Toàn quốc: Đợt 2: Mặt dây chuyền bạc khắc tên bé và số ĐT của bố mẹ nào!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi casauxinh, 26/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. casauxinh

casauxinh Thành viên rất tích cực

- Scarlet 0203: Thanks chị nhé, chị khen làm em tự tin hẳn để mở order đợt 2 đấy . Nhưng chẳng hiểu sao em chụp lên ảnh nó cứ bị đen đen thế nhỉ?
    - Linhtran79, thuytran09: Hai mẹ mở hàng topic đợt 2 của em đấy ạ . Chuẩn bị khai trương mà đã nhận được giỏ hoa to đùng của chị Linhtran79 nên chắc đắt hàng lắm đây... hi
    - Mums Gia HUy: Đây là hình bông hoa, cho bé gái thôi . Còn bé trai mà thích kiểu chữ nổi thì hình con voi cũng làm được mà.
    - Me pig: Mặt sau khắc được 2 số ĐT thôi, nói chung hạn chế khắc mặt sau càng ít càng tốt vì như thế mặt trước sẽ đẹp hơn.
    - Vivian nguyen: Không bị bong lớp si đen đâu bạn ạ, vì mình khắc chìm xuống rồi mới si đen vào mà. Tổng cộng của bạn là 200k nhé.

2. vivian_nguyen

vivian_nguyen Thôi ! cai nghiện đi nhé.

Cho em lại số tk để em ck cho chị nhé.Khi nao có hàng hả chị?

3. civil_huyen

civil_huyen Chế tác trang sức VÀNG-BẠC-NGỌC

Sau hơn 1tháng chơ đợi thì cũng đã dươc toai nguyen, măt day dep lam, nhưng hơi băn khoăn là màu nó sáng bóng khác với màu trắng của bạc, nhưng được em giai thich nen cung an tam. Nhưng em oi, em lam nham ngay thang nam sinh cho be nha chi roi, hom truoc chi đến công ty em lay mặt dây, chị co xem phan ngay thang, thay em ghi 01-03-2009 >> chi lại hiểu là em nhập tháng trước ngày sau, giờ vao topic cua em mới thấy rõ là em làm nhầm cho chị rồi, bé nhà chị sinh ngày 03-01-2009 cơ. Em làm lại cho chị nhé? Giờ là gần 24giờ nên chị không gọi điẹn cho em, mai em đọc tin chị nhắn thì liên lạc lại với chị nhé.

Sửa lần cuối: 27/10/2009
  4. mẹ Diễm Trang

mẹ Diễm Trang Bắt đầu nổi tiếng

không có mẫu bông hoa nhỏ nhỏ như ở đợt 1 hả ấy? Tiếc quá, lần trc cứ đợi đợt hai để đặt mẫu bông hoa!!!

5. meCot

meCot Thành viên tập sự

Mình cũng muốn đặt 1 chiếc cho con gái; cháu còn nhỏ nên mình chưa đi ra ngoài đc, ngoài cách chuyển khoản còn cách gì tiện hơn ko cá sấu ơi

6. Metysusu

Metysusu Thành viên rất tích cực

Mình bổ sung thêm: Duy Tùng 30/7/2007
    0903066299/ 0905200357

Mình vừa ck cho bạn rồi nha, nhớ làm thật đẹp cho mình sau đó mình sẽ quảng cáo miễn phí cho bạn ha.Thanks

Sửa lần cuối: 28/10/2009
  7. mimi2001

mimi2001 Thành viên rất tích cực

chị nhận được 2 mặt dây chuyền sau 1 thời gian khá lâu, nhưng bõ công làm bằng tay như vậy là rất là đẹp, con gái đến lớp học các bạn hỏi thăm địa chỉ cảm ỏn nhiều nhiue nghe

8. Me nam lun

Me nam lun Thành viên đạt chuẩn

để mình về check lại thông tin làm cho thằng cháu một cái.

9. MebeThuan

MebeThuan

Mình đặt mẫu con voi cho bé nhà mình nhé:
    HUY THUẬN
    29/9/2008
    0983791109
    0904285992

Đặt thêm 1 mẫu hình ngôi sao ( K rõ là sao hay bông hoa, hình có bé gái đeo làm mẫu ý) cho cháu mình
    HÀ YÊN
    14/10/2009
    0912370092
    0913077193

CẢ HAI MẶT BẠN ĐỀU LÀM CHỮ NỔI CHO MÌNH NHÉ!

