Hà Nội: Đủ thứ:giày công an,bầu,CS,giày,tắm Xmen,First friend 1,let's go 3,bánh,cafe

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Nấm Phương Linh, 22/4/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nấm Phương Linh

Nấm Phương Linh Thành viên kỳ cựu

TP cũ nhiều trang quá mình lập TP mới.Các mẹ nhắn tin cho mình vì ko tiện nghe điện thoại trong giờ làm 0914367702 hoặc PM (viber, zalo).
    Xem và nhận đồ tại 27 Huỳnh thúc kháng hoặc Hà đông nhé. Các mẹ thích gì cứ mặc cả đi, trên tinh thần thanh lý hết cho rộng nhà trong vòng 3 tuần nữa mình sinh em bé rồi
    Mình muốn đổi đồ chơi, quần áo mùa đông cho bé gái 6-9 tháng, đồ sơ sinh size 2+3, các loại bỉm từ newborn đến L luôn, sữa tắm gội cho bé sơ sinh... Các mẹ có gì muốn đổi nhắn mình nhé
    Giày công an size 40, da thật, đã bán 2 đôi mà hôm qua lục đồ lại ra thêm đôi nữa, cứ mỗi năm dược phát 1 đôi mà chả bao giờ dùng đến vì giày đi bền, mình toàn mang biếu các bác, ai cũng thích, nhưng bền quá giờ các chú các bác còn chưa đi hỏng nên lại thanh lý. Mình thấy giá bán toàn trên 450k. Mình thanh lý 350k. Giày của 19/5, da thật, bền, đẹp hợp với các bác đứng tuổi hoặc bố nào đi lại nhiều cần 1 đôi siêu bền. Giày y như link
    http://giaysiquan.blogspot.com

Cối khô Braun MR530 (loại 600w) mình mất lưỡi, mình thanh lý lại toàn bộ phần cối khô trừ lưỡi cho mẹ nào có máy 600w mà hay hỏng cái nắp cối nối với củ xay. Mẹ nào cần ới mình chứ mua cả cối khô thì rất đắt. Trước cũng có mẹ hỏng hỏi mãi ko ai bán thì đi mua mới, xong lúc mình cần hỏi mua lại cái lưỡi thì lại vứt đâu mất. Mình mua cái cối mới nên thanh lý lại cho ai có nhu cầu nhé.

First friend 1giá 40k/q. Sách First friend trường nam thành công và language link học, mẹ nào có con học NTC mua thì tiết kiệm vì sách mới toàn >100k.

Thanh lý sách Finger print 30k/q (còn quyển 2)+ đĩa quyển 2 10k/c (có order)
    Sách let's go 40k/q (có từ quyển 3-5 thì phải)-- có order quyển 4+5 còn quyển 3

Cà phê sữa nước 180ml blend 45 như hình, hạn tháng 9/2014 thanh lý 4,5k/chai có 12 chai
    http://nguyenhang.vn/cafe-sua-blend-45-180ml-id614.html

Bánh Cream O hộp sắt 468g lịch sự, đi tặng được, date 29/10/2014 có 5 loại bánh trong 1 hộp thanh lý 80k
    https://www.google.com.vn/search?q=...banh-biscuits%2Fbanh-ngot-c189p5.html;768;768

Thanh lý kệ để máy giặt cua ngang 6,5-7kg giá 100k

Sữa tắm X Men loại to, mình túm nhầm, mua cho chồng dầu gội mà về đọc lại thành ra sữa tắm. Chồng mình ko dùng tắm nên thanh lý. Mua 149k thanh lý 120k.

Bộ mặc nhà vải nỉ dày size S, XS thanh lý 120k

Đệm ghế ngồi ô tô lâu nhà mình ko dùng, bị bẩn về giặt sẽ sạch nhưng hơi nặng nên ngại giặt. Thanh lý 250k

Bổ huyết dưỡng não T42 của Hải nhóc còn 1/2 chai hạn T7/2016 thanh lý 50k hoặc đổi đồ gì đó tương đương

Giày clark VNXK size 36 form nhỏ đã lót thành 35 mua trước lúc mới bầu nên đi lót vào, đi được 2 hôm chật lười bóc lót ra mua đôi khác, giờ chân to quá chả đi vừa thanh lý 200k, đôi này đi dáng búp bê rất xinh 3cm

