Toàn quốc: Em bán TADI - ĐỒNG HỒ ĐỊNH VỊ TRẺ EM ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi trang.nt, 10/8/2015.

1. trang.nt

trang.nt Bắt đầu tích cực

[​IMG] [​IMG] 【Ly kỳ em bé 4 tuổi tại Phú Yên tự mình thoát khỏi tay kẻ bắt cóc 】

» Sự việc mới diễn ra hôm qua, ngày 6/7 tại Phú Yên, dù bị băng keo dán miệng và bỏ nằm trong bao bố, nhưng bé Huỳnh Kim Ngọc Thảo (4 tuổi- Phú Yên) vẫn tự tìm được cách trốn thoát khỏi tên bắt cóc tống tiền. Chi tiết vụ việc các bố, các mẹ có thể xem ở đây: http://dantri.com.vn/…/phu-yen-mot-tre-4-tuoi-thoat-khoi-vu…

» Xã hội ngày càng mất an toàn, hãy để mắt đến con em mình trước khi quá muộn.

» Nếu có điều kiện hãy trang bị cho con bạn đồng hồ định vị TADI để luôn quản lý và theo dõi con đi đâu, làm gì trong những lúc bạn vắng mặt.

✓ Các chức năng chính của đồng hồ TADI

① Định vị GPS cho biết con bạn đang ở đâu, đang làm gì
    ② Gọi điện 2 chiều từ điện thoại đến đồng hồ và ngược lại
    ③ Cuộc gọi SOS chỉ với 1 nút bấm trong trường hợp khẩn cấp. Đồng hồ sẽ gọi liên tục cho đến khi bắt máy mới thôi.
    ④ Thiết lập vùng an toàn trên Google Map, con bạn di chuyển ra khỏi vùng an toàn bạn sẽ nhận được cảnh báo.
    ⑤ Cảnh báo tháo rời nếu đồng hồ bị tháo ra khỏi tay nhờ bộ cảm biến hiện đại.
    ⑥ Xem lịch sử những địa điểm đã di chuyển trong vòng 1 tháng.
    ⑦ Quản lý ứng dụng thông qua tài khoản TADI (đăng ký khởi tạo bằng số điện thoại của người quản lý)....

✓ Ngay lúc này khi đặt hàng mua đồng hồ định vị cao cấp TADI, khách hàng sẽ được ưu đãi lên đến 12%.

Phương thức mua hàng:
    Hotline bán hàng: 0988880220( em Trang)
    Tư vấn sản phẩm dịch vụ: comment số điện thoại và thắc mắc của bạn ngay dưới topic này để đội ngũ CSKH của TADI hỗ trợ
    ────────
    ★ Một sản phẩm phân phối bởi Kids & Family TV (VTC 11) – VTC Mobile Jsc. 18 Tam Trinh, Hai Bà Trưng, Hà Nội
    ★ Bảo hành chính hãng 12 tháng.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trang.nt
    Sửa lần cuối: 10/8/2015
  2. trang.nt

Đồng hồ định vị có tên là Tadi - Sản phẩm do kênh Thiếu nhi và Gia đình VTC11 phân phối nên chất lượng hoàn toàn có thể an tâm và có bảo hành đàng hoàng nhé! Đại diện thương hiệu của TADI chính là bố con nghệ sĩ hài Xuân Bắc đấy ạ.
    Đồng hồ TADI là thiết bị định vị GPS nhỏ nhất thế giới được tạo ra đặc biệt dành cho trẻ em từ 3 tuổi trở lên. TADI với 3 tính năng trong 1: Điện Thoại, Đồng Hồ Đeo Tay và Thiết Bị Định Vị

Thiết bị định vị: giúp bạn có thể biết con đang ở đâu làm khi bạn đi làm, đi công tác hay con đi chơi cùng bạn bè. Bạn có thể khoanh vùng an toàn trên google map khu vực trường học, địa điểm an toàn đối với con. Khi con di chuyển ra khỏi khu vực an toàn ngay lập tức bạn sẽ nhận được cảnh báo

Điện thoại: nghe gọi 2 chiều giúp bạn dễ dàng liên lạc với con mà không sợ con dùng điện thoại chứa nhiều rủi ro. Đặc biệt từ đồng hồ có thể thực hiện cuộc gọi khẩn cấp SOS đến các số được cài đặt sẵn với 1 nút bấm.

