 ví chưa dùng lần nào, có nhiều ngăn tiện dụng. Thanh lý nhanh:
    - Ví có hình hoa thuê cả 2 mặt: 80k
    - Ví màu nâu: 40k

2. Túi LV caro nâu đen, dạng trống, mới 100%. Thanh lý: 750.000đ

3. Túi Gucci dạng trống, da dê, mới 100%. Thanh lý: 1.050.000đ

4. Túi Gucci viền da màu hồng, mới 100%. Thanh lý: 350.000đ

5. Túi Chanel đỏ, dây dài, da cừu, mới 100%. Thanh lý: 1.050.000đ

6. Túi hiệu BAILIZI, màu xanh da tổng hợp, mới 100%. Có 2 mẫu. Thanh lý: 350.000đ

7. Túi Hermes , màu đỏ giả da dê, mới 100%. Thanh lý: 400.000đ

8. Túi nâu đen size to, da bò tổng hợp, rất mềm, mới 100%. Thanh lý: 620.000đ

9. Túi hồng to, giả da hình chữ nhật. Thanh lý: 230.000đ

10. Túi cầm tay đính cườm, vẫn còn rất mới, kích thước: 22cm x 10 cm, rất thích hợp cầm tay khi mặc váy
    hoặc mặc quần ko túi, ngăn rộng có thể đựng điện thoại hoặc đồ trang điểm rất tiện dụng và sang trọng. Thanh lý: 100.000đ

C. Khăn, mũ, tất:
    1. Mũ + khăn len, kiểu dáng chất liệu màu sắc đều rất đẹp, trẻ trung và phong cách.
    Mình mua bên Hồng Kông, mới 100%. (Màu bên ngoài rất đẹp). Thanh lý: 300.000đ

2. Tất nam đã bán còn khăn:
    - Khăn len màu nâu, chất cực đẹp, hình LV, mình cũng mua bên Hồng Kông, mới 100%. Thanh lý: 220.000đ

3. Khăn màu hồng, chất liệu 100% PashMina, dày dặn chứ ko mỏng đâu nhé! Mới 100%.
    Bản khăn rất rộng và dài. Thanh lý: 130.000đ >>> Đã bán

4. Khăn len trắng pha xanh, màu đẹp vẫn còn rất mới. Thanh lý: 80.000đ

5. Khăn len trắng xanh, chất đẹp. Thanh lý: 70.000đ

6. Khăn màu lông chuột, chất mềm đẹp, bản khăn rất rộng và dài, mình mua bên Ý.
    Thanh lý: 100.000đ >>> Đã bán

D. Kính, dây, đồ linh tinh….

1.a. Gọng kính cận màu đen nâu, chất gọng tốt, nhẹ nhàng, kiểu dáng thời trang, có hoa văn tím rất đẹp, vẫn còn mới nguyên. Thanh lý: 280.000đ

1.b.Thanh lý 2 gọng kính cận cho bé, gọng đẹp, chất liệu cực tốt, vẫn còn rất mới.
    Đảm bảo các mẹ nhìn là ưng liền, vì nhà mềnh toàn mua hàng chuẩn cho bé.
    Thanh lý giá rất rẻ cho bé có nhu cầu:
    - Gọng kính mắt tròn: 250.000đ
    - Gọng kính mắt vuông: 220.000đ

2. - Dây nhung đỏ, có đính đá, thắt váy hoặc áo rộng dáng dài, rất đẹp và phong cách. Thanh lý: 80.000đ>>> Đã bán

3.Thắt lưng: Thanh lý: 30.000đ/1chiếc
    - Màu xanh đen, ngoài bọc da cứng
    - Dây có lưới đen bọc bên ngoài, có quả chuông, có thể thắt với áo, váy, quần.
    Ở ngoài màu dây vàng và sáng hơn, đẹp hơn nhiều....

4. Ốp lưng Iphone 4S: Mình đổi máy nên thanh lý 2 ốp lưng mới dùng được vài lần, còn khá mới, màu đẹp.
    Thanh lý nhanh: Màu tím: 30k . Màu Hồng (mua đắt hơn): 40k... Lấy cả 2 cái: 60k >>> Đã bán

5. Sạc pin Iphone 4S, 4, Iphone 3S, 3: Mình đổi máy rùi nhưng giờ lục ra vẫn còn chiếc sạc pin này trong Vali, vì mình chỉ để trong Vali phục vụ cho việc đi công tác, nên ít dùng lắm, vẫn còn rất mới. Thanh lý nhanh cả cục sạc + cáp: 120.000đ

E. Đồ tặng kèm: (Tặng kèm cho các bạn có nhu cầu khi mua các đồ khác của mình)

1. Thắt lưng: Dùng cho áo, váy hoặc quần

2. Dây áo con hạt vòng, thích hợp cho mặc áo hoặc váy hở vai.

Ban ngày mình làm hành chính ở gần Huỳnh Thúc Kháng và tối mình về Hà Đông.
    Hoặc ban ngày ở Lê Duẩn (mình sẽ gửi bạn mình làm ở đó)
    Có gì liên lạc trước với mình nhé! 0127 4855 780. Thanks các bạn đã quan tâm và ủng hộ!!!
    .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi muathuthuongnho
    Đang tải...

