Dùng Bỉm Gì Cho Bé?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi Uyên Thảo, 9/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Uyên Thảo

Uyên Thảo Bắt đầu nổi tiếng

hiện e đang cho bé dùng bỉm merries hàng xách tay của nhật,thấy cũng tốt nhưng e lại nghe nói dùng goon nội địa tốt hơn,ma dễ mua hơn. hiện e đang ở Sg,có mẹ nào biết chỗ mua bim goon ko?e thấy big c ngoài hn có bán,ko biết big c ở trong này có không nhỉ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Uyên Thảo
    Đang tải...

2. Mevukhoa

Mevukhoa Banned

Goon nghe la quá nhỉ, bé mình từ nhỏ chỉ xài Huggies, cũng ổn, đôi lúc cũng hơi bị rôm tí nhưng vài hôm lại hết.

3. huonggdt

huonggdt Thành viên rất tích cực

Bỉm GOON là hàng Nhật mà mẹ nó, dùng cũng thích nhưng đắt quá. Bé nhà mình cũng dùng Huggies.

4. Su*yeu

Su*yeu Thành viên sắp chính thức

http://vn.myblog.yahoo.com/babyshop_hongdiu
    SĐT: 09738828880906066468 ban lien he sdt nay nay.chi ay ban bim goon noi dia nhan ship day.ma dung bim goon ok lam chi be,be nha em dung tu be den gio ko bi ham dau.o bigc co ban bim goon nhung la hang xuat di nc thu 3 chu ko phai noi dia

5. Migoi

Migoi Thành viên tích cực

Em đã dùng goon hàng xuất rồi, giờ đang dùng merries hàng xách tay của nhật thì thấy ok hơn vì mỏng thấm khô ráo và kiểu quần ko quá ôm như goon xuất. Em chưa dùng goon nội địa củ Nhật vì ở SG ko biết mua loại này ở đâu. Các Mom đã dùng nhiều loại thì xin cho ý kiến và chỉ dùm em chỗ bán goon nội địa với. Thanks all!

6. betomhe

betomhe Thành viên chính thức

Dùng Goon đúng là thích thật,mình cũng đã dùng qua nhiều loại bỉm(con mình đóng bỉm cả 24/24 đến 7,8 tháng mới dừng chỉ đóng đêm đi ngủ mà trộm vía chưa bao giờ bị hăm hay rôm sảy gì hết) thì theo kinh nghiệm của mình là để mềm,cử động thoải mái,thoáng cho bé và kinh tế hơn nên dùng bobby của Diana.Và sau mỗi lần thay bỉm mới nên vệ sinh cho bé thật sạch sẽ,thấm khô rồi bôi chút kem chống hăm là yên tâm.

7. Uyên Thảo

Uyên Thảo Bắt đầu nổi tiếng

su*yeu oi,bỉm goon nội địa mắc không vậy? mình mua merries đã la 420k/1 bịch rồi.mà người ta có free ship ko? nhà mình tận Thủ Đức lận

8. hongyen

hongyen 0988773381

Mình dùng pamper cho kinh tế bạn ạ, bé thay thoải mái, khi nào thay lại rửa và để khô 1 lúc mà mẹ lại k xót xiền.

9. babicareshop

babicareshop Thành viên tích cực

Hiện tại có bỉm miếng, bỉm quần nhập khẩu từ Mỹ không chứa clo, chất diệt khuẩn, lại thiết kế đặc biệt tránh dị tật chân vòng kiềng cho trẻ sơ sinh nữa. Vào các bv lớn như Việt Pháp, Nhi TW được các bs tư vấn dùng đó. Giá cũng mềm, chỉ 250k/bịch cho các size thôi. Các mẹ tham khảo tại đây nhé
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=74059

10. medon

medon Banned

Goon đang có chương trình khuyến mại đấy các mẹ ạ, tớ vừa đi Big C về thấy giá có 196.900 đ/bịch thôi, mà được tăng thêm 03 miếng nữa, tính ra rẻ quá nên tớ mua liền mấy bịch:).

11. MebeBi - NBN

MebeBi - NBN Thành viên nổi tiếng

hic, ngày trước mình cugnx hay mua nhiều loại khác nahu về dùng cho con, nhưng cuối cugnf vẫn dùng BOBBy của Diana

12. mecute

mecute Thành viên chính thức

Big C trong Sài Gòn hay Hà Nội vậy mẹ nó, ko biết ở Hà Nội có chương trình này ko nhỉ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.