Chiều nay hoặc mai mình sẽ CK cho bạn nhé. À, mà ngoài CK còn có cách thanh toán nào thuận tiện hơn nữa khong nhỉ?

10. me cu bo

me cu bo Bắt đầu nổi tiếng

Để mình hỏi lại thông tin của các bé rùi đặt hàng nhé.

11. Thỏ bông

Thỏ bông Thành viên chính thức

Bạn ơi, mình đặt 2 mẫu thế này :
    - Mẫu 1 - hình tròn cho con trai :Nguyễn Vũ Minh Hoàng SN 17/08/2006
    - Mẫu 4 - cho con gái : Nguyễn Minh Thư SN 21/02/2009.
    Cả 2 bé đều có chung số DT : 0918066171-0958286767.
    Mình trong Sài Gòn nhưng mình sẽ nhờ bạn ở Hà Nội lấy giùm. Chờ mình hỏi thông tin của bạn mình rồi update cho bạn nha.

12. thaihongus

thaihongus Thành viên rất tích cực

Bạn à,
    Tớ nhận đc 1 mặt dây đợt 1 rồi, có vài comment đã PM cho bạn mà ko thấy hồi âm.
    - tớ thấy cái mặt nó ko giống như bạc ta, cũng đoán nó là bạc ntn đấy n ko biết nên hỏi bạn, chứ ko có ý là bạc giả gì đâu nhé :D
    - Cái tên thì khắc chìm như mẫu bông hoa 100k bạn có, tớ thấy nó hơi thô quá, nhìn cũng ko ưng lắm, tớ thích mẫu nổi như bé nhà bạn đeo hơn
    - Kích thước bông hoa cũng quá to nếu xét về thẩm mĩ của cái mặt dây (thậm chí người lớn đeo cũng bị to í bạn ạ, tớ so với cái mặt bạc PNJ của người lớn thì nó phải to gần gấp đôi).

Bây giờ tớ muốn đổi cái mặt dây đó sang loại bông hoa có tên đúc nổi như bé nhà bạn đeo, với kích thước nhỏ hơn, thì có đc ko bạn? nếu đổi thì tớ phải ttoán thêm bao nhiêu tiền (có thể lớn hơn phần chênh lệch 70k cũng đc, vì tớ hiểu là làm cái mặt cũ ngoài tiền bạc còn có tiền công nữa)
    Báo lại giúp tớ nhé, okie thì tớ sẽ ck luôn phần còn phải ttoán thêm để bạn làm giúp tớ cho nhanh, cái mặt cũ thì tớ sẽ trả lại khi đến lấy cái mặt mới.
    Tks bạn

13. Mẹ vĩ đại

Mẹ vĩ đại Bắt đầu nổi tiếng

Mình thắc mắc với mẹ này khá nhiều lần rồi nhưng gần 3 tháng rồi thì phải mình chưa nhận đc mặt dây mình đặt,mẹ này bảo là ship hàng cho mình nhưng rồi mất hút.

14. TOMSUFASHION.COM

TOMSUFASHION.COM Thiên Thượng Hỏa

Mình order mẫu số 4 chữ nổi (Như bé gái nhà bạn đeo nhé).
    Hiểu Linh - SN 12 - 12 - 2002
    Bạn ghi ngày sinh ra mặt sau nhé, mặt trước chỉ làm tên Hiểu Linh thôi cho đẹp.
    Nhà tớ không cần ghi điện thoại.
    Tớ sẽ CK cho bạn.

15. Mối Con

Mối Con Thành viên chính thức

Hi hi, đánh dấu để lựa chọn.=D>=D>=D>

16. Mẹ_Nở_0609

Mẹ_Nở_0609

Mẹ ấy ới, mình muốn đặt hai cái cho hai nhóc:
    Bé gái mẫu số 4: Phạm Hồng Hà (15-6-2009).
    Bé trai mẫu số 5: Phạm Hữu Việt Hoàng (8-11-2006)
    Mặt sau là số di động: 0904449596 và số 0904019596

