Thông tin: Em Cần Tư Vấn Học Tập Cho Em Trai Em

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Mehani, 16/6/2017.

1. Mehani

Mehani Thành viên đạt chuẩn

Năm nay em trai em thi Tốt Nghiệp, em nó rất thích công nghệ thông tin và được bạn bè giới thiệu trường Học Viện Công Nghệ ITplus- itplus academy, nhưng em không biết trường này là trường nào, đào tạo có uy tín hay không, cả nhà ai biết tư vấn giúp em với ạ?Em cảm ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mehani
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Khoinguyen.tn

Khoinguyen.tn Thành viên mới

ITPlus academy tiền thân trực thuộc Viện CNTT - ĐHQG HN em nhé. Từ năm 2017, do nhu cầu học viên tăng lên, nhà trường mở rộng hợp tác với ĐH Sân Khấu Điện Ảnh, ĐH Sư phạm nghệ thuật TW, do đó đổi tên thành Tổ hợp giáo dục ITPlus.
    Theo anh đc biết, ITPlus đào tạo khá uy tín và có tiếng, chất lượng khá tốt cả về đội ngũ giảng và quy trình đào tạo. Thêm nữa, có nhiều bạn học xong kỳ đầu là đc nhà trường hỗ trợ việc làm và đi làm luôn.
    Em nên lên trực tiếp nhà trường tìm hiểu sẽ cụ thể hơn nhé hoặc em có thể tham khảo tại đây: http://itplus-academy.edu.vn/

Sửa lần cuối: 16/6/2017
  3. Mehuuduong

Mehuuduong Thành viên tập sự

Oh. mình cũng đang định cho con theo học tại đây. Mấy cháu cùng lớp con mình cũng đăng ký nhập học tại ITPlus rồi thấy bảo còn được hỗ trợ học bổng lên đến 15 triệu đồng, được học và tương tác trực tiếp với các dự án của doanh nghiệp. Nghe không đã thấy thích rồi, định thi tốt nghiệp xong thì cho con lên nhập học. :D nhưng còn hơi thắc mắc về chất lượng đào tạo và kinh nghiệm sau khi kết thúc khoá học. Bạn có thể nói thêm cho mình không? sợ học xong ra khó xin việc.
    Many thanks!

4. Khoinguyen.tn

Khoinguyen.tn Thành viên mới

Học bổng 15tr tùy thuộc thời điểm nhập học và hình thức đóng học phí nữa ạ. Tại ITplus, nhà trường có sự kết hợp vừa học, vừa làm, vừa cọ xát thực tế và vừa có thu nhập ạ. Học đến đâu các bạn đc thực hành để có sản phẩm luôn đến đó, do đó khi ra trường mỗi bạn đều đã tích lũy cho mình đc k ít kinh nghiệm.
    Hiện ITPlus có hợp tác với rất nhiều doanh nghiệp về lĩnh vực CNTT, nên đầu ra đc nhà trường đảm bảo. Nhà trường cam kết bằng văn bản là hỗ trợ việc làm luôn. Tuy nhiên khi đã theo học tại đây, các bạn ấy cũng phải cố gắng và nỗ lực rất nhiều, khi có kết quả học tập và sản phẩm tốt thì nhà trường mới giới thiệu việc làm.

5. LanHuongtb98

LanHuongtb98 Bắt đầu tích cực

hôm nay đã là ngày làm thủ tục nhập học để mai thi THPT,

6. resona2070

resona2070 Bắt đầu tích cực

Học ở trường nào cũng tốt hết chị quan trọng là em chị có đam mê với nghề thôi ạ