Hà Nội: Em Cần Pass Ít Mỹ Phẩm Hàn Quốc ( Xách Tay )

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi zennyphuong_chipbi, 24/8/2020.

1. zennyphuong_chipbi

zennyphuong_chipbi Thành viên tập sự

Chị gái em làm ở vietjet có ít mỹ phẩm nội địa hàn quốc . Hôm bà ý cho e mấy hộp dùng em thấy thích quá , đúng là khác hẳn mua ở đây . Nên đăng lên đây pass cho các mẹ hưởng cùng . Các mẹ yên tâm vì e làm make up gần chục năm rồi nên về mỹ phẩm em rành lắm . Thật sự thấy dùng rất thích nên mới đăng lên pass cho zui .
    Đặc biệt là hộp cushion rất rất thích các mẹ ạ . Cushion thì mọi người cũng biết là có những ưu điểm vượt trội và nhất là tiện lợi hiện đang được các chị em ưu chuộng rất nhiều . Nhưng cá nhân mình thì thấy cushion hơi mỏng quá ko che được khuyết điểm mấy . Nhưng đặc biệt em này thì hoàn toàn khắc phục được nhược điểm đó , che phủ khá tốt , thâm chí cả quầng thâm mắt em cũng không cần dùng che khuyết luôn . Thêm nữa là khi app lên da nó còn căng bóng , sáng da , hơi ánh ngọc trai đúng kiểu hàn xẻng lun ^^ . Nói chung là phải dùng thử mọi người mới thấy được độ phê của em ý :)))

Ưu điểm của cushion là gì?
    Cushion có rất nhiều ưu điểm so với các loại phấn nền hoặc phấn nước truyền thống.

-Ưu điểm thứ nhất là tính dễ chịu của sản phẩm này: với miếng mút sẵn có trong compact, bạn có thể đánh nền thật nhanh và đều trong vòng dưới 2 phút mà không cần sử dụng thêm bất kì một cây cọ hoặc bông phấn nào.

– Ưu điểm thứ hai là vì nó ở dạng compact nên bạn có thể đem chiếc cushion đi mọi nơi.

– Ưu điểm thứ ba là tính đa năng của sản phẩm gồm kem chống nắng, kem dưỡng da cũng như phấn nền. Đa số các cushion trên thị trường đều rất lành cho da.

-Ưu điểm cuối cùng là bạn có thể chỉnh được độ che phủ: nếu bạn muốn trang điểm nhẹ thì một lớp mỏng cushion cũng đủ làm sáng da mặt rồi. Còn nếu như bạn muốn trang điểm kĩ thì 2-3 lớp cushion sẽ giúp bạn có độ che phủ cao hơn. Ngoài ra, hiện nay có rất nhiều cushion dành cho da dầu, da mụn hoặc da có lỗ chân lông to nên bạn sẽ luôn có một làn da đẹp khi sử dụng cushion.

Em cushion tầm gần 800K , em pass 1 nửa thui 350K cho nhanh nha các mẹ
    Son đồng giá 200k ( toàn mầu hot ^^ )
    Đặc biệt ai mua trên 500K em tặng ngay 1 buổi học make up cá nhân nha ^^
    Quá nhiều ưu đãi rùi . Mong mọi người ủng hộ em giúp e pass cho nhanh hết ạ
    Em xin cám ơn cả nhà ạ ^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zennyphuong_chipbi
    Đang tải...

2. ms.89

ms.89 Bắt đầu nổi tiếng

lỗi ảnh rồi b ah

zennyphuong_chipbi thích bài này.
  3. zennyphuong_chipbi