17. casauxinh

casauxinh Thành viên rất tích cực

@Vivian nguyen: Bạn chuyển vào VCB nhé: Chủ TK: Nguyễn Văn DUy, Số TK: 0021001391831
    @: Civil huyen: Chị cứ yên tâm là bạc nguyên chất ạ, mẹ nào ko tin cứ đi thử là biết ngay ạ . Vì sau khi làm xong có xử lý đánh bóng nên nó mới sáng bóng vậy ạ. Còn ngày tháng năm sinh em sợ lúc nhập vào exll nó mặc định mm/dd/yy nên em ko để ý nên bị nhầm ạ . Chị gửi lại em làm lại nhé,
    @ Mẹ Diễm Trang: Hình bông hoa nhỏ nhỏ ấy là giống mẫu số 4 của bé nhà mình đấy, nhưng là khắc chữ chìm bạn ạ.
    @ MeCot: Nhà chị ở đâu ạ, nếu gần chỗ em thì chị qua chỗ em xem mẫu thật luôn ạ.
    @ Metysusu: Mình nhận được tiền của bạn rồi nhé . Tất nhiên là phải đẹp thì mới dám nhận làm tiếp đợt 2 bạn ạ. Thanks bạn nhé.
    @ Mimi2001: Vâng, em cám ơn chị ạ . Được các mẹ hài lòng là em rất vui rồi ạ.
    @ Mebe Thuan: Đó là hình bông hoa bạn ạ, và 2 mặt bạn làm chữ nổi thì ngày tháng năm sinh phải chuyển sang mặt sau nhé.
    @ Tho bong: Bạn ơi chỉ khắc tên bé là Minh Hoàng, Minh Thư và ngày tháng năm sinh thôi thì sẽ đẹp hơn đấy. Nếu khắc cả họ của bé nữa thì nhìn sẽ ko được thoáng. CM lại nhé bạn.
    @ Thaihongus: Hôm qua em có nhận được PM của chị và có trả lời rồi mà. Về nguyên liệu thì em dám khẳng định với chị là bạc nguyên chất, sau khi làm xong được đánh bóng nên mới sáng như vậy ạ. Bé đeo 1 thời gian sẽ mất đi lớp bóng đó, nếu muốn chị lại phải đi đánh bóng lại thì mới được như vậy. Còn về kích thước thì nó to đúng bằng cái mặt dây con gái em đang đeo chị ạ. Nếu chị muốn làm theo kiểu chữ nổi giống bé nhà em cũng được ạ, em sẽ dặn làm kích thước nhỏ hơn nhé .
    @ Mẹ vĩ đại: Hì, 3 tháng thì hơi bị quá đấy nhé nhưng mà cũng khoảng ....1.5 tháng . HÌnh con voi của bạn thực tế là đã làm xong lâu rồi, định đi giao thì kiểm tra thấy số ĐT bị thiếu số 0 đằng trước. Lâu lâu ko thấy bạn hỏi lại cứ tưởng bị hủy order nên cứ để đấy. Thôi để mình nhắc em ấy làm thêm số ĐT rồi trả bạn nhé..
    @ Tomsufashion.com: Vâng chị ạ, ngày tháng năm sinh sẽ khắc mặt sau chị nhé vì ko thể nhét được chỗ nào ở mắt trước nữa ạ.
    @: Mẹ Nở 0606: Bạn ơi chỉ khắc tên bé và tên đệm được thôi nhé: Hồng Hà, Việt Hoàng như mẫu đó bạn. Khi nào CK xong thì nhắn mình biết nhé để làm luôn.

18. thaihongus

thaihongus Thành viên rất tích cực

Okie, vậy bạn làm lại để đổi lại giúp mình nhé, làm nhỏ bằng khoảng 2/3 cái cũ cũng đc. Báo cho mình thừa thiếu bn xiền để mình ck nhé.
    Tks bạn

P/S: Mãi ko biết so kích thước với cái gì, vừa sực nghĩ ra hộp cao sao vàng :D . Nếu bạn làm lại thì làm cho tớ cái mặt to khoảng bằng hộp cao sao vàng thôi nhé (đường kính khoảng 2cm) , mọi chữ và số thu nhỏ lại 1 chút cũng ko sao. Tku.

19. meCot

meCot Thành viên tập sự

Nhà mình ở khu đô thị Văn Quán, đến chỗ nhà bạn cũng xa xăm lắm! Thích làm cho con 1 cái, mà ko biết phải chuyển tiền cho bạn thế nào; vì giờ nhà chỉ có 2 mẹ con chăm nhau, tớ chẳng đi đâu đc, chợ ngay sát nhà cũng phải đi tranh thủ.

20. TOMSUFASHION.COM

TOMSUFASHION.COM Thiên Thượng Hỏa

hic, mà giá bạn để trên trang 1 là có 10k chưa nhỉ? mẫu số 4 là 160k hay 170k để mình chuyển tiền?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.