2. me_na_mit

me_na_mit Thành viên rất tích cực

Ðề: Đồng hồ Tommy, tranh thêu, vest, quần áo, váy, túi, khăn, giày..Các mẹ ủng hộ em tiếp

nhiều áo vest đẹp quá, ủn lên cho nhanh hết hàng nào, chúc chị đắt hàng nhé (u)(u)(u)(u)

muathuthuongnho thích bài này.
  3. me Tom va Nhim

me Tom va Nhim Thành viên rất tích cực

Ðề: Đồng hồ Tommy, tranh thêu, vest, quần áo, váy, túi, khăn, giày..Các mẹ ủng hộ em tiếp

MN ở đâu đấy? Mình muốn lấy 2casi ốp lưng Iphone 4s

4. van van van van

van van van van Facebook.com/DaThat03

Mình cũng có 1 bức tranh thêu bát mã giống của chủ top, nhưng của chủ top to hơn ^^!
    chúc chủ top thanh lý đắt hàng nhé :)

5. muathuthuongnho

Cảm ơn bạn nhiều...Xem ưng gì thì ủng hộ mình nhé!!!

6. Mẹ Bé Nhân

Mẹ Bé Nhân Thành viên tích cực

2. Túi LV caro nâu đen, dạng trống, mới 100%. Thanh lý: 800.000đ
    Bạn ơi cho mình kích thước túi này, fix giá cho mình nhé. Thích túi này của bạn từ lâu mà chưa bon chen vì tài chính hạn hẹp.

muathuthuongnho thích bài này.
  7. RedShoes

RedShoes Thành viên rất tích cực

mún xe cái ví và bộ kẻ vest quần sooc , b ở đâu b ?

8. Me Tuan Minh

Me Tuan Minh 098 557 2236

Kết bức tranh bát mã để treo nhà mới mỗi tội nhà chưa sơn, với cả chưa có xiền e ui.

9. muathuthuongnho

Hihi...Cảm ơn chị vì vẫn quan tâm và nhớ đến em. Túi đó kích thước 22cm * 34cm. Kích thước vừa vừa, không quá to mà cũng ko quá nhỏ chị ah! Em lập topic mới là đã fix mạnh tay lắm rùi chị ah! Túi mới 100%, hàng đẹp nên chị yên tâm nhé! Chị ưng thì ủng hộ giúp em ạ. Em chỉ bớt thêm chút ít nữa gọi là lấy chỗ đi lại thui ạ. Ra ngoài chị ko bao giờ mua được túi đó, giá như vậy đâu ạ, túi bình thường bây giờ mua đã tầm 400, 500k rùi ạ....Thanks chị nhiều ah!

10. muathuthuongnho

Mình đã inbox mẹ nó rùi nhé! Thanks!!!

11. muathuthuongnho

Thanks bạn! Mài công thêu bao nhiêu ngày tháng mới xong đấy bạn ah! hiiiiiiiiii

12. muathuthuongnho

Mình đã inbox bạn rùi nhé! Thanks!!!!

13. muathuthuongnho

Hihi...Thi thoảng chị qua nghía cho vui ạ, em thêu mất bao nhiêu ngày tháng bức tranh đó ấy chị ah! Thế mà nhà chưa xong để có dịp diện tết, tiếc lắm ý ạ..hic..hic...

14. meyeuconlamdo

meyeuconlamdo Thành viên tích cực

Bạn ơi tranh bát mã có bớt nữa ko , pm mình giá nhé .

15. khanhha08

khanhha08 Thành viên tích cực

Re: Đồng hồ Tommy, tranh thêu, vest, quần áo, váy, túi, khăn, giày..Các mẹ ủng hộ em tiếp

hichic, vừa mất IP4s thì nhìn thấy 2 quả ốp lưng của mn. tiếc quá

16. MeHuuDuy

MeHuuDuy Tay ôm con, tay kiếm tiền

Mình quan tâm bức tranh thêu của bạn. Kit thêu của hãng gì vậy bạn? Bạn gửi cho mình hình tranh khi giặt rồi đc k?

17. muathuthuongnho

Mình vừa thanh lý bộ dạ kẻ rùi, chỉ còn ví thui...Mai rảnh bạn qua xem ví ủng hộ mình nhé! Thanks!!!

18. muathuthuongnho

Giá đó mình đã bớt nhiều, fix rất mạnh tay rùi bạn à! Đã inbox bạn rùi nhé! Thanks!!!!

19. congthanh1972

congthanh1972 Thành viên chính thức

Thích nhiều thứ của mẹ nó quá mà mềnh bếu ko ních vừa, chúc mẹ nó thanh lý nhanh nhé! Thi thoảng mềnh qua nghía cho thoả nhãn...hihi..

20. muathuthuongnho

Hihi...Mình còn nhiều thứ khác, thi thoảng qua nghía nhé! Thanks!!!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.