Kinh nghiệm: Dụng Cụ Hút Núm Vú Bị Tụt Nào Hiệu Quả

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 5/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Lúc trước em có mua dụng cụ hút núm vú bị tụt về sử dụng mà không hiệu quả gì cả chị em ơi. Nên em định đi thực hiện phẫu thuật kéo núm vú bị tụt luôn. Mà em cũng chỉ định vậy thôi chứ em cũng không biết phương pháp này có hiệu quả không nữa? Chị em ai biết thì chia sẻ cho em tí thông tin với nha.

Ủa bộ có cả dụng cụ hút núm vú bị tụt luôn á. Rồi hút đến khi nào thì nó ra được

Đã em bảo là nó không hiệu quả rồi mà ra gì chứ chị. Hút đau thấy bà mà có thấy nó ra miếng nào đâu

Vậy sao lúc đầu không chịu tìm hiểu kỹ. Mua về rồi còn nói gì được nữa

Ngay từ đầu mà em biết nó không hiệu quả là em đã không mua rồi chị ơi. Cái này là lỡ thôi

Thôi lần này tìm hiểu cho kỹ đi em ơi

Chị tưởng đâu có mình chị dại dột mua dụng cụ hút núm vú bị tụt không hiệu quả này về dùng thôi chứ

Vậy là chị không cô đơn đâu chị. Có em cũng mua nè chị ơi

Chị dùng có 2 tuần không thấy hiệu quả gì là chị bỏ luôn rồi. Xong quyết định tìm hiểu để đi thực hiện phẫu thuật kéo núm vú bị tụt luôn

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về hiện tượng tụt núm vú

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: dụng cụ hút núm vú bị tụt

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/12/2022