Toàn quốc: Dung Dịch Vệ Sinh Phụ Nữ Ruby Gel Làm Sạch Dịch Nhẹ, Chống Viêm, Trẻ Hóa Vùng Kín, Cm Đã Dùng Chưa?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Châu Minh BP, 17/7/2019.

1. Châu Minh BP

Châu Minh BP Thành viên đạt chuẩn

Bản thân em sau khi lập gia đình thường xuyên gặp phải tình trạng viêm nhiễm, ngứa ngáy vùng nhạy cảm. Em đã thử nhiều loại dung dịch vệ sinh phụ nữ mà không có kết quả rõ ràng nhưng từ khi sử dụng sang sản phẩm Ruby Gel của Hương Đất thì thấy vùng kín không chỉ sạch sẽ, khô thoáng cả ngày mà còn hết sạch viêm nhiễm và trẻ hóa nữa.
    Em chia sẻ lên diễn đàn mình cho mẹ nào có nhu cầu thì tham khảo ạ.
    Ruby Gel chứa các thành phần thảo dược thiên nhiên vô cùng dịu nhẹ, với thành phần chính là tinh dầu cây Phỉ được nhập khẩu từ châu Mỹ và các thảo dược như Lô Hôi, Bạc Hà, Trà Xanh, Hoa Hồng….có tác dụng làm sạch, kháng khuẩn, kháng viêm, se khít và trẻ hóa vùng kín.
    Ruby Gel có giá niêm yết :289k / chai. Dung tích : 150ml
    Các mẹ tham khảo thông tin chi tiết về sản phẩm tại: https://huongdatcosmetic.vn/product/dung-dich-se-khit-vung-kin-ruby-gel/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Châu Minh BP
  2. Huongchanel

Huongchanel Thành viên chính thức

ruby gel này ... trẻ hóa nữa sao? sao mà thần kỳ vậy đc? bình thường m chỉ nghe đến ddvs có tác dụng làm sạch thôi

Châu Minh BP thích bài này.
  3. ngonho

ngonho Thành viên chính thức

chủ top cho xin 500 ả sản phẩm thực tế nhé.
    e cũng đang tò mò đây, sản phẩm hiệu quả và an toàn thì sẽ thử
    con cái rồi, lại đẻ thường nên cái chỗ ý nó xuống cấp kinh khủng :(.

4. Châu Minh BP

Ruby gel không chỉ làm sạch vùng kín, phòng chống tình trạng viêm nhiễm phụ khoa mà còn có tác dụng làm hồng và se khít, trẻ hóa vùng kín nhờ tác dùng của các thành phần nguyên liệu đặc biệt này mn ạ:
    - Tinh dầu cây Phỉ: có tính năng kháng khuẩn, kháng viêm, làm hồng, se khít vùng kín
    - Lô hội: giúp giảm đau rát, khô hạn, ngăn ngừa viêm nhiễm vùng kín do nấm hoặc vi khuẩn
    - Bạc Hà, trà xanh: làm sạch mùi hôi, hết ngứa ngáy, thoáng mát dễ chịu
    - Hoa hồng, vitamin E: giúp làm hồng, làm mềm và trẻ hóa vùng kín

5. Châu Minh BP

Trước khi sử dụng Ruby gel, em cũng đã tìm hiểu kỹ mn ạ. Sản phẩm được sản xuất trên dây chuyền công nghệ tiên tiến tại nhà máy dược với quy mô lớn , đạt chuẩn GMP, được Bộ y tế cấp số công bố sản phẩm là 15/18/CBMP-HG đủ điều kiện và tiêu chuẩn lưu thông trên thị trường.

Khác với các loại dung dịch vệ sinh phụ nữ hay gel phụ khoa thông thường có chứa chất tẩy quá mạnh, không những không làm giảm tình trạng viêm nhiễm, nấm ngứa mà còn khiến cho tình trạng bệnh tăng nặng thì Ruby gel của Hương đất có độ PH=4 là độ PH vô cùng lý tưởng cho vùng nhạy cảm, cùng các thành phần thảo dược tự nhiên dịu nhẹ tới mức có thể dùng để rửa mặt hoặc tắm cho em bé để chữa rôm sảy cũng đc luôn mn ạ.

6. phươngbn12

phươngbn12 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng đang bị viêm, khó chịu lắm, trước giờ toàn dùng xà phòng tưởng là sạch, ai ngờ chủ quan đi khám thì đã viêm nặng rồi

7. Nhungha_89

Nhungha_89 Thành viên sắp chính thức

mình trước giờ tin tưởng bạn phù thủy bán hàng Hoàng Ngọc Bích nên lúc bạn ấy chia sẻ về sp ruby gel này, mình đã mua về dùng luôn, cũng đc hơn tháng nay. Đánh giá khách quan là mùi thơm dễ chịu, hết sạch được khí hư và mùi hôi , không còn ngứa ngáy khó chịu, cảm giác thoáng mát nhẹ nhàng.
    Còn cái khoản làm hồng với trẻ hóa thì ko có soi kỹ, cũng chịu, k biết đánh giá ntn nhưng cơ bản là tự tin gần gũi ck hơn trc :))

8. Gingerworld Vietnam

Gingerworld Vietnam Thành viên sắp chính thức

mẹ thớt có bán ko? hay là e phải đặt mua ở đâu, trong sài gòn muốn xài thử coi thì họ có ship vô trong này hông?

9. Châu Minh BP

Dạ, em ko có bán sp Ruby Gel mn ạ. chỉ thấy hiệu quả thì muốn giới thiệu cho cm thôi.
    Mn inbox trực tiếp trên fanpage của Hương Đất để nhờ họ tư vấn và đặt hàng nhé: https://www.facebook.com/huongdatvietnam/
    Họ sẽ ship hàng tận nơi cho mình, trong quá trinh sử dụng cũng sẽ gọi hướng dẫn nhiệt tình mà còn cam kết sản phẩm có lỗi từ phía nhà sản xuất thì sẽ hoàn lại tiền đó mn ạ.

10. PierreCardin_Batrieu

PierreCardin_Batrieu Thành viên đạt chuẩn

Công nhận bây giờ nhiều loại dung dịch vệ sinh phụ nữ thật. chủ top cho hỏi là 1 chai độ 150 ml như vậy bạn dùng đc khoảng bao lâu? mình thấy giá như này cũng thuộc top thị trường rồi

11. Châu Minh BP

Ảnh thực tế sản phẩm em đang dùng đây mn nhé. Nay mới chụp đc ạ:

Sửa lần cuối: 20/7/2019
  12. Châu Minh BP

Ruby gel này dung tích 150ml, dạng gel đặc, bên Hương Đất họ tư vấn là sử dụng đc khoảng 4 tháng nhưng em thực tế dùng được gần 5 tháng mẹ nó ạ.
    Mà công nhận là giá 289k/lọ cũng cao hơn so với mấy loại dung dịch vệ sinh phụ nữ khác nhưng nếu tính theo thời gian sử dụng được lâu vậy mà lại hiệu quả nên em thấy rất ok.