Hà Nội: Được Cho Mà Ko Dùng, Em Thanh Lý Nhanh Giá Rẻ 1 Túi Hat Chia Carrington Farms Mới 100% Gói 400 Gram

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ bé Cây, 23/5/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ bé Cây

Mẹ bé Cây Bắt đầu nổi tiếng

Các mẹ ơi,

Chắc nhiều mẹ biết tác dụng của hạt Chia rồi đấy ah: thành phần chia seed, là thực phẩm hữu cơ sẵn sàng để ăn ngay, chứa 2200mg omega 3, giầu canxi và chất xơ/ sắt/ kali giúp cơ thể dẻo dai và tăng cường năng lượng, mà em cũng đang còn rồi nên lần này được cho thì em sợ ko ăn kịp nên thanh lý giải tán luôn cho mẹ nào cần ah. Đây là hạt Chia Carrington Farms Organic Chia Seeds hàng chuẩn Mỹ gói 400 gram các mẹ nhé. Có thể thêm vào các món sa lát, sinh tố, ngũ cốc hoặc vào các thực phẩm nướng.
    Trên mạng em thấy đang toàn bán 380k, em thanh lý 290k thôi ah.
    Ai quan tâm cứ inbox hoặc viber em số 0983 234 772, qua cơ quan em ở Hai Bà Trưng hoặc nhà trên Lạc Long Quân xem và lấy hàng nhé.
    Cảm ơn các mẹ đã quan tâm!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ bé Cây
    Đang tải...

2. Mẹ bé Cây

ai quan tâm tới hạt Chia thì qua Lạc Long Quân hoặc Hai Bà Trưng để xem hàng nhé ah, cảm ơn các mẹ

3. Mẹ bé Cây

Hạt chia chuẩn của Mỹ, hàng mới 100%, mong các mẹ ủng hộ ah, em còn đúng 1 túi này thôi ah

4. Mẹ bé Cây

Ngoài ra em còn 1 lọ Glucosamin ( thuốc bổ xương khớp rất tốt cho người già lọ 220 viên 800k), vitamin E ( chăm sóc sức khỏe sắc đẹp phụ nữ lọ 300 viên giá 750k), thuốc bầu Prenatal Multi DHA (cung cấp đầy đủ vitamin cho bà bầu lọ 90 viên giá 420k), và 1 lọ tảo xoắn spirulia (cung cấp chất xơ cho tất cả mọi người lọ 400 viên giá 750k). Tất cả đều là hàng Mỹ chuẩn, bác em gửi về mà cả nhà ko tiêu thụ kịp nên em mới phải thanh lý, chứ hàng vẫn mới 100%, date xa 2018 cả nhà nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.