Áo chống nắng k ko mũ đổi đồ hoặc đổi 2 gói bimbim poca

Váy bầu chắc size S,M mới mặc 1-2 lần, rất xinh nhưng trẻ quá so với mình, màu hồng phấn, mặc kèm FH đi làm ok 160k.

váy công sở size L mới tinh 100k

Thanh lý hộ bà ngoại cái bàn mới mua nửa tháng cho nhà mới nhưng ko hợp, mua trước thôi chứ mới chuyển nhà mới được 3 hôm. Bàn như hình 70*1.3m mua 2.5tr. Thanh lý 2tr -- ko đổi đồ đâu ạ vì thanh lý hộ

Giày zara trafaluc đi vài lần thôi vì cao lắm 11cm nhưng cao đều nên ko dốc mỏi, mình đi bộ nhiều và lại chuẩn bị bầu bí nên đành thanh lý chứ order mãi mới được, mua hơn 600k thanh lý 400k. Đế màu đỏ mận đẹp. Chả hiểu sao có 2 vết sước đỏ 2 bên nhưng ở phía trong nên ko ảnh hưởng lắm, size 36 nhỏ nhưng chân mình 35 nên đã lót gót nên 35 đi ok, 35 dày thì bỏ lót là xong

Bán hộ quần kaki size 26 cho mẹ nào tầm 44-46kg mới nguyên chỉ giặt qua, mua hơn 200k/c nhưng bị chật thanh lý 120k/c --- quần trắng đã bán còn cái kia màu nửa nâu nửa cứt ngựa mình cũng ko biết màu gì nhưng nó như hình đấy ạ.

Đồ cho bé còn sót lại vài thứ
    9. Jean ngố (ngắn thôi) cho bé tầm 25-30kg 50k chất đẹp

10. váy cho bé 1m-1.1m 40k hình bên trái nhé

11. sandal VNXK đi rất xinh (con mình đi 1 mùa) siêu bền, phần lót da thật nên hơi nứt và chuyển màu sậm chứ phần hồng ngon lành lắm) đi cực bền, có miếng dán chỗ quả táo nên chân dày mỏng điều chỉnh ok) dành cho chân dài tầm 17-18cm, 5-6t size 30 giá 80k

13 Áo này xinh lắm cho bé tầm 1m-1m1 30k

14. Áo có hình nổi rất đẹp màu đậm hơn hình chút 40k, cũng cho bé tầm 1m-1.1m, bé thấp hơn thì thành áo váy cũng ok

15. Áo cho bé màu hồng phấn đẹp hơn hình nhiều tầm 25-28kg giá 35k, chất đẹp và màu cũng đẹp lắm ạ

16. legging giả bò size 1m-1m1 30k
    Đồ cho bố
    1. áo thể thao VNXK chất đẹp được tặng size L, đổi lấy size M hoặc thanh lý 220k.hang xuat xin tai nha may,chong m di thanh tra dc tang ma ko vua.....order
    Đồ cho mẹ

1. váy size S, M màu xanh navy , dáng A 200k, tay đến khủy-- cái này thu thôi chứ hè nóng

2. Size M tay hơi thụng như hình 90k

3. size S 80k

4. sơ mi màu nude 30k size S

5. váy thun tay chờm vai cổ đổ ,mặc vài lần 220k -- mẹ nào cao trên 1m55 thì mặc đẹp vì mình mặc hơi dài, ngại cắt và nó ôm khá sexy nên mặc đi chơi thì đẹp

6. váy tuýp si size S mặc được hè và thu, có thêm đôi tay dài. Thu chỉ cần thay đôi tay mất 10k tiền công là ok. Mình ít mặc vì béo giờ mặc váy ôm ko tự tin thanh lý 300k

7. váy size S mặc xinh, trên len mỏng dưới thun dày, do bị phai màu lần đầu giặt nên cái len trắng hơi sậm màu ngay lần giặt đầu, mình thích cái này nên mặc khá 140k

8. Váy thun S hoa rất đẹp, dáng ôm 150k

9. Váy sz S hơi trẻ quá nên mình bán, hoa tím viền pha đậm là tím rất đẹp 120k

10. Áo lụa S chất lạ và kiểu đẹp, mặc sơ vin hoặc trong áo vest đều đẹp 170k ---order