Đồng hồ: dưới hình dáng là 1 chiếc đồng hồ, nhỏ gọn, thời trang, giống trong phim Siêu Nhân hay bảo bối của Doraemon chắc chắn con bạn sẽ thích.
    Từ ngày 1/8/2015 nhân dịp khai giảng năm học mới, khách hàng khi mua sản phẩm đồng hồ TADI sẽ được hưởng ưu đãi lên tới 12%, chỉ còn 2.190.000 đ
    — Kích hoạt dịch vụ và đăng ký gói 6 tháng được giảm 50.000 đồng/gói. Giá chỉ còn 250.000đ.
    — Kích hoạt dịch vụ và đăng ký gói 12 tháng => được giảm 150.000 đồng/gói. Giá chỉ còn 450.000đ
    Inbox để biết thêm thông tin nhé các mẹ!

3. hieupede

hieupede

giá thế nào bạn ơi?

trang.nt thích bài này.
  4. akachanvn

akachanvn Thành viên sắp chính thức

Có kiểu dáng người lớn để định vị ck thì tốt nhỉ! :p Chúc mn đắt hàng nha!

trang.nt thích bài này.
  5. trang.nt

Dạ giá km giảm giá 12% là 2tr190 nghìn ạ

6. trang.nt

E cẢm ơn ạ

7. trang.nt

Các cháu thích thú vô cùng khi sử dụng đồng hồ Tadi

Attached Files:

Kích thước file:
      75 KB
      Lượt xem:
      31
  8. trang.nt

9. trang.nt

[Tâm sự của một ông bố]

Chiếc đồng hồ đầu tiên của bố: là chiếc Casio huyền thoại, niềm ước mơ của bao nhiêu bạn bè cùng lớp, năm 95 nó giá 120k, quai hay bị đứt, có nút bấm đèn để phát sáng xem giờ ban đêm.

Chiếc đồng hồ đầu tiên của con: năm 2015 nó định vị GPS, cảnh báo nguy hiểm, nghe gọi 2 chiều, CPU 360MHZ, pin 400mAh, màn hình OLED 0,66"

Lâu rồi mới có món quá ý nghĩa như vậy, thật vô cùng xúc động và không nói gì hơn, cảm ơn Đảng, cảm ơn các ban ngành đoàn thể, cảm ơn dự án Tadi, thật là một món quà nhân văn và nhiều ý nghĩa. Từ giờ điện thoại của bố mẹ có thể thấy hai đứa ở bất cứ đâu, ở trường hay đang ngủ, chơi trong phòng khách hay đang tắm, quá là tuyệt vời.

Tadi bên con, ngọt ngào tình yêu thương - http://tadi.vtc.vn/

Đọc tâm sự của ông bố này khi tặng TADI cho con mà cảm động quá! Nhìn ảnh các con cũng hào hứng, hí hửng không kém với món quà nhỏ của bố

10. thanhhhoa2605

thanhhhoa2605

dùng loại này có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không nhỉ ?

trang.nt thích bài này.
  11. trang.nt

E cảm ơn chị! đồng hồ tadi được làm từ Gel silica thân thiện với môi trường và không có tác dụng phụ ảnh hưởng đến sức khỏe các bé ạ.

12. susu_2011

susu_2011 Bắt đầu nổi tiếng

sản phẩm hay chúc chủ top đắt hàng nhé

trang.nt thích bài này.
  13. trang.nt

em cảm ơn ạ

14. phanha1992

phanha1992 Thành viên đạt chuẩn

15. lenhandmade

lenhandmade Thành viên mới

Em từng băn khoăn giữa Torosi và Tadi. Cuối cùng thì e chọn Torosi vì nó không mất tiền phí duy trì. E vẫn băn khoăn là ko có hãng nào thu phí ngoài Tadi

trang.nt thích bài này.
  16. trang.nt

Đồng hồ được bảo hành 1 năm chị ạ, và được 1 đổi 1 trong tuần đầu tiên sử dụng ạ

17. dtlong

dtlong Thành viên đạt chuẩn

Đồng hồ của bé nhà mình gọi đến ko có chuông mà chỉ có hình là bị làm sao hả bạn vừa mua đc một hôm

18. Jennylu

Jennylu Thành viên tập sự

:) Lúc đầu mình cũng băn khoăn không biết đồng hồ định vị trẻ em loại nào tốt, cơ mà giờ thì bé nhà mình đang dùng đồng hồ định vị Kiddy Viettel. Mình khá hài lòng, ngoài ra thì Kidzon của Vinaphone, TiO Mobifone, Tadi của VTC, Q50 Wonlex, KareMe, NetWatch... cũng tốt không kém! Nói chung mỗi hãng đều có ưu và nhược điểm riêng, đồng hồ định vị cũng tùy giá mà có nhiều hay ít chức năng thông minh. Cơ bản mình thấy có thể theo sát được con các mẹ ạ! :D

Sửa lần cuối: 24/9/2020