Cần giúp: e muốn hỏi kinh nghiệm dùng mỹ phẩm và đi massage mặt của các mẹ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thuylolita, 8/5/2013.

1. thuylolita

thuylolita Thành viên tích cực

Hi các mẹ,

E muốn hỏi thăm kinh nghiệm đi massage mặt và dùng mỹ phẩm của các mẹ.

Lần trước e có đi showroom của Lovite ở Quán Thánh, họ có cho massage mặt free.

Họ kêu da mặt em là hỗn hợp thiên khô, vừa nhiều mụn dưới da, vừa nám, mụn đầu đen ...

Họ có tư vấn là mua bộ sp bên họ (khoảng 4-5 tr) thì hàng tuần cầm bộ sp lên showroom họ massage mặt free cho (chỉ mất tip khoảng 50k nữa thôi).

E thấy họ massage thì thích phết. Nhưng e tìm hiểu thì thấy mỹ phẩm Lovite không được ưa chuộng lắm.

Nên giờ em mong các mẹ tư vấn cho em nên dùng bộ mp gì, có chỗ nào họ bán rồi họ cho mình massage hàng tuần thế này nữa không?
    Gần nhà em e thấy có spa họ chưng biển Dermalogica to đùng, e cũng chưa vào hỏi nữa.

E thấy trên diễn đàn có mẹ nói mẹ ấy mua gói chăm sóc mặt rất thích, nhưng thế thì ở nhà các mẹ dùng thêm mp gì không ạ?

Mong các mẹ chia sẻ cho em bộ mp các mẹ đang dùng nhé !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuylolita
    Đang tải...

2. anthanh99

anthanh99 Thành viên mới

Ðề: e muốn hỏi kinh nghiệm dùng mỹ phẩm và đi massage mặt của các mẹ

Hi ban! Mình mới khai trương 1 shop mỹ phẩm Đức , dì mình gửi về. Về massage thì có SRM tẩy da chết cho da hỗn hợp và kem dưỡng nữa.Mới khai trương , bán tại nhà nên mình lấy giá khá mềm. Nếu bạn có nhu cầu thì pm mình 01205092116 hoặc vào link nhưng nhiều hàng mình chưa up hết lên đươc. http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/952515-Hàng-Đức-EU-dành-cho-các-chị-em!!!!!!!!!!!!

3. Me_VuMinh

Me_VuMinh Thành viên nổi tiếng

Ðề: e muốn hỏi kinh nghiệm dùng mỹ phẩm và đi massage mặt của các mẹ

MÌnh chưa đi massage mặt bao giờ. ... vì sợ đắt. và cũng ko chắc chắn họ bôi cái gì lên mặt mình. ko biết các mẹ khác thế nào