11. Chân váy bầu đều mới nguyên 30k/c. Trắng size S, ghi size M

12. Áo bầu size S mỏng mát 30k cho mẹ thấp thấp thôi

13. Quan bau vai dui mat mac duy nhat 1 lan, size s 40k cuc mat cho mua he ma m ko quen mac quan

15. Chân váy xòe mặc xinh, bị lỗi tý vải ko ảnh hưởng gì 40k, bụng 66-70 dài 46 cm

16. Cả bộ size S giá 500k.

18. Ao so mi ke caro den trang size 34 vai tho mac mat, thanh ly 100k

19. Ao Gordano size s, mau trang co cao mac len rat quy phai cho thoi tiet thu dong, thanh ly 100k có cả 1c màu đen nữa cũng 100k

20. Ao so mu bossini, size s sovin voi quan tay hoac chan vay, thanh ly 150k

22. Dam cham bi co peter pan size s vai kaki mong, thanh ly 100k váy này em gái mặc trẻ trung mà đẹp chứ mình già rồi ko mặc được

23. Vai cham bi trang nen xanh, rat xinh, size s, thanh ly 100k

24. áo thể thao NIke golf VNXK size M được tặng mới giật tag chưa giặt, chưa mặc dành cho mẹ nào chơi thể thao 120k

25. Jumpsuit đùi S,M chỗ quần vải hơi lỗi 50k
    mặt sau xẻ V sau gáy buộc dây
    mặt trước cổ thuyền
    http://i280.photobucket.com/albums/kk186/dhuongkt/Do%20thanh%20ly/644283_377443326. áo size S ngắn mặc với jip hoặc quần + dây lưng nhỏ 30k
    [IMG]http://i280.photobucket.com/albums/kk186/dhuongkt/Do%20thanh%20ly/483443_377439999038066_530105902_n_zps7269efd9.jpg

26. Váy size S vải thô màu cực đẹp, bạn nào trắng mặc nổi, kiểu đơn giản nhưng xinh nên mình mặc khá 100k

27. size S mặc 1 lần 200k

29 Jip gờ tô trắng sz S 50k

30, Áo size S buộc nơ sau lưng 230k

31. Voan kiểu đẹp, hoa đẹp size S 220k

33. Váy này mặc khá màu cốm nhạt đẹp 100k

34. Fh ren 60k/c hàng new mua ko mặc

36. Váy xuông 120k

Vải học may

4. toàn bộ vải này dễ may dành cho các mẹ học may thích sáng tạo và hoàn toàn có thể mặc được
    Từ trái qua phải trước
    a. hàng bên trái mảnh trên cùng là gờ tô mặt hơi bóng chấm bi trắng cực nhỏ nền đen tuyền đủ 1 áo vest hoặc 1 váy cộc tay thanh lý 40k
    b. mảnh bên dưới tuýp si chun màu cát cháy đậm hơn hình 1 tý may được quần, jup, váy 90k/m
    c. Mảnh thứ 3 là gờ tô dày màu hồng sen đẹp thích hợp may đồ mùa đông giá 40k/m
    cột bên phải
    a. Mảnh trên cùng kaki 60cm khổ 1m2 đủ may soóc giá 15k-- đã bán
    b. Mảnh thứ 2 lụa chấm bi 50cm khổ 1m2 10k -- đã bán
    c. Mảnh thứ 3 cát hồng màu rất đẹp chất vải đẹp may sơ mi hoặc váy 50k/m còn 1m --- nốt 40k
    d. Mảnh thứ 4 là gờ tô mặt nhung còn 60cm đủ jup hoặc soóc 40k
    e. Mảnh màu xám đen còn 1,5m đủ 1 quần 1 jip hơi co giãn thanh lý 40k/m
    hàng trên
    1. kích thứoc 40cmx1m5--- 10k
    2. 1m2x60cm---15k ko phải lụa nhưng mặt đẹp hơn phi bóng -- đã bán
    3. 50cm khổ 1m5 10k lụa
    4. kaki vàng đủ may váy cho bé 80x80cm --- 15k -- đã bán
    hàng dưới
    1. 40cm khổ 1m5 chifon
    2. Thun dày kẻ 1m2x80 cm đủ váy bé hoặc jip 40k --- đã bán
    3. 80x1m1 -- đủ may áo cộc đơn giản chất liệu mùa thu 20k -- đã bán
    mảnh voan trám, may lên chéo vải chứ ko phải xoay chéo vải mới được hình trám, khoảng hơn 1m2 thanh lý 50k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nấm Phương Linh
    Đang tải...

2. vet bay mau

vet bay mau Mẹ Ma Bư

Ðề: Thanh lý nhiều thứ linh tinh(thảm ô tô, quần áo,giày dép..),mặc cả thoải mái, nhận đổi

Đồ mn nhiều nhưng để giá thanh lý cao quá. Thôi chúc mn thanh lý nhanh :)

3. Nấm Phương Linh

Ðề: Thanh lý nhiều thứ linh tinh(thảm ô tô, quần áo,giày dép..),mặc cả thoải mái, nhận đổi

tks, mình cũng sửa lại 1 số giá rồi, với các mẹ cứ mặc cả thoải mái đi ạ mình có bán cả giá đó đâu

4. QuanRuaXanh

QuanRuaXanh Bắt đầu tích cực

váy thun số 5 có dây xích trang trí phải ko mn? nhìn ảnh ko rõ lắm? 50kg bon chen đc ko nhỉ?

5. Nấm Phương Linh

váy này có hình sợi xích mẹ nó ạ, chất thun mỏng, mát mặc thích, nếu mẹ nó 50kg mà cao tầm 1m6 thì ok, còn nếu thấp hơn nữa thì sợ là phải mặc size M còn váy của mình chỉ size S thôi ạ

QuanRuaXanh thích bài này.
  6. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Của bác toàn đồ đẹp nhưng lại là size s.

Nấm Phương Linh thích bài này.
  7. alicekhanh

alicekhanh Thành viên kỳ cựu

8. Nấm Phương Linh

Ngó rồi nhưng đang bầu bí chả bon chen được cái gì của nàng mặc dù toàn đồ đẹp. Tiện đi đâu mà qua chỗ tớ thì mua cái áo chống nắng ủng hộ, rẻ chắc bằng nửa mua áo mới. Hihi...

9. Nguyễn Thị Hoa Mai

Nguyễn Thị Hoa Mai Thành viên kỳ cựu

Đôi này VNXK size 35 hoặc 35.5 đi được 7cm. Nhẹ, chắc chắn cực kỳ, còn gót phụ thanh lý 170k hoặc đổi đôi nào 5cm đế xuồng
    dày này 100k đc ko nàng

10. Min.love

Min.love Thành viên rất tích cực

mẹ nó nhiều đồ thanh lý quá, ủn lên giúp mn thanh lý nhanh.........

Nấm Phương Linh thích bài này.
  11. Nấm Phương Linh

Mẹ nó ơi, đôi này nhẹ, bền vì hàng xuất lại còn gót phụ, tớ chỉ có thể giảm 20k còn 150k, nếu lấy thì nhắn tớ, ko giảm được thêm đâu. tks

12. Nấm Phương Linh

Cảm ơn mẹ nó, chúc khai trương đắt hàng nhé.

Min.love thích bài này.
  13. physics.hnue

physics.hnue Thành viên kỳ cựu

đánh dấu mấy mảnh vải .............................

14. meT&H

meT&H Thành viên chính thức

em cố đôi xuồng sz 35 hôm trước mua của 1 mẹ trên này mà chật quá em đi ko nổi, bình thường em đi 36 cơ, nhưng hôm đó thích quá nên cụ cố, về đi đúng 1 hôm, cất đi nên còn mới lắm, bác thích thì alo em nhé. đôi đế xuồng đầu tiên ấy ạ.
    http://www.lamchame.com/forum/showt...iầy-Made-in-VN-dáng-công-sở-sz-38-39-túi-xách

15. Nấm Phương Linh

Mình ngó qua rồi, mình chỉ đi được sandal thôi chứ hè nóng ko đi giày được, chúc bạn thanh lý nhanh nhé

16. Tsunami_hime

Tsunami_hime Thành viên chính thức

Còn áo chống nắng không chị ơi?

17. Nấm Phương Linh

Ðề: Thanh lý nhiều thứ linh tinh(thảm ô tô, quần áo,giày dép..),mặc c

còn em ạ, em muốn lấy cái nào????????????

18. TetTy

TetTy Thành viên mới

Bạn ơi, váy dạ 2 lớp chấm đẹp cho bé tầm 1m1-1m2 còn ko? bạn fix chút nữa được ko? có gì nt vào ib cho mình nhé.

19. Nấm Phương Linh

Mẹ nó ơi, mình giảm thêm 30k cho chiếc váy này nhé.

20. nhocxinh2611

nhocxinh2611 Thành viên tích cực

Ðề: may anh,do bau,cho be,quần áo,giày dép...mặc cả thoải mái,nhận đổi đồ

Hii, thích mấy cái nhưng chị ở xa chỗ e quá, muốn thử lên dáng xem ưng k...ủn hộ